Search results

  1. MamaParoko

    Never underestimate the power of nyumba ndogo

    cha muhimu kwa wanandoa ni kwa kila mmoja kutambua na kutimiza majukumu yake...easier said than done? Yes! But marriage is a lot of work....not a walk in the park. Otherwise there is no excuse to cheat...kuna hasara nyingi za kujaribu kutatua tatizo kwa kuongeza matatizo mengine....nyumba...
  2. MamaParoko

    Hali ya chafuka tena, katibu wa jimbo CHADEMA aomba polisi kuzuia mikutano ya CHADEMA

    na imani yako ndo itakuponya au kukuangamiza....good or bad ni vizuri kuamini on something
  3. MamaParoko

    Hali ya chafuka tena, katibu wa jimbo CHADEMA aomba polisi kuzuia mikutano ya CHADEMA

    it is almost funny how you ccm zombies trying to portray CHA DEMA kuwa chama cha vurugu etc etc. .....get a life!
  4. MamaParoko

    Maana halisi ya Chama cha Siasa na maudhui ya Zitto na wafusi wake wa CCM,

    it is high time zitto kuondoka CHADEMA...yatosha!
  5. MamaParoko

    CHADEMA kwa hali hii bado mna maono feki ya kuishika dola mwaka 2015!

    your giving this guy too much credit
  6. MamaParoko

    Tanzanians to witness Solar Eclipse Spectacle on Sunday

    Looking forward to see it, nakumbuka ya 2001....
  7. MamaParoko

    Tanzanians to witness Solar Eclipse Spectacle on Sunday

    ah ah...it's about time!.....
  8. MamaParoko

    Tanzanians to witness Solar Eclipse Spectacle on Sunday

    je vipi nikivaa shades, siwezi kuangalia?
  9. MamaParoko

    Mashtaka ya ugaidi Tabora yafutiliwa mbali, Henry Kilewo na wenzake 4 huru kwa tuhuma hizo

    @ Elizabeth Dominic nakuona, :wave: Mpaka Kieleweke!
  10. MamaParoko

    Firigisi kuwa laini

    wa kawaida, yeye anataka ile akitia mdomoni tu kama zinayeyuka.
  11. MamaParoko

    Firigisi kuwa laini

    weka chumvi kidogo na chemsha kwa lisaa limoja na nusu.
  12. MamaParoko

    Margaret Thatcher has died!!!

    Rest in piece namesake! ulikuwa na ushawishi katika maisha yangu.
  13. MamaParoko

    New Catholic Pope: Cardinal Jorge Mario Bergoglio

    AH AH AH....The likes of Mugabe!
  14. MamaParoko

    New Catholic Pope: Cardinal Jorge Mario Bergoglio

    Thanks, nitaangalia marudio baadaye EWTN
  15. MamaParoko

    New Catholic Pope: Cardinal Jorge Mario Bergoglio

    jamani tujuzeni yanayoendelea, misa bado haijaisha? mi niko job na internet inakatakata. Nakumbuka 2005 kwenye inauguration ya Pope Benedict XVI nilikuwa jobless so nili enjoy coverage nyumbani.
  16. MamaParoko

    Misa ya Mazishi ya Padre Evarist Mushi-Minara miwili Zanzibar

    Sawia kabisa, zinatusaidia katika tafakari.
  17. MamaParoko

    Misa ya Mazishi ya Padre Evarist Mushi-Minara miwili Zanzibar

    Asanteni sana wote mliokuwa mnatupatia updates....Mwanadamu Kumbuka kuwa u mavumbi wewe na mavumbini utarudi.
  18. MamaParoko

    Pope Benedict VXI atangaza kuachia ngazi

    Watu wa ma conspiracy wataanza kama bado hawajaanza....
Back
Top Bottom