Search results

  1. May Day

    Shairi: Sauti ya Dahuu

    Happy besdey Dahuu.
  2. May Day

    TMA yasema mvua kubwa kunyesha Dar es Salaam kwa siku 4 kuanzia Jumatano Nov. 15, 2023

    Nikisikia habari ya mawimbi makubwa kama nina safari ya kwenda Zenji nahisi kuchanganyikiwa, natamani kungekuwa na usafiri wa Basi kwenda Zenji..
  3. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Na kama ile ya Baleke ingekuwa Goli stori ingekuwa tofauti...sidhani kama ingefikia kuwa mbaya vile.
  4. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Na sasa wapo wanasheherekea huko, hii yote kuwatia hasira mzidi kuvurugana...msikubali.
  5. May Day

    Mashabiki wa Yanga wajitokeza Kwa wingi mitaa ya Jangwani Kwenda kupata supu

    Nyie fakamieni tu na huu msimu wa mvua hamkawii kunyweshwa supu ya Vyura.
  6. May Day

    Mashabiki wa Yanga wajitokeza Kwa wingi mitaa ya Jangwani Kwenda kupata supu

    Nyie fakamieni tu na huu msimu wa mvua hamkawii kunyweshwa supu ya Vyura.
  7. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Huko Jangwani siji, hiyo supu sina imani nayo.
  8. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Labda kila Mtu ana namna yake ya kutathmini mechi. Ila kwangu naona tulizidiwa mbinu tu na mechi ikawa mzigo mzito kwa Wachezaji, tutawalaumu Wachezaji bure bila ya sababu.
  9. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Sio wote tuombe radhi, ila kuna Wachache wanaosumbua wengine..tupo wenye akili na kujua maana ya kushindana.
  10. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Ndio tunasema hivyo.
  11. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Hakika Inauma, mimi mwenyewe ile siku nilibaki ukumbini nimeduwaa sielewi kilichotokea utadhani nasubiri kipindi cha tatu mechi iendelee walau tupunguze hata mbili.
  12. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Wangedeka tu ni afadhali, sasa wanataka kuvunja kabisa timu kwa mambo ya kijinga kabisa. Kule England juzi juzi hapa Totenham kapigwa na Chelsea, jana kapigwa na Wolves, sasa nao wachanganyikiwe kisa kupoteza mechi mbili?.
  13. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Ni Mamluki hao, Shabiki wa kweli hana akili hizo. Mfano hili la kuwatuhumu Wachezaji kabisani ajenda iliyopenyezwa na maadui, na Simba tunapokea tuna na kwenda nalo kama dodoki linavyofyonza kila kitu.
  14. May Day

    Simba mnatolewa kwenye mstari na Ushabiki wa kijinga

    Kumezuka mtindo wa baadhi ya Mashabiki kujiona kwamba wao ndio Mashabiki wenye haki au bora au kindakindaki sana kuliko Mashabiki wengine. Kila jambo wao wanataka kuliongelea hata kama hawana chochote wanachofahamu kuhusina nalo. Ni ushabiki gani huu wa kushindwa kukubali timu kupoteza au...
  15. May Day

    Je, ni sahihi mzazi kumuuzia mwanae kiwanja?

    Nipo upande wa Mzazi. Nadhani ungekidhi vigezo vya kukupatia bure angekupa. Kama umekipenda lipa pesa, au la kanunue kwingine. Sanasana omba akupunguzie.
  16. May Day

    Tusipoangalia kanda ya ziwa itatuletea tyranny of the majority

    Ndio maana kuna ule usem i "Mswahili ni ngozi ya tako, haitakati hata kwa neko".
  17. May Day

    Nashauri Wachezaji hawa wa Simba SC leo wasiende Uhuru Stadium na wakienda Walindwe sana ili Wasipigwe

    Uongozi wa Simba uwe makini na Mashabiki Wachonganishi, wengi wao ni Mamluki tu wanaojifanya Mashabiki kindakindaki wa timu. Hata Wachezaji nao wanaumia kupoteza mechi, ila sasa kma timu inazidiwa wafanyeje?.
  18. May Day

    Madanguro yaboreshwe, yarasimishwe

    Hii ni kama biashara ya gongo tu, kila wakati kunakuwa na operesheni lakini biashara haifi. Shughuli yoyote yenye Wateja kuiua ni ngumu sana.
  19. May Day

    Nina Mgogoro kwenye ndoa, kila pesa anayopata Mke wangu anaenda kujenga kwao. Naomba msaada

    Kama umeshasema kakuzidi kipato hayo mbona yanatarajiwa. Katika mambo ya kuombea yasitokee kwenye ndoa ni Mke kuzidi kipato, kama bado unaitaka ndoa kuwa mpole.
  20. May Day

    Bunge litaendelea kutunga sheria za kibaguzi hadi lini?

    Sisi Wananchi wa kawaida Mswada wetu ni ule wa bima ya afya, huu wa wakubwa ngoja nikae pembeni.
Back
Top Bottom