Search results

  1. Song of Solomon

    Mambo 10 niliyoyaona jana CRB na Utopolo

    Popoma huwa hana akili kabisa [emoji23] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  2. Song of Solomon

    Mambo 10 niliyoyaona jana CRB na Utopolo

    [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  3. Song of Solomon

    Mambo 10 niliyoyaona jana CRB na Utopolo

    Popoma kwenye ID nyingine Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  4. Song of Solomon

    Mambo 10 niliyoyaona jana CRB na Utopolo

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  5. Song of Solomon

    Nimewasiliana na mwenyekiti wa CRB namna ya kuikabili Yanga jumamosi

    Wewe mbumbumbu umeamkaje? Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  6. Song of Solomon

    Kichaka cha waliokuwa wanajificha kufika robo fainali CAF CL kimefyekwa rasmi

    Mbumbumbu akiwa kwenye next level ya utaahira Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  7. Song of Solomon

    Yanga yatoka rasmi mashindano ya CAF, hakuna muujiza utaweza kuwasaidia

    Sio kweli Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  8. Song of Solomon

    Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Ushauri wa kike huu Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  9. Song of Solomon

    Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Uko sahihi kabisa Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  10. Song of Solomon

    Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Wewe jamaa balaa [emoji23] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  11. Song of Solomon

    Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  12. Song of Solomon

    Msaada tutani; Nina hali ngumu sana, nisaidieni kazi niweze kujikwamua

    Hata mimi kanishangaza sana Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  13. Song of Solomon

    Mungu ni mwema kaniokoa na Kifo japo nipo kitandani hospitalini muda huu

    Aisee nakuonea huruma sana Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  14. Song of Solomon

    Mungu ni mwema kaniokoa na Kifo japo nipo kitandani hospitalini muda huu

    Pole sana kiongozi Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  15. Song of Solomon

    Asec Mimosas imeomba mechi ya marudiano na Simba ifanyike kwa Mkapa

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  16. Song of Solomon

    Nilivyowaona Simba sc dhidi ya Mashujaa, TFF na Bodi ya ligi wasiposogeza Ratiba ya Simba sc vs Azam Kuna timu itadharirika

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  17. Song of Solomon

    Shaffi Dauda: Mkuki kwa Nguruwe kwa Binadamu mchungu

    Dodoma jiji? Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  18. Song of Solomon

    Kibabage anaweza zaidi kuwa winga ama straika kuzidi ubeki, apewe nafasi, Yanga ya sasa inahitaji kuongeza nguvu kwenye umaliziaji

    Wewe kweli kilaza nani alifunga goli lililokataliwa kule Ghana? Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  19. Song of Solomon

    Safari yangu "Kitchanga" mji uliotekwa M23

    Naunga mkono hoja Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
  20. Song of Solomon

    Masikini Lowassa, nilihisi haya yatamkuta, yamemkuta

    Ona ng"ombe hii katoliki hili hili wanaloabudu sanamu na kuruhusu ushoga? Unajivunua kuwa muumini wa ushoga? Pumbavu kabisa Sent from my SM-A042F using JamiiForums mobile app
Back
Top Bottom