Search results

  1. Mwita25

    Mponda alipataje PHD kutoka London School of Public Health?

    Wanasayansi huwa hatuna muda wa kuongea. Ni kutenda tu kwa kwenda mbele. Hongera Dr. Mponda.
  2. Mwita25

    Mnyika ambana AG jioni ya leo huko bungeni

    hawa watu waacheni wale.
  3. Mwita25

    CHADEMA watoke Nje vikao vyote kupinga mjadala kutopelekwa Bungeni wa Mgomo wa madaktari

    Chadema MPs' disposition is similar to that of a cocotte who want to service two johns a single night.
  4. Mwita25

    Maazimio ya kamati ya jumuiya ya madaktari kuhusu tamko la serikali juu ya mgomo wa madaktari

    Acha kuhadaa umma wewe. Mponda ni doctor by profession. Amefanya kazi IHRI na utendaji wake hauna mfano. Fuatilia tafiti zake uone naongelea nini.
  5. Mwita25

    Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu

    I support the government
  6. Mwita25

    Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu

    Kuna mod mmoja hivi mjingamjinga.
  7. Mwita25

    Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu

    Steven Ulimboka has gathered sufficient media attention over the past two weeks enough for him to contest any political position. The guy has shwredly exploited the doctors' strike to magnify his popularity and he can not ask for more.
  8. Mwita25

    Maazimio ya kamati ya jumuiya ya madaktari kuhusu tamko la serikali juu ya mgomo wa madaktari

    Na nyie msituchoshe! Kama vipi jifukuzisheni kazi kabisa ili tujue hatuna madaktari. Sitaki nataka kibaooooooooo!
  9. Mwita25

    Mama Rwakatare aichongea JamiiForums

    Huyu mama alishawahi kumroga mumewe ili arithi mali.
  10. Mwita25

    Otouh aula UN, Hosea aula au inakuwaje?

    Tanzania has a reputable and honourable outlook in the outside world than anyone could believe. Our reputation goes back in the pre-independence era when we dedicated a huge amount of efforts to actively help our neighbours free themselves from colonialism. We can keep on playing down the status...
  11. Mwita25

    Name:Mwita25,

    Nile ban wapi? Mbinguni
  12. Mwita25

    Name:Mwita25,

    Just learnt that I have invariably been visited by perpetual unjust ban punishments and I think I had enough of it. After a deep and long cogitation, I have come to a strange but equally crucial decision. I am today officially announcing my departure from this site in protest against harsh and...
  13. Mwita25

    Simu za mkononi kwa wanafunzi wa kike ngono made easy!

    Sasa kama vyenyewe vinajigonga mtu ufanye nini? Halafu usipovichapa havichelewi kuleta dharau. Dawa yao ni kuvikung'uta tu hadi vishindwe kutembea ili heshima iwepo.
  14. Mwita25

    Kauli za viongozi wa Tanzania zenye utata!

    Mchicha unahusika nini hapo? Amesema mawaziri/viongozi na kama angekuwa na maana nyingine basi angesema mawaziri na viongozi.
  15. Mwita25

    Kauli za viongozi wa Tanzania zenye utata!

    Humjui huyo Waziri Mkuu wa Uingereza? Au unaishi duniani gani wewe?
Back
Top Bottom