Search results

  1. The Don

    Nimeamua Kukisanua: Hii ndiyo sababu ya Jezi za Simba SC kutozinduliwa hadi leo

    Kichwa panzi huyu,hajui hata alichoandika
  2. The Don

    Msaada: Naomba kujuzwa app ya kuangalizia ligi za Ulaya

    Stream live kwenye hesgoal.com
  3. The Don

    Hii maana yake nini?

    Spank....[emoji39]
  4. The Don

    Nimweleze mama kuhusu huyu best friend wake?

    Zidisha ukaribu na mama awe zaidi ya rafiki,mwingie kisaikolojia kwa kumchota mawazo as tatizo liko kwa rafiki yako,reaction yake itakupa jibu either kimwonekano au atavojibu vocally,hapo ndipo utapojua anajua au hajui,je umwambie au usimwambie,yote ni kutokana na ulivomwingia
  5. The Don

    Tajiri wa ajabu aibuka huko Ruvuma, Bilionea Barnaba Nyoni, anafanya biashara ya Mahindi

    Tengeneza jina,ukishaaminika uwapige wabaki na vilio tu Sent using Jamii Forums mobile app
  6. The Don

    Hivi unaujua msala wewe? Nimemuingiza msichana kwenye Diaba la Maji

    Pisi Kali za chuga huu mwandiko ndo zinauelewa arifu,nenda na kidaslam chako utakula mitoso mpaka ufunge ndoa ya kudumu na mikono yako(nyeto) Sent using Jamii Forums mobile app
  7. The Don

    Msaada: Ninawezaje kupokea pesa zaidi ya milioni 100 kutoka nje ya nchi kuja Tanzania

    Ujiandae na kulipa Kodi kabisa Sent using Jamii Forums mobile app
  8. The Don

    Yaliyonifanya niache kununua 'Dada Poa'

    Mdanganye mwenzio naye abadilike awe fisi tuone atarudije Sent using Jamii Forums mobile app
  9. The Don

    Uchaguzi 2020 Bernard Membe: Ni uchaguzi wa kishindo

    'Active service'' shushushu wanaelewa nn namaanisha Sent using Jamii Forums mobile app
  10. The Don

    Natabiri kuna siku Bernard Membe atarudi CCM

    Ukisoma section 2 TISS Act Kuna kitu kinaitwa 'Active service' huyu jamaa ana kiapo cha usalama,wapinzani watachezeshwa akili pasipokujua jamaa yupo kazini
  11. The Don

    Ushauri wenu juu ya siri hii inayonitesa kwa muda mrefu

    Mshalishana kiapo cha siri,kisha unaomba ushauri huku,hivi unajua maana ya kiapo kweli?misingi na madhara yakukiuka mliyonuia?Msipende kujiingiza ktk matatatizo bure
  12. The Don

    Mke wa jamaa kaota usingizini kasema “John una uume mnene” halafu kashtuka

    Mshkaji mwenyewe ni wewe Sent using Jamii Forums mobile app
  13. The Don

    Muswada: Kuanzisha "Mawakili" wa viti maalumu?

    Waache wapeane matokeo watayaona mahakamani,practice sio lelemama Sent using Jamii Forums mobile app
  14. The Don

    Nimemfumania Shem na Kicheche. Nipo Njiapanda

    Kwani alivochomoa hujaona ndom?
  15. The Don

    Nini sababu ya kutojisikia kuwa na marafiki?

    Msijisikie vibaya,tupo wengi mami Sent using Jamii Forums mobile app
  16. The Don

    Natafuta Mwanasheria anianiandikie demand notice

    Nenda kwa advocate ugongewe na mhuri na ulipe legal fee mkuu, progression imekua garama sikuizi Sent using Jamii Forums mobile app
  17. The Don

    Sababu za kumbwaga mpenzi wangu Mwanasheria

    Lawyers are jack of all trades master of none,ndo maana ikaitwa Noble proffession au wakaitwa learned brothers or sisters,wasomi n.k..jikaze tu mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  18. The Don

    Mtaji wa Tsh. Milioni 1 hadi 5: Naweza kufanya Biashara gani Tanzania?

    Ina maana hujaona ushauri alokupa hapo mwisho? Sent using Jamii Forums mobile app
  19. The Don

    Mpenzi wangu amejaribu kujiua mara mbili

    Mara ya tatu haponi....mark my word Sent using Jamii Forums mobile app
  20. The Don

    Ilipojulikana kuwa umempa Binti Ujauzito au Binti tayari umebeba Ujauzito bila wazazi wa pande zote kujua, changamoto gani ulipitia?

    Acha ubishi mkuu,ivi unajua Tanzania tuna sheria zinazosaidia kupata wahalifu na hata ushahidi kwa kushirikiana na taasisisi na mataifa mengine mf. Interpol na nchi zenye kushirikiana? Tafuta kitu kinaitwa the mutual assistance Act na Extradition Act zitakusaidia,anyway kesi yako ni ndogo,relax...
Top Bottom