Search results

  1. Msukule Msafi

    Msaada juu ya tatizo la liver shrinking (cirrhosis)

    Nipo kigamboni dsm mkuu na je bima ya NHIF gharama yake ipoje,?
  2. Msukule Msafi

    Msaada juu ya tatizo la liver shrinking (cirrhosis)

    Nashukuru mkuu naomba kujua namna ya kuwasiliana nawe .
  3. Msukule Msafi

    Msaada juu ya tatizo la liver shrinking (cirrhosis)

    Mkuu hana bima hili nalo nilikua nataka nijue utaratibu maana tunapoteza pesa kiasi na uchumi si mzuri kwa kweli ukizingatia ni miaka kama miwili mtu anaugua hii ni kichomi kwa kweli .Pia nashukuru sana naomba maelekezo ya kwenda hapo FAME na wanapatikana wapi?
  4. Msukule Msafi

    Msaada juu ya tatizo la liver shrinking (cirrhosis)

    Habari wakuu naomba kujuzwa hili tatizo linatibika au ni namna gani linaweza kua solved Historia fupi : Mwenye tatizo hili ni dada yangu ameanza kuumwa tu bile kujua tatizo tangu mwaka 2019 mwanzoni kabisa alikua na tendemcy ya kuvimba vimba sehemu mbalimbali za mwili mara miguu,uso,mikono na...
  5. Msukule Msafi

    Suala langu la intergration ya payment gateway halionekani

    Natafuta mtu atayeweza nifanyia intergration ya payment gateway ya dpo kwenye project yangu naona kimyaaa sana mwenye kuweza anijuze tafadhali tufanye
  6. Msukule Msafi

    Intergration ya payment gateway ya dpo

    Wakuu habari za wakati huu.. naomba mwenye kujua amabaye ataweza kunifanyia intergration ya Direct pay Online kwenye App na website yangu Nawasilisha mwenye kuweza anijuze tufanye kazi..
  7. Msukule Msafi

    Not registered on network

    Kama hujafanikiwa kusolve nicheck pm nikurekebishie Sent from my SM-A520F using JamiiForums mobile app
  8. Msukule Msafi

    Not registered on network

    Si kweli hapa .Inawezekana ikawa fixed na hata akija kureset ikawa iko okay Sent from my SM-A520F using JamiiForums mobile app
  9. Msukule Msafi

    Msaada wa intergration ya payment gateway ya pesapal katika hii project

    hii ni lini mara ya mwisho kufanya wew maana pesapal wamesema wanatoa api tu Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Msukule Msafi

    Msaada wa intergration ya payment gateway ya pesapal katika hii project

    habari wakuu, Naomba msaada kwa anayejua namna ya kufanya intergration ya payment gateways za hawa pesapal katika hii project iliyokua developed kwa laravel nawasilisha kwa mwenye kujua msaada wako katika hili Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Msukule Msafi

    Hivi kuna shida gani kwa makampuni ya Courier hapa Tanzania msaada katika hili

    Mkuu kumradhi naomba ureply pm nimekutumia jumbe tafadhali Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Msukule Msafi

    Hivi kuna shida gani kwa makampuni ya Courier hapa Tanzania msaada katika hili

    Habari zenu wakuu bila shaka ni wazima wa afya nina suala moja hapa linaniumiza kichwa na kukwamisha project yangu nimeandaa nimeandaa platformya e-commerce utendaji kazi wake ni ule ule wa ALIEXPRESS kwa maana amekusanisha stores and viwanda mbalimbali kuweka bidhaa zao katika website yake...
  13. Msukule Msafi

    Aina 50 ya Online Business Platforms unazoweza anzisha Tanzania na uka-Dominate Soko

    ==> Anzisha Mitandao kama Uber, Tala, Airbnb, Amazon, Zidisha, Makazi, Jumia, Brightermonday...Upate Kuwa na Competitive Edge na Utoboe Kiufanisi Zaidi ------------------------------------------ 1. Platform kuu kuuza mazao nchi nzima = hapa naamaisha kuwepo kwa platform ambayo wauzaji nchi...
  14. Msukule Msafi

    Web developers naomba msaada wenu katika hili

    Ni biashara pia tunaweza fanya Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Msukule Msafi

    Web developers naomba msaada wenu katika hili

    Hii namba haipo whatsapp ndugu Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Msukule Msafi

    Web developers naomba msaada wenu katika hili

    Mkuu naomba tuonane pm tafadhali Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Msukule Msafi

    Web developers naomba msaada wenu katika hili

    As if inawezekana tu meet tuzungumze kazi Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Msukule Msafi

    Web developers naomba msaada wenu katika hili

    Bado mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom