Search results

  1. MMASSY

    SoC 2022 Tanzania yenye sura mbili ndani ya sura moja

    Safi sana,hongera kwa insight nzuri
  2. MMASSY

    Aina za watu hatari katika kufanikisha ndoto zako

    Na Jerome Mmassy,Arusha Mwandishi wa vitabu maarufu Jim Rohn alisema kuwa “Wewe ni wastani wa watu watano unaokaa nao muda mwingi”.- Alisisitiza kuwa Kama unataka kufanikiwa hakikisha unatumia muda mwingi kukaa na watu ambao watakuwa na msaada kwenye mafanikio yako. Katika Maisha ya kawaida...
  3. MMASSY

    Unamfundisha vipi mwanao kuwa muungwana?

    Na Jerome Mmassy,Arusha Ulishaona unampatia mtoto kitu anachokihitaji ama alichokuomba na asiseme asante?Ulishaona mtoto ama mtu mzima ana kukosea na haoni tatizo wala hajishugulishi kuomba msamaha?.Katika jamii tunamoishi hujawahi kuona mtu anakukosea na ukimweleza anakwambia basi yaishe...
  4. MMASSY

    Fahamu mbinu za kumrekebisha mtoto mkorofi

    Na Jerome Mmassy, Arusha Moja ya changamoto jamii inayokumbana nayo nyakati hizi katika malezi na makuzi ya watoto ni watoto kuwa wakorofi na wasiotii kile wanachoambiwa.Na pengine wazazi ama walezi wamekuwa wakitamani sana watoto wao wawe kama wao walivyokuwa miaka ya 1970/1980. Ni vyema...
  5. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Lol,kumbe nabishana na mjinga???Sorry
  6. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Vyote nauza,na sijaja hapa kukushawishi wala sio kazi yangu
  7. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Ungekuww umeenda shule kidogo ya Philosophy ungeelewa The principle of non contradiction pengine ingekusaidia
  8. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Such kind of foolish criticism.Utakuew unafugiw kwenye keyboard bila shaka.Go on
  9. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Nimepitia sana ukosoaji wako sioni hoja ya msingi.Huwa nakubali sana objective criticism.....Sasa kuniambia umeshawahi kukutana na mkurugenzi wa sijui nini nayo sio hoja kwangu,unefuga sijui broiler,Sasso n.k nayo bado sio hoja........Ni kweli kwamba kitabu chetu kina sura nyingi na moja ya sura...
  10. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Hey,ufugaji kuku hauna uhusiano wowote na stori za vijiweni.Ni biashara serious kabisa tena yenye kuhitaji umakini wa kiwango cha lami.Huwa nipo busy sana kuwahudumia na kuwajali wateja ambao wako serious na wenye nia ya kuanzisha ufugaji.Nyie wa michongo hayo ndio majibu yanayowastahili.Hizo...
  11. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Endelea kusubiria wenzako watoboe mwamba wazame halafu wakishapata huo mwamba wa dhahabu waje wakushtue.Nadhani ndio maana ukachagua jina hilo pia.Ha haaaaa
  12. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Watu wengine tulizaluwa na chapa ya "Marufuku kukata tamaa" Tunachofanya ni kujaribu kuweka maarifa na elimu ama ujuzi tulioupata katika ufugaji ili angalau watoto na wajukuu wako waje wapitie na kupata uelewa sababu hiki kizazi cha nyoka hakiamini chochote. Nashukuru umenisaidia kuwa vijana ni...
  13. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Hadi jana jioni tumemaliza kuuza wa kwetu zaidi ya 1200 na bado mahitaji ni makubwa.Huyo jamaa yako unayemdalalia inawezekana wewe ndie ulimdalalia pia vifaranga ukapiga cha juu kwa kumdanganya soko liko nje nje sasa unataka upumulie kwangu That is never possible......Lakini fact ni...
  14. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Endelea kutufuatilia fb kwa jina la Africhick Poultry Project
  15. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Wenzako tulishaianza kitambo na sasa tunaburudika.......ndio maana tunawaletea wanaotaka kuingia kanuni/sheria za kuingia kwenye ngoma yenyewe kabla baunsa hajawatoa nje ya ukumbi kwa kipigo
  16. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Endelea kufuatilia Africhick Poultry Project kwa elimu zaidi ndugu
  17. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Aiseee.........Asiyejua maana...........Uzuri siku hizi ukiandika neno Hen kwenye keyboard anatokea kuku(mtetea).Hivyo mpo na wafugaji wa kwenye keyboards ambao mnajua kuliko wafugaji wa kule Chaugingi
  18. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Watu wa aina yako tunawaita vision destructors.......Anyway nikusaidie hivi tu,nilimaliza degree yangu ya kwanza miaka kumi na kitu iliyoisha na sikuwahi kupata ajira sahihi ya nilichosomea.Kiufupi elewa kuwa niliamua kujiwekeza katika ufugaji wa kuku tena nikapata hasara za kutosha hapo awali...
  19. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Wakati mwingine urudi kwa Mwalimu wako akufundishe tena.Kabla hujaanza kufundishwa kuandika A-Z Na kuhesabu 1 uliandikiwa mahali tena ukaimbiwa hii ndiyo Aaa aaah,inafanana na..........Aaaah......ndio ukaanza kushikwa kidole kuchora hiyo A kwenye vumbi kama nawe ni mkongwe kama mimi.Lakini kama...
  20. MMASSY

    Vijana tuingie kwenye ufugaji wa kuku, kuna dhahabu isiyoonekana

    Sio lazima ujazie comment uchwara mkuu.Wakati mwingine kama huna constructive comment unakausha usitie najisi
Top Bottom