Search results

  1. Kimey

    I miss you Paka Jimmy! Where are you?

    ooh don't be....I'm back to the line now
  2. Kimey

    Nimejikuta nafikiria na kuwakumbuka hawa watu...

    Acha tu... bado mitaa ya rock city?
  3. Kimey

    Nimejikuta nafikiria na kuwakumbuka hawa watu...

    Upo wewe? Salama lakini?
  4. Kimey

    Nimejikuta nafikiria na kuwakumbuka hawa watu...

    Dena Amsi habari yako bana....longtyme aisee! Karibu JJ
  5. Kimey

    Wachumba wa mitandaoni.

    Bora umwambia sijui ye anawaza vp? anajua wa huku wanasura tofauti
  6. Kimey

    Happy Birthday Doctor @Asprin

    Mkuu Kimey, salama lakini!?? Sijui ulikuwa umefichwa wapi wewe!!! Nipo mkuu majukumu mengi mpaka tunachungulia siku moja moja hahahaha hebu nipe hiyo ID unayowazia....
  7. Kimey

    Happy Birthday Doctor @Asprin

    eeer lete maneno weye.. come this way bana kwenye BD ya my hommie
  8. Kimey

    Happy Birthday Doctor @Asprin

    Hujambo mpendwa?
  9. Kimey

    Hivi kwa nini...?

    Utafika tu dada yangu huna haja hata kutamani..you deserve !!
  10. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Wewe upo? umemsahau kabisa lawyer wako sio? Preta come this way
  11. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Yajayo unayajua mpwa?
  12. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Hommie hapa ni kama kipindi cha "This week in perspective" dot.com hola
  13. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Kamati anaunda babu DC nadhani amekuona atakujumuisha
  14. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Samare rafiki ni kwamba tupo hapa kuunda tume ya ukweli na maridhiano ili Mbu ale Idi yake vizuri maana amegundua kuna kosa alofanya sasa anjutia! Hebu tupe mchango wako hapa?
  15. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    ulikua wapi?
  16. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Mkuu Mbu your wish is my command.. nimekuja hapa mpaka kitaeleweka! nakuambia kbla jogoo hajawika utakula Idi kwa roho safeyyy!
  17. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Babu Dark City come this way.....Mjukuu is crying
  18. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    Mjukuu unataka gender balance sio? ngoja Babu Dark City akufikirie
  19. Kimey

    ........nimekukumbuka sana :'(

    hahahaha bi dada nichunu tu jamani za masiku? nipo bada si unajua siku hizi JF ya dot.com tumewaachia lol tumekuja hapa kupa suport ya kuunda tume ya ukweli na maridhiano ili Mbu ale sikukuu vizuri
Back
Top Bottom