Search results

  1. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kati ya SOKABET, BETTPAWA, MBET na SPORPESA Kampuni gani ina huduma bora zaidi?
  2. D

    Kila la kheri Taifa Stars katika mchezo wa Niger vs Tanzania

    Sina shaka na mechi ya leo, kwani historia inatubeba! Tumekutana na Niger mara mbili na tumeshinda mechi moja na droo mechi moja! Kwa kikosi tulichonacho Stars leo lazima tuwatembezee kichapo hawa Niger. Tayari Sokabet Nao washafanya yao huko! Ushindwe wewe tu kupiga mkwanja! Wanacheza, Unashinda!
  3. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kuna mambo kadhaa ya kuzingatia unapojitahidi kubaini ubora na uaminifu wa kasino ya mtandaoni (1) Leseni: Angalia kama kasino mtandaoni ina leseni na imeidhinishwa na mamlaka inayojulikana, kama vile Mamlaka ya Michezo ya Kubahatisha Tanzania (Gaming Board of Tanzania) (2) Usalama: Tafuta...
  4. D

    Ushawahi kulala njaa kwa kukosa pesa ya chakula? Ulifanyaje?

    I said nothing about Hate u Lonely Internet Guy😂Where did that come from? Keep commenting please bcoz you are helping my work freely😂without you knowing!
  5. D

    Ushawahi kulala njaa kwa kukosa pesa ya chakula? Ulifanyaje?

    [emoji23]If you are smart enough to know about Digital Marketing and especially, SEO… my threads will give you a glimpse about me! [emoji23]I enjoy seeing emotional fools like you who dont know the Internet game!
  6. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    [emoji23] you know nothing about me poor boy.. You are just in your punnie imaginations! Geraraaahiiiia!
  7. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    [emoji23] I’m in my Appartment with your sister, come pick her
  8. D

    Ushawahi kulala njaa kwa kukosa pesa ya kula? Ulifanyaje?

    Hii ilinitokea kati ya mwaka wangu wa 2 na wa 3 wa chuo kikuu. Nilifanya kibarua cha kuhudumu kwenye mgahawa kila nikitoka chuo ili kujikimu na mahitaji yangu ya chuo, Pesa ilikua ngumu sana. Nilijiskia aibu ila ilibidi nifanye kile nilichokifanya ili niweze kuishi. Kuna muda nilikua nakusanya...
  9. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    If you’re only interested in placing bets on sports games and events or aren’t fussed about irregular betting, I suggest you register with a sports betting website. There’s enough to keep you interested for the time being as well as plenty of promotions to keep the excitement going. If you’re...
  10. D

    Ushawahi kulala njaa kwa kukosa pesa ya chakula? Ulifanyaje?

    Hii ilinitokea kati ya mwaka wangu wa 2 na wa 3 wa chuo kikuu. Nilifanya kibarua cha kuhudumu kwenye mgahawa mdogo kila nikitoka chuo ili kujikimu na mahitaji yangu ya chuo, Pesa ilikua ngumu sana. Nilijiskia aibu ila ilibidi nifanye kile nilichokifanya ili niweze kuishi na kusogeza siku...
  11. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    😂😂Betpawa na Wasafi hao wiki ya pili watu wanalalamika hawajalipwa
  12. D

    Kati ya app ya SportPesa, Sokabet na Mbet ipi ina watumiaji wengi?

    Kama wewe ni mpenzi wa kucheza michezo ya Kasino nadhani Sokabet haina mpinzani, sina uhakika na kwenye sports coz mimi napenda kasino tu
  13. D

    Simba bado ni mnyama?

    Kwakweli jana Simba walicheza mpira mzuri bas tu bahat haikua upande wao!
  14. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    CashOut ni huduma ya Sokabet inayokuwezesha kuwa na udhibiti zaidi wa beti zako na hutoa fursa ya kuchukua pesa yako kabla ya mechi kumalizika, yaani wewe ndo unaamua mechi iishe muda gani! Kwa CashOut huna haja tena ya kusubiri beti yako kufika hitimisho, hapa una fursa ya kufuatilia beti yako...
  15. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    USSD ya Sokabet iko poa sana kuliko USSD zote hapa bongo
  16. D

    Umuhimu wa michezo ya vikaragosi (virtual games)

    Niko najipoigia hapa kwenye huu mchezo wa SPIN & WIN
  17. D

    What is the brutal truth about life?

    (1) Nobody's thinking about you. Everybody is thinking about themselves and their own problems. If you don't do something about your problems, nobody else will. (2) You think people notice you when you wear expensive clothes or zoom by in a sleek car? Think again. People don't care what you're...
  18. D

    Nimeshinda slot ya wine

    😂😂Ukiona unapata muda wa kucomment kwenye Uharo, tafuta hela sana! Kitu hakikuhusu shut the f up! Endelea kutafta Mikopo ya Kilimo huku umeingia siko! Kila mtu ana uhuru wa kupost chochote anachotaka hapa JF, Acha Shobo kamfundishe mwanao sio watu wazima hapa, kila mtu anajua anachofanya...
  19. D

    Je, BIMA ilianza kwa njia ya kamari?

    Hahaa it makes sense! Naona bima nazo ni kamari tu
  20. D

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kampuni gani ina michezo mingi ya Kasino?
Back
Top Bottom