Search results

  1. Benjamini Netanyahu

    Unapomualika Makapi ya Chadema kumshambulia Mbowe kwenye TV ya CCM ni Sawa na kuipromoti Chadema Bila kujua!

    Mwalimu alikuwa anaandaa vijana sahivi viongozi wanafukuzana kuiba mali za umma pekee
  2. Benjamini Netanyahu

    Unapomualika Makapi ya Chadema kumshambulia Mbowe kwenye TV ya CCM ni Sawa na kuipromoti Chadema Bila kujua!

    Ukiwa hujapata posho huwa unaandika point sn, Bahati mbaya Mbowe kawainua hawa njaa njaa hata wakitumika kumchafua sababu ya njaa zao jamaa huwa hajibu chochote yeye huendelea na shughuli zake na kiongozi mzuri anatakiwa kuwa hivyo, UVCCM haiwezi kuwa na watu wazuri sababu ni kijiwe cha wahuni...
  3. Benjamini Netanyahu

    Dkt. Mwingulu Nchemba awataka Wabunge kujadili sheria wakati wa Utungwaji na Siyo Wakati wa utekelezaji Wake

    Unapingana na Mwigulu, ukimtoa Luhaga kuna mbunge wa CCM anaweza kusimama akajenga hoja au kusoma kilichoandikwa zaidi ya kufukuzia posho?
  4. Benjamini Netanyahu

    Dkt. Mwingulu Nchemba awataka Wabunge kujadili sheria wakati wa Utungwaji na Siyo Wakati wa utekelezaji Wake

    Tukiwa tunajadili mambo ya msingi uwe unakaa pembeni, Ndugai hakuwahi kushangaa sheria ilipitaje akiwa Spika?
  5. Benjamini Netanyahu

    Dkt. Mwingulu Nchemba awataka Wabunge kujadili sheria wakati wa Utungwaji na Siyo Wakati wa utekelezaji Wake

    Tukiwa tunajadili mambo ya msingi uwe unakaa pembeni, Ndugai hakuwahi kushangaa sheria ilipitaje akiwa Spika?
  6. Benjamini Netanyahu

    Dkt. Mwingulu Nchemba awataka Wabunge kujadili sheria wakati wa Utungwaji na Siyo Wakati wa utekelezaji Wake

    Tanzania ni nchi ya kijinga sn haina mifumo sahihi zaidi tunaishi kwa utashi na hisani ya Rais inategemea ameamkaje siku hiyo.
  7. Benjamini Netanyahu

    Dkt. Mwingulu Nchemba awataka Wabunge kujadili sheria wakati wa Utungwaji na Siyo Wakati wa utekelezaji Wake

    Wabunge wa CCM wanapatikana kwa rushwa na ushirikina, wapo busy na kuiba mali za umma wapate utajiri
  8. Benjamini Netanyahu

    Dkt. Mwingulu Nchemba awataka Wabunge kujadili sheria wakati wa Utungwaji na Siyo Wakati wa utekelezaji Wake

    Wabunge wa CCM ni wajinga sn wao huwa hawasomi zaidi huwa wanashangilia na kupitisha hata hawajui kilichomo, Ndugai amewahi kushangaa sheria kama ilipita bungeni na wakati yeye alikuwa Spika. Jinga sn
  9. Benjamini Netanyahu

    Upendo Peneza aeleza sababu za kuondoka kwake CHADEMA

    UWT acheni kununua watu, mpk nyie wenyewe mnaona aibu
  10. Benjamini Netanyahu

    Upendo Peneza aeleza sababu za kuondoka kwake CHADEMA

    Ameongea nini cha maana? Mbowe hana time naye hata kdg
  11. Benjamini Netanyahu

    Waziri Bashe ni tishio kwa wasaka Urais 2030

    Bashe anaruhusiwa kugombea urais? mbona Kinana hajawahi kugombea?
  12. Benjamini Netanyahu

    CHADEMA mnaposema Starlink gharama Zao ni kubwa huwa mnazilinganisha na nini?

    Nchi kutwa inawaza kunyonya wananchi
Back
Top Bottom