Search results


  1. Gospel Preacher

    Matangazo haya ya Nguvu,urefu na kunenepesha uume ni aibu kwa jamii na Taifa kwa ujumla.

    Nimekasirishwa na matangazo haya ya biashara mitandaoni, naiomba serikali ifuatilie haya aisee kwa ujumla na ni uganga huu wa kwenda kinyume na uumbaji wa Mungu. Ni aibu kwetu na taifa kwa ujumla.
  2. Gospel Preacher

    Ipad Air Inauzwa

    1. icloud address ni ya nani? Na Je una password zake ili niweke zangu? 2. Imetumika kwa muda gani? 3. Je ni yako mwenyewe? 4. Inakasoro gani? 5. Ina michubuko yoyote kwenye kioo (original kioo sio protector) Jibu maswali hayo alafu uje haraka tufanye biashara nataka kuitumia kwa kazi za...
  3. Gospel Preacher

    Ipad Air Inauzwa

    Mkuu inashida gani hii mm naitaka aiseee
  4. Gospel Preacher

    Kero: Adha ya Usafiri Mbezi-Makabe Serikali tusaidieni.

    Habari zenu ndugu zangu Watanzania, Na wakazi wa Dsm, Kama mkazi wa mbezi msakuzi-makabe na Mtanzania halisi, Napenda kutoa wito kwa Serikali yetu kuanzia ngazi ya mkoa, Usafiri huu ni mbovu na mgumu saana, barabara inachongwa kila siku lakini magari Bado ni vipanya vya zamani tunajazwa abiria...
  5. Gospel Preacher

    INAKERA NA KUKATISHA TAMAA...

    Pole sana....
  6. Gospel Preacher

    Serikali iangaze suala la Mavazi Makanisani

    Hayo ndio maajabu uliyoyaona? Mbona hutuambii habari njema ila habari ya mavazi? Je? Somo ulilielewa au ulilewa na mavazi?
  7. Gospel Preacher

    Kakobe awaonya hawa...

    Mkuu umesema ukweli kabisa
  8. Gospel Preacher

    Msaada :password za IPAD zmesahaulika

    Hii ipad mkuu sijaona hiyo sehemu uliyonielekeza nikipress Appstore zinakujaga zile Apps so sioni kaka
  9. Gospel Preacher

    Msaada :password za IPAD zmesahaulika

    Nimewaza ku fanya reset all ili nisajili kila kitu upya vipi hii imekaaje?
  10. Gospel Preacher

    Msaada :password za IPAD zmesahaulika

    Du Mahole kwann unakuwa na negative perspectives kiasi hicho?
  11. Gospel Preacher

    Msaada :password za IPAD zmesahaulika

    Habari zenu ndugu zangu, naomba msaada namna ya ku secure i pad ambayo password zake zimesahaulika kwenye upande wa iClaud naomba kujulishwa namna bora ya kufanikiwa...maana siwezi kupakua chochote Wataalam wa haya makitu nisaidieni
  12. Gospel Preacher

    Equit bank tawi la Mwenge ni kero

    Hawana sanduku, na humu wapo na ujumbe umefika niamini mm nakwambia tayari wamesha wekana chini. Jf ni forum nzuri sana kwa taarifa
  13. Gospel Preacher

    Equit bank tawi la Mwenge ni kero

    Habari zenu ndugu zangu, napenda kufikisha kero zangu kwa uongozi wa Equit bank tawi la mwenge kwa wafanyakazi mjirekebishe maana mmezidi uvivu na kutegeana, kazi kama wafanyaka ni wachache fanyeni muajiri watu wanasaka hajira mtaani. Acheni uvivu na kutegeana utakuta wafanyakazi mapokezi mnaa...
  14. Gospel Preacher

    Ndege nzuri tokea Dsm to Nairobi

    Hapana mimi sio muhaya sina sababu ya kukuficha mm ni mgeni wa nchi ya gileadi. Nimejieleza mm ni mgeni wa haya mambo ya hewani
  15. Gospel Preacher

    Ndege nzuri tokea Dsm to Nairobi

    Lucas acha huo mtazamo,
  16. Gospel Preacher

    Ndege nzuri tokea Dsm to Nairobi

    Habari zenu ndugu zangu, naomba kuuliza wazoefu wa safari za ndege kutokea dsm kuelekea Nairobi, ni ndege ipi nzuri na yenye uhakika wa safari? Sanjari na bei rafiki? Naomba msaada sana katika hili. Naomba msinifikirie vibaya ni mara yabgubya kwanza kutumia huu usafiri ndugu zangu na hakuna...
  17. Gospel Preacher

    Naomba msaada namna ya kusajiri ministry ya maombi na ushauri.

    Habari zenu wanasheria, naomba msaada namna ya kusajili ministry, ya maombi na ushauri, tafadhari naomba msaada wataalam wa sheria nafahamu kwamba mnayajua haya sana. Ni hatua gani zinatakiwa na ninasajilia wizarani au kwenye ofisi ya mkuu wa wilaya? Na ni vitu gani vinatakiwa? Karibuni ndugu...
  18. Gospel Preacher

    Serikali liangalieni hili la mashabiki kusafiri na Stars kwenda Cape Verde

    Hilo ni wazo mkuu, mm nimesema kile nionacho mkuu