Search results

  1. Messenger RNA

    Waziri Nape Nnauye atembelea Ofisi za JamiiForums, leo Mei 9, 2024

    Ukiona wanasiasa wameanza kwenye mitandao ya kijamii kama hii ujue ndio mwanzo wa mwisho wa faragha.
  2. Messenger RNA

    Polisi wengi wana utu kuliko raia wengi wanavyowachukulia

    Ni kweli kabisa,lakini kuna polisi waovu kupindukia.
  3. Messenger RNA

    Wanaume wenye mapenzi ya kweli wapo hivi

    Mimi kabisa huyo,karibu sana.
  4. Messenger RNA

    Rais Biden asaini Sheria itakayoifungia TikTok kama haitamilikiwa Marekani

    Kwenye usalama wa nchi wenzetu hawana mchezo.
  5. Messenger RNA

    Tanzania yatajwa kuwa nchi ngumu kufanya biashara kutokana na uwepo wa vikwazo vingi

    Huyu ndio chawa pekee anayejielewa. Ulichoandika ni kweli,bunge lilipaswa kujadili mambo haya ili kukuza uchumi badala yake wapo pale kujadili vitu vingi kuwapendelea mafisadi.
  6. Messenger RNA

    Mchungaji Mbarikiwa: Kilichokutuma Christina Shusho ni umalaya tu hakuna huduma hapo

    Alishatoka jela kwa kosa la matusi,anarudia tena.
  7. Messenger RNA

    Rais Samia Atunukiwa Udaktari wa Uchumi (Doctorate of Economics Degree) Uturuki

    Wanatufahamu vema waafrika,hapo kibunda cha kutosha lazima walambe.
  8. Messenger RNA

    Tetesi: Kumbe Nchimbi aligoma kuambatana kwenye ziara na Makonda?

    Wapi pedeshee makala mtoto wa mjini.
  9. Messenger RNA

    Kwa sasa kuishi Dar es Salaam ni utumwa na mateso makubwa mno

    Huko kuna fursa acha nivute toyota coaster niingie barabarani.
  10. Messenger RNA

    Mbunge Msukuma Kasheku alilia wizi wa fedha za Umma

    Huyu ndio msomi sasa,sio takataka zinazogonga meza tu,kuidhinisha uwizi.
Back
Top Bottom