Search results

  1. S

    Vifo 19 katika ajali ya ndege Bukoba, muuaji apata kazi katika kikosi cha zima moto

    Kwahiyo ww una akili kushinda serikali waliompatia ajira?
  2. S

    SoC 2022 Nilivyotengeneza helkopta

    Jibu maswali ya mdau, na uache kuombaomba kura hovyohovyo kwani kura nyingi sio kigezo Cha kupewa ushindi.
  3. S

    SoC 2022 Nilivyotengeneza helkopta

    Nina wasiwasi anatuongopea maana ameshindwa kutuma hata picha
  4. S

    SoC 2022 Nilivyotengeneza helkopta

    Mtoa mada ashachanganyikiwa tumhurumie na tumsamehe kwa usumbufu wake.
  5. S

    Wazo la uwekezaji

    Kwa Dar NENDA DAWASA WAO NDO WENYE HILO JUKUMU.
  6. S

    Je, ni kweli kuna watu wamefanikiwa kupitia Forex hapa Bongo?

    Tembelea kwenye maduka makubwa ya computer posta na kariakoo.
  7. S

    Je, ni kweli kuna watu wamefanikiwa kupitia Forex hapa Bongo?

    Kwa uzoefu wangu hiyo ni mt4 ya computer na kuhusu hizo charts ni wewe ndo unazipanga hivyo.
  8. S

    Vijana ajira zipo tuache uvivu

    Thread 'Nimerudi kutoka kazini muda huu wife ameniwekea unga kwenye hot pot na mboga mbichi' Nimerudi kutoka kazini muda huu wife ameniwekea unga kwenye hot pot na mboga mbichi Una SAFARI NDEFU KIUCHUMI.
  9. S

    Vijana ajira zipo tuache uvivu

    Kwahiyo hutaajiri vijana kwenye biashara zako tajiri?
  10. S

    Angekuwepo Hayati Magufuli Ruby ya bilioni 240+ isingetoroshwa. Taifa litaibiwa sana rasilimali zake

    Ww ni mpuuzi huyo magufuli Yuko wapi? Nchi haiwezi kuongozwa na mtu Mmoja aliyejuu ya Sheria. Ndo maana ripoti ya CAG imeibua madudu mengi yaliyotokea awamu ya tano.
  11. S

    Angekuwepo Hayati Magufuli Ruby ya bilioni 240+ isingetoroshwa. Taifa litaibiwa sana rasilimali zake

    Jidanganye, huwezi kumtia mtu hatiani bila Sheria.
  12. S

    Angekuwepo Hayati Magufuli Ruby ya bilioni 240+ isingetoroshwa. Taifa litaibiwa sana rasilimali zake

    Dunia ya Leo unategemea mtu Mmoja kuendesha nchi badala ya Sheria?
  13. S

    Kwanini familia za nchi zilizoendelea hazina wasaidizi wa kazi za nyumbani (house girls)?

    Mwishoni mwa Uzi wako umeuliza Je ni uvivu? Ndo jibu linakuwa sio uvivu Bali uwezo wetu Dunia kwakuwa tunategemea mkaa kupika chakula pia tunatumia masufuria dhaifu na kufua nguo kwa mkono.
  14. S

    Kwanini familia za nchi zilizoendelea hazina wasaidizi wa kazi za nyumbani (house girls)?

    Hizo familia zilizoendelea hawatumii mkaa kupika Wala masufuria dhaifu ya aluminum yanayopoteza mvuke. Pia hawafui nguo kwa mikono, Wala hawaendi umbali mrefu kutafuta maji.
  15. S

    Kiluvya: Wananchi wadaiwa kuigomea Serikali kubomoa fensi zao

    Kwann huendi mahakamani kuwashitaki majirani zako.
  16. S

    Kwanini bwawa la Mtera linazalisha umeme kidogo kuliko bwawa la Kidatu?

    Mtera lilijengwa Ili kuzuia mafuruko baadae tanesco wakaona kuna fursa ya kuzalisha umeme. Ndo maana lipo chini ya bonde la pangani.
Top Bottom