Search results

  1. Kiranja Mkuu

    Nabii kutoka Nigeria ashinda mkanda baada ya kumpiga shetani

    Go back and forth baby, just like you are blowjobbing
  2. Kiranja Mkuu

    Nabii kutoka Nigeria ashinda mkanda baada ya kumpiga shetani

    Ukatoliki na wenyewe miyeyusho. Sabato ndio Wakristo pekee wasio na maskendo
  3. Kiranja Mkuu

    Nabii kutoka Nigeria ashinda mkanda baada ya kumpiga shetani

    Ukatoliko umejaa ushetani. Ibada za sanamu, kufira watoto, kubaka masista, yote hayo hayampi Mungu sifa na utukufu
  4. Kiranja Mkuu

    Nabii kutoka Nigeria ashinda mkanda baada ya kumpiga shetani

    Atueleze kulikuwa na ambulance ngapi?
  5. Kiranja Mkuu

    Polisi wamuhoji mwana Yanga anayetaka Club yake imtoe kafara yeye na wenzake watano

    Yanga kama taasisi wanasemaje? Ni kweli huwa wanatoa makafara ya watu ili washinde?
  6. Kiranja Mkuu

    Polisi wamuhoji mwana Yanga anayetaka Club yake imtoe kafara yeye na wenzake watano

    Huyu ahojiwe kwanza kisha apelekwe Milembe kwa Wagogo, maana nao akili zao hamnazo
  7. Kiranja Mkuu

    African kulipwa fidia ya utumwa je Tanzania tumejiandaa vipi?

    Fedha hizo zije tu Tanzania, mijitu ya CCM ipo na matumbo yao makubwa kazi ni kula tu fedha zote na kufikisi uchumi wa nchi
  8. Kiranja Mkuu

    Watanzania msikilizeni Dkt. Wiliam Ruto Rais wa Kenya anayoyasema hapa

    CCM Chama Cha Mazezeta hawana akili hizi, wao wanataka safu na kuabudu watawala
  9. Kiranja Mkuu

    Sisi Wasukuma, ni nani aliyeturoga?

    Mwiguli nchemba yeye sii Msukuma licha ya kuwa ana jina la kisukuma.
  10. Kiranja Mkuu

    Taja uongo ulioambiwa utotoni ukaamini kuwa ni kweli

    Mama masimbi....... mnadunga mtu akifusa
  11. Kiranja Mkuu

    Taja uongo ulioambiwa utotoni ukaamini kuwa ni kweli

    Eti popo sio ndege wala mnyama, sasa popo ni jini?
  12. Kiranja Mkuu

    Tunaopenda kutupia picha zetu halisi tukutane hapa

    Msukuma by nature
Top Bottom