Search results

  1. RWANDES

    Kwanini uchaguzi wa Sekretariet ya CCM uliokuwa ufanyike leo umeahirishwa?

    Mama hatoboi bashungwa namtabiria makubwa huko mbeleni hana maneno kijana wa kinyambo mtulivu mchapakazi.
  2. RWANDES

    Bashungwa ndio afuataye 2030?

    Acha kumharibia mtu wa Mungu huyo kijana hana kundi la kusifu na kuabudu na anajua kucheza na mfumo muache atulie, mwishoe utamharibia kabisa.
  3. RWANDES

    Dhana ya CCM ina wenyewe imetimia tarehe 08.12.2022 kupitia kwa Rais Samia

    Ni aibu kwa taifa na kwa Serikali Rais kutoa maneno ya kijembe hadharani ya kusema kwamba anayekijua chama hawezi kuwa na Nongwanongwa kwa kusema hadharani hii maana yake ni kwamba maovu yote kwa vile yapo nadani ya CCM yanatakiwa kufumbiwa macho kazi kubwa ni kusifia tu. Kwa kauli ya Mzee...
  4. RWANDES

    Kukulia ndani ya CCM siyo hoja ya msingi kosolewa, jirekebishe unapokosea siyo unaupiga mwingi kwa kikundi cha watu wachache

    Maneno haya hayana msingi kwa mwenyekiti wa ccm atambue hao hawatoki leo wala kesho hoja hujibiwa kwa hoja siyo vijembe vya kusema kukulia ndani ya chama! Niupuuzi mtupu maovu yafanyikapo na kufumbia macho kisa tu huwez kuikosoa ccm ukiwa ndani ya...
  5. RWANDES

    Kukulia ndani ya CCM siyo hoja ya msingi kosolewa, jirekebishe unapokosea siyo unaupiga mwingi kwa kikundi cha watu wachache

    Nongwa si kwa ajiri ya kutafta madaraka bali wanahitaji ujirekebishe pale unapokosea tembelea wananchi angalia matatizo waliyonayo hapo utajuwa kama unaupiga mwingi au hamna Rais Dkt Samia ajue kuwa hao wanaomsifia asifikri kuwa ndio watakaompigia kura bali ni safu yake tu ambayo anaamini kuwa...
  6. RWANDES

    Zitto Kabwe: Mahakama imetoa uamuzi kuwa Rais John Magufuli alivunja Katiba alipomuondoa Prof. Mussa Assad kama CAG

    MAMHAKAMA Kuu Tanzania leo tarehe 5 Disemba, 2022 imetoa uamuzi kuwa Rais John Magufuli alivunja Katiba alipomwondoa Prof. Mussa Assad kama Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG).[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
  7. RWANDES

    Kafulila kubali yaishe kama Ally Happi. Kalime ama kavue migebuka. Unatia aibu kushinda mitandaoni kujipendekeza kwa mama

    jamaa ni chawa had amezidisha wakati mama mwenyewe hana habari naye
  8. RWANDES

    Rais Samia ashauri umuhimu wa kusikiliza watangulizi lakini hailazimiki kufata matakwa yao. Akemea udikteta kwani hufupisha safari

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania naona kashaanza kushtuka juu ya wastaafu hasa wanaopenda kumpa ushauri ambao hauna afya katika kuendesha nchi kwa maneno hayo huenda alishaanza kuona yule mtu wa Msoga anamsumbua sumbua maana ni miongoni mwa wastaafu wenye nguvu na ushawishi ndani ya CCM...
  9. RWANDES

    Mchakato wa kuwalipa wenye vyeti feki wakwama

    wakisema wamelipa juwa wamejilipa wao
  10. RWANDES

    CCM haipo kwa ajili ya kuwaletea maendeleo wananchi bali kundi dogo tu la CCM na washirika wao

    Kufuatia kwa ndege yetu kukamatwa, tutambue kwamba hizo pesa zitatoka mfukoni mwetu badala ya fedha kuwekwa kwenye miundo mbinu ya umeme, maji n.k, tujiandae kulipa. Sasa hivi wale vijana wa CCM wenye matamko naona wamekaa kimya. Mikataba mibovu ya madini n.k, ni kazi ya ccm. Wizi wa mali za...
  11. RWANDES

    LINDI: Wanawake wagalagala chini kwa ishara ya upendo kwa Rais wa Jamhuri ya muungano Dkt. Samia Suluhu Hassan

    huo ni ujinga wa kiwango kikubwa kumtegemea mwanadamu hasa mwanadamu anayekufanya uwe maskini kama serikali hii ya tozo
  12. RWANDES

    LINDI: Wanawake wagalagala chini kwa ishara ya upendo kwa Rais wa Jamhuri ya muungano Dkt. Samia Suluhu Hassan

    Wanawake wa Kata ya Mnazi Mmoja mkoani Lindi, wakigalagala chini ikiwa ni ishara ya upendo wao kwa Rais Dkt @samia_suluhu_hassan na kwamba wamefurahishwa na kitendo cha yeye kuitembelea Kata hiyo.[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
  13. RWANDES

    Ndege ya Tanzania yakamatwa nje, Taifa ladaiwa bilioni 380 kwa kuvunja mkataba bila utaratibu

    lipen deni mnakopa pesa zenyewe hazionekani zinachokifanya tunazotoa.
  14. RWANDES

    Je, Katiba ya CCM inamtaka kila Mwanachama wa CCM kumsifia Rais aliye madarakani?

    [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
  15. RWANDES

    Nionavyo mimi tuna watu tu lakini nchi na maliasili zake zimeshahamishwa kutengeneza nchi nyingine

    Nianze kwa kusema habarini wakuu ma bibi na bwana ambao wapo humu kuchangia mambo mbalimbali yanayohusu nchi ambayo nchi yenyewe inaonesha imehaishwa sehemu nyingine kutokana na maisha ya maisha magumu ya watanzania Kwanza nianze kusema kwamba reli ya SGR ni reli ambayo ni mkombozi mkubwa...
  16. RWANDES

    Raisi Samia hataki kuongezewa muda, taarifa zisizo rasmi zinasema 2025 hatogombea

    Kama mnavyofahamu yapata miaka miwili sasa tangu apewe kiti cha uraisi kutokana na katiba yetu ya jamhuri ya muungano wa Tanzania alichokiridhi kutokwa kwa mwamba wa afrika na dunia kwa ujumla hayati Dr. John Joseph Magufuli, pamoja na kurithi kiti hicho mama mafisi mengi yamemzunguka kila...
  17. RWANDES

    #COVID19 Wachina hawataki Lockdown wadai COVID-19 ni usanii tu!

    hakika mkuu mwenye ushahidi wa kutosha atunze siku ipo na litafanyiwa kaz
Top Bottom