Search results


  1. sifi leo

    Wakati Waziri Mkuu akimtumbua Mweka Hazina wa Halmashauri Kankonko, Mkurugenzi Kwimba awabandika wakusanya ushuru ubaoni

    Asante mkuu kwa kunikosoa. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. sifi leo

    Wakati Waziri Mkuu akimtumbua Mweka Hazina wa Halmashauri Kankonko, Mkurugenzi Kwimba awabandika wakusanya ushuru ubaoni

    I am so sory broo! Collect me where i am wrong! Storudia tena! Sent using Jamii Forums mobile app
  3. sifi leo

    Wakati Waziri Mkuu akimtumbua Mweka Hazina wa Halmashauri Kankonko, Mkurugenzi Kwimba awabandika wakusanya ushuru ubaoni

    Kumekucha waswahili usema! Nianze na salamu wana jamvi Igweeee! Wakati Waziri mkuu wa Jamhuri ya Muungano akiwa ziarani mkoani Kigoma, siku ya jana alifanikiwa kumtumbua Mweka hazina wa Halmashauri kwa kosa la kukusanya ushuru na kuto kutokuingiza kwenye MFUMO! Baada ya hatua hiyo imemuibua...
  4. sifi leo

    Wanahabari wa Clouds mna uwezo wa kuondoa upuuzi huu wa wanahabari wa Tanzania!

    Niandikapo uzi huu natambua yakuwa naweza pingwa sanaaa na ili kundi la wanahabar nchini Tanzania! Awali ya mengi nianze kutoa pole kwa Ndgu yetu Rugemalira ambaye ni mkurugenzi wa vipindi hapo clouds tv. Baada ya pole niwe wazi kuwa binafis nilipokea habar ya kumchangia ndgu Rugemalira...
  5. sifi leo

    Familia ya Ruge Mutahaba imeanza kuomba misaada kwaajili ya matibabu yake

    Nakumbuka ruge aliwai anzisha kampeno ya kuchangisha fedha kwa ajili yanoperation za watt tafadhali tunaomba jinsi ya kuchangia iwe ni siku maalumu clouds kama mlovuofanya henzi hizo Sent using Jamii Forums mobile app
  6. sifi leo

    UTEUZI: Hoseah Ezekiel Kashimba ateuliwa kuwa Mkurugenzi Mkuu PSSSF

    Namjua huyu jamaa ana mdgo wake mmoja mpenda sifa sana nasikia kaamia shinyanga siku hizi yupo national housing, ila hana vyeti anatembelea nyota ya broo wake! Jamaa anapemda sifa huyo balaaa ila broo wake yuko powa sana Sent using Jamii Forums mobile app
  7. sifi leo

    Pascally Mayalla tutajie legacy ambazo Makamba tangu atumikie jumba jeupe aliziacha mpaka umpe cheo hicho

    Sikubalian na hoja ya Pascally Mayalla ya kudai kuwa heti Jamuary Makamba anafaaa kuwa Rais wa Tanzania! Niseme tu,zama zilizo pita kuna uwezekano mkunwa watu waliokuwa watumishi wa nchi hii walitumika na baada e kuwa watawala paspo kutwambia nn walifanya huko nyuma ili tuwape madaraka makubwa...
  8. sifi leo

    Yaliyojili baada ya kuitambulisha riwaya yenye jina la shimo la taka ndani ya Ikulu!

    Naomba nimalize kautunzi mkuu. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. sifi leo

    Yaliyojili baada ya kuitambulisha riwaya yenye jina la shimo la taka ndani ya Ikulu!

    Sasa ndgu kweli na ww unajiita mwana Jf nadhani utakuwa miongoni mwa wanaopendwa kuinamishwa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. sifi leo

    Yaliyojili baada ya kuitambulisha riwaya yenye jina la shimo la taka ndani ya Ikulu!

    15000 mkuu karbu. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. sifi leo

    January Makamba, very intelligent, humble, down-to-earth! Can make the best President

    Pascally Mayalla, kwa nn Mungu umuusishe na siasa hizi, mimi siamini hivyo, wapo wanao oongoza mataifa kwa kutoa makafala, kuua na kadhalika miungu nayo uusika sanaaa kuwaweka watu madarakani kwa nn hatutaki kujiuliza kwa nn tunapokarbia uchaguzi ndo mauaji ya watu mbal mbali nchini mwetu...
  12. sifi leo

    Familia ya Ruge Mutahaba imeanza kuomba misaada kwaajili ya matibabu yake

    Mbona ujachangia? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. sifi leo

    Familia ya Ruge Mutahaba imeanza kuomba misaada kwaajili ya matibabu yake

    Tyr nmefanya hivyo wakuu wangu nanyi tuungane Sent using Jamii Forums mobile app
  14. sifi leo

    Familia ya Ruge Mutahaba imeanza kuomba misaada kwaajili ya matibabu yake

    Kitambulisho rejea MP190218.2231.C20338. Ndugu Mteja, umelipa Tshs 10,000.00 kwenda 752222210 KEMILEMBE MUTAHABA Salio lako jipya ni Tshs 11,876.00. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. sifi leo

    Law 1: Never outshine your master

    Fakiyu Sent using Jamii Forums mobile app
  16. sifi leo

    Yaliyojili baada ya kuitambulisha riwaya yenye jina la shimo la taka ndani ya Ikulu!

    Habar wanajamvi? Miezi kadhaa iliyopita,nikiwa KISIWANI ukelewe,baada ya angaika angaika zangu nilijibanza kweny kibaa kidgo cha makuti na kuanza kuagiza moja moto moja baridi uku nikifatilia taarifa ya habar! Huku,nikiwa na msongo wa mawazo dhidi ya niliyokutana nayo tangu nilipoingia kwnye...
  17. sifi leo

    Taarifa za kuugua kwa Prof. Mwesiga Baregu

    Get well soon! Ta kyoma! Jemedar nguli wesiasa Sent using Jamii Forums mobile app
  18. sifi leo

    Ukweli juu ya waliohudhuria Mkutano wa Lissu USA

    Andiko la ovyo kabsa never seen pumbafu upuuzi huu peleka kwa ndguzako Sent using Jamii Forums mobile app
  19. sifi leo

    Kulala kitanda kimoja bila kufanya mapenzi kwa muda mrefu

    Siku nyingine mtoke out na mbadili chumba itasaidia Sent using Jamii Forums mobile app
  20. sifi leo

    Mwananchi AUWA na kukatwa SEHEMU ZA SIRI MKOANI SIMIYU

    Nipo eneo la tukio mkuu ni mkazi wa ramadi mie Sent using Jamii Forums mobile app