Search results

  1. Kishimbe wa Kishimbe

    Tofauti kati ya kesi za jinai na madai

    ... I'LL BE BACK! :cool:
  2. Kishimbe wa Kishimbe

    Ni wakati sasa wa kubadili Falsafa za Mwalimu Nyerere na kuchunguza na kuhoji mienendo yake

    ... kama bado zinatukwamisha, kwa baadhi ya waumini wake kuturudisha miaka ya 1960s kila siku, kwanini tusihoji na kukosoa?
  3. Kishimbe wa Kishimbe

    Waziri Nape kwanini husemi ni vigezo gani ambavyo Starlink hawajatimiza? Au wamegoma sharti la kuzima mtandao muda wowote mkiamua?

    👊 ... Starlink ikija 'malaika wa mitandao' wa Bongo hana kazi! 😅 NB: 'Malaika wa mitandao' wa Bongo alitufanya visivyo baada ya 'UCHAFUZI' uliopita!
  4. Kishimbe wa Kishimbe

    Tabia nisizozipenda kwa mabinti wa kaskazini (hasa wachaga) wakiolewa

    ... ACHA NIKUSOGEZEE KABISA! https://youtu.be/scK6RRYEiUY ACHENI KUWASINGIZIA WACHAGA! ... UTAOAJE MZUNGU WAKATI WEWE BADO UKO STONE AGE, YA KIJIJINI KWENU, HALAFU YASIKUKUTE? ... OA STONE AGE MWENZIO ILI AKILI YAKO IPATE USINGIZI WA 'HUNTER GATHERER'! 😅
  5. Kishimbe wa Kishimbe

    Tetesi: Jiji la Dar kutanuliwa

    ... bajameni! ... si Darisalama ilivunjwaga lakini? 😅
  6. Kishimbe wa Kishimbe

    Tabia nisizozipenda kwa mabinti wa kaskazini (hasa wachaga) wakiolewa

    ... kitakachomponza mtu ni tamaa zake na uchoyo wake kwa nduguze, ... mama naye anapita mulemule, ... awe msukuma, mkwere au mchaga utajua mwenyewe!
  7. Kishimbe wa Kishimbe

    Zifahamu nyaya za baharini na mtandao wake katika mabara

    https://www.earth.com/news/extreme-rare-g5-level-geomagnetic-storm-highest-level-hits-earth/?fbclid=IwZXh0bgNhZW0CMTAAAR0OXCq5VxtTyiiqJM_5CHjJ2ldj13Op8Hwq3lgLbeVWF7_P4VYvla_fpvA_aem_AYfFAqGPl-CAyz3_DOnge02oiGa5hD9Llt_EscQmflAbAjtJ9icSjO5SaPt_gKJKYzKT-Vv-CtWgbHp5a4uWkuM8
  8. Kishimbe wa Kishimbe

    Nataka kuachana na mke tuliyezaa naye watoto watatu. Amenishinda tabia!

    ... unapotaka kukosea ni kufanya 'replacement' huku bado una MAKASIRIKO! CHONDE CHONDE USIJEANGUKIA PABAYA ZAIDI! 😅
  9. Kishimbe wa Kishimbe

    Mwl. Nyerere aliasisi mfumo Kristo?

    ... kuhusu Zanzibar ni kwamba Mchonga alihakikisha Zanzibar inapata kisukari ('metaphorically') na kuhakikisha 'Insulin' inapatikana Bara tu! Muda wa kuimeza Zanzibar ukifika ni mwendo wa kuitishia kuinyima 'Insulin' tu! ... itasalim amri tuu! ... AU SIO? 😅 UDINI SIO UDINI?
  10. Kishimbe wa Kishimbe

    Huyu Israel Mbonyi ni Mrwanda kweli?

    Video ya songi moja basii!!!
  11. Kishimbe wa Kishimbe

    Hizi ndio sababu kwanini ni rahisi kwenda mbinguni kuliko motoni

    ... kwa jinsi maisha ya Duniani yalivyo mafupi na yaliyojaa mashaka kwa masikini, matajiri, wenye afya na watesekao kwa magonjwa, MOTO WA MILELE HAUNA MIZANIA KWA YEYOTE!
  12. Kishimbe wa Kishimbe

    Mwarabu ni Ruksa kuwa Muislam ila kuowa Dada zao ni Ugomvi mzito

    ... all critters are hardwired to defend their genes where they are not the MAJORITY!
  13. Kishimbe wa Kishimbe

    Kwanini ugonjwa wa Ebola huwa hauvuki mpaka wa DRC kuingia nchini?

    ... Tayari nimeishajua unatoka viunga vya Katerero na mto Ngono! ... POLE! 😅
  14. Kishimbe wa Kishimbe

    Usiogope kufa, kufa ni kupumzika na kula raha hakuna utafutaji huko

    ... fear of death is HARDWIRED into every living creature!
  15. Kishimbe wa Kishimbe

    Kwanini ugonjwa wa Ebola huwa hauvuki mpaka wa DRC kuingia nchini?

    ... njia yake kuu ya ueneaji ni 'touch' ambayo inakuwa na nguvu zaidi sehemu zenye 'atmospheric moisture' kubwa inayofanya na Ngozi nayo kuwa chepechepe! 😅
Back
Top Bottom