Search results


  1. kichaa msafi

    Wazee Wenzangu Wa Kuweka Mzigo (Kubet) - Karibuni Tubashiri Mechi Za Leo!

    Sent using Jamii Forums mobile app
  2. kichaa msafi

    Mtanange wa Klabu Bingwa Afrika: Al Ahly 5 vs Simba SC 0

    Leo nimekumbuka wimbo wa darasa la Kwanza, usemao, napenda kuhesabu namba moja mbili Tatu vidole vya miguu yangu mimi jumla yake kumi,huku Congo 5 na huku misri tano jumla yake kumi, Mbwa wa chini aka underdog kwa nini mteseke Sent using Jamii Forums mobile app
  3. kichaa msafi

    Matajiri mkoani Njombe wahojiwa kuhusiana na vifo vya watoto mkoani humo

    Serikali haiamini uchawi [emoji2] [emoji2] [emoji2] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kichaa msafi

    Mke wa kaka hataki kunifulia

    Ahsante ndugu nilikuwa najiuliza leo ntakunywa wapi chai Sent using Jamii Forums mobile app
  5. kichaa msafi

    Hivi ni kweli walimu 11000 sekondari kushushwa primary?

    Walimu mlitesa enzi ya mkwere mikopo kama yote kugoma kila wakati, sasa hivi hamna tofauti na Porter kila mzigo mtabeba Sent using Jamii Forums mobile app
  6. kichaa msafi

    Haya ndio mnayofanyiwa na dada zenu wa kazi mkiwa makazini

    That woman is not normal, I think she is insane anahitaji matibabu na sio kumlaumu kama hivi mtu, nilivyoangalia huyo coz anajisaidia then anamwaga kwenye hilo sink la maji machafu angekuwa anachanganya kwenye chakula ningehisi maybe ni kisasi, lakini kwa hicho anachofanya ntakuwa wa mwisho...
  7. kichaa msafi

    Stade des Martyrs, Congo: AS Vita Club 5 - 0 Simba SC

    Hao ndo mbumbumbu aka bungusilo yaani waligoma kabisa kuendelea na mchezo Sent using Jamii Forums mobile app
  8. kichaa msafi

    Zitto Kabwe: Nimetishiwa Bungeni kuuawa na Afisa Usalama

    Afisa usalama[emoji1] [emoji1] Sent using Jamii Forums mobile app
  9. kichaa msafi

    Stade des Martyrs, Congo: AS Vita Club 5 - 0 Simba SC

    Nyie sio Mara ya kwanza kupigwa nyingi record mbovu hii Sent using Jamii Forums mobile app
  10. kichaa msafi

    Ombi la Dharula : CAF ichunguze haraka vyumba vya kubadilishia nguo kwenye uwanja wa Martyrs Kinshasa

    Mbona sikumuona mchezaji aliyesinzia Sent using Jamii Forums mobile app
  11. kichaa msafi

    Mjue Josiane, Miss Rwanda anayetikisa nchi

    Apa ulitumia akili hekima na busara katika kujibu Sent using Jamii Forums mobile app
  12. kichaa msafi

    Kilichomponza Tundu Lissu ni maneno haya aliyoandika JamiiForums...

    Yana uzito mkubwa sana lakini tukiangalia kwa upana kipindi alichoyasema hayo maneno ni kitambo kidogo na ilikuwa ni awamu ya nne, na hii ya uchwara ni awamu ya tano. Kutokana na mtiririko wa matukio ya watu kupotea awamu hii, Ben wa saanane, aizory gwanda, na wengine kutekwa na kuachiwa, zito...
  13. kichaa msafi

    Kilichomponza Tundu Lissu ni maneno haya aliyoandika JamiiForums...

    Kama sio dikteta uchwara nitakuwa sielewi kitu Sent using Jamii Forums mobile app
  14. kichaa msafi

    Vituko mitandaoni! Tupia chako

  15. kichaa msafi

    Vituko mitandaoni! Tupia chako

    [emoji1] Sent using Jamii Forums mobile app
  16. kichaa msafi

    Kuelekea hatua ya Makundi Ligi ya Mabingwa Afrika, AS Vita Club dhidi ya Simba SC, Injinia Ngapi?

    Ndo kama hivyo pole sana mtani mkia Sent using Jamii Forums mobile app
  17. kichaa msafi

    USHAURI: Busara itumike kumsaidia kiafya msemaji wa Simba(Haji Manara).

    Na hapa kama tunavyoona Sent using Jamii Forums mobile app
  18. kichaa msafi

    USHAURI: Busara itumike kumsaidia kiafya msemaji wa Simba(Haji Manara).

    Ndo kama mnvyosikia Sent using Jamii Forums mobile app
  19. kichaa msafi

    TPL: kutoka uwanja wa Taifa Yanga SC vs Mwadui FC

    Habari ndo kama hiyo[ Sent using Jamii Forums mobile app
  20. kichaa msafi

    Picha zinatisha: Ukatili huu wa Polisi unatakiwa kupingwa

    Unaishi kwa kuliigiza sanamu? Sent using Jamii Forums mobile app