Search results

  1. R

    Profesa wa Chuo Kikuu Oxford amshauri Rais Samia kuhusu miradi aliyoianzisha Hayati Magufuli kwa pupa

    Huu uzi mbona kama comments nyingi zimetolewa ?
  2. R

    Dira Na Utume

    👍
  3. R

    Ukweli usiopingika: CHADEMA ndicho chama kinachozuia Upinzani kuingia Ikulu. Watanzania tujitathmini kabla ya 2025

    Mbowe ana muda gani kama Mwrnyekiti ?yeye ndiye mwenye uwezo kuliko wengine ?
  4. R

    Ukweli usiopingika: CHADEMA ndicho chama kinachozuia Upinzani kuingia Ikulu. Watanzania tujitathmini kabla ya 2025

    Habari JF, Kuna kitu hakiko sawa katika siasa za Tanzania. Kama ilivyo kwa viongozi na wanachama wakongwe wa vyama vya upinzani wengi wao walitoka CCM. Kwa kipindi hicho kuunda kwao vyama vya siasa ilikuwa ni kuhakikisha kuna mfumo wa vyama vingi na SIO KUCHUKUA NCHI, hivyo viongozi hao...
  5. R

    Kuna siri gani tumehamishiwa wakuu wote wa wilaya za Dar?

    2025 ni karibu sana tunajipanga mapema
  6. R

    Msingi wa hoja za Lissu ni kero za wananchi, zinalipa

    huyu ndiye mpinzani wa kweli aliyebaki
  7. R

    Kuna haja ya Tundu Lissu kuanzisha chama cha siasa kwa masilahi mapana ya Taifa

    bado kuna haja ashauriwe vizuri
  8. R

    Je, Freeman Mbowe alitumia Mkutano wa Chadema kujimwambafy?

    kwani hujui mtu akilewa anakuwaje ? mwenyekiti wangu alikosea sana ,kwanza ruzuku tu ni pesa nyingi sana kuendesha chama na hatuoni uwezekezaji wa maana chamani au miundombinu .
Top Bottom