Search results

  1. Mlimani health center

    Vijana wengi kupata elimu kumechangia uhaba wa ajira

    Suala la ukosefu wa ajira Tanzania ni matokeo ya kazi nzuri iliyofanywa na chama cha mapinduzi ya kuboresha elimu ili vijana wengi wapate elimu” FAKII LULANDALA – KATIBU MKUU UVCCM TAIFA. Kuhusu malalamiko ya vijana kuwa mikopo inayotolewa na halmashauri kwa ajili ya vijana inatolewa kwa...
  2. Mlimani health center

    Je, ulifika Third floor(30s) bila kuwa na familia? Hali ilikuwaje?

    30 huna mtoto,pole sana ila kwa mwanamke kuzaa 30plus au 35 plus ni risky my dear
  3. Mlimani health center

    Kuliwa na kuachwa ndicho kilio cha wadada wengi

    Hii id ipo umu since 2014 means ni mtu mzima uyu anatype nonsense [emoji3][emoji3]wajinga nao huzeeka
  4. Mlimani health center

    Loving you Mahondaw

    Hii comment ianzishiwe uzi....itakimbiza
  5. Mlimani health center

    Loving you Mahondaw

    Wapi wewe wakat bwana ake antonia alirud nchini ikabid penz life kwanza naona msoja kasepa tena penz limerud Ila ni kama uyo bwana smart uchum wake uko njema sana Wakaka wenzangu money can buy happiness
  6. Mlimani health center

    Loving you Mahondaw

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  7. Mlimani health center

    Loving you Mahondaw

    Tutaweka wapi sura zetu wambea..kumbe wamerudiana
  8. Mlimani health center

    Usioe au kuolewa na mtu uliyempenda kwa dhati

    Mtoa mada una hoja ya msingi sana
  9. Mlimani health center

    Kwa Wapendanao tu..

    Nimeachwa mwez huu wa pili dah nimeumia ila no way goodbye babe[emoji173][emoji24]nitakumic mno goodbye
  10. Mlimani health center

    JamiiForums Usiku wa manane

    financial services utaliwa kimasihara mda sio mrefu
  11. Mlimani health center

    TBT: Ulipokea matokeo yako ya Form Four ukiwa wapi, na ilikuwaje?

    Wewe ni mtoto wangu kabisa nakuzaa wewe CSEE 2021 pole sana mtoto
  12. Mlimani health center

    Wanaume wakati mwingine mnataka tuwaroge

    Ya wenyew waachie wenyew alaf usicomplicate sana maisha uyo mwanamke mmejuana ukubwani na haukumkuta bikra so kitulize jombi
  13. Mlimani health center

    Wanaume wakati mwingine mnataka tuwaroge

    Kitu kizuri kula na wenzio
  14. Mlimani health center

    Wanaume wakati mwingine mnataka tuwaroge

    Mmeanza kutagiana tena mweee inaonekana ww mahandow mtam sana bro karud tena
  15. Mlimani health center

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hata jua la saa sita bado nishapigwa 15k dadeq kubet kaz ngumu
Back
Top Bottom