Search results

  1. junky

    Hivi first gentleman akiiona hii picha anajisikiaje?

    Nilimkuta mzee ana around 75 analia sababu ya mapenz mkewe aliyeishi miaka yote kamkimbia
  2. junky

    Chanika umwinyi ulipitiliza nadhani fundisho wamepata sasa

    Kata nyingi Dar es salaam ukiacha mitaa ya kishua kama masaki,osterbay,msasani,upanga na nyinginezo zinazofanana na maeneo hayo pia kuna kata za kistaarabu yaani za wastani kidogo zina afadhali na unafuu Lakini asilimia kubwa za kata jijini Dar ni mchanganyiko ya wa walionacho na wasio nacho...
  3. junky

    Nataka kuhamia Tandika kaburi moja lakini naombeni ushauri na msaada kwa wenyeji wa maeneo hayo

    Kabisa ikifika saa moja wanakuwa makini sana macho juu juu sababu ya patrol ya wazee
  4. junky

    Nataka kuhamia Tandika kaburi moja lakini naombeni ushauri na msaada kwa wenyeji wa maeneo hayo

    Ww acha ubishi Nyuma ya goli ya kiwanja kikubwa kuna miti miti mingi na kuna mapira yapo hapo kuna maskani kibao ya ganja ikifika jioni watu kama wote wamejaa kila mtu na maskani yake na mapusha kama wote Kuna pusha mmoja apollo sijui bado yupo hio 2020 2021 na wengine kibao ilikuwa jioni...
  5. junky

    Nataka kuhamia Tandika kaburi moja lakini naombeni ushauri na msaada kwa wenyeji wa maeneo hayo

    _usiku usipende kutembea _ishi na majirani na watu wanaokuzunguka vizuri _tafuta mwenyeji ujengee nae urafiki kama ni kijana ili uzoeleke na kidogo uishi kwa amani Kaburi moja ,maputo ni uswahilini na kuna ujinga ujinga mwingi na usela mavi
  6. junky

    China wakanusha vikali kuhusu kupora uwanja wa Ndege Entebbe nchini Uganda

    Wadai ni kelele chache zinazopigwa kuzorotesha mahusiano ya China na Uganda JamiiForums mobile app
  7. junky

    Spika Ndugai: Nimechaguliwa na watu 400,000 kuwa mbunge kwa miaka 25, mara mbili nimepita bila kupingwa, unaniita ZUZU?

    Ndio ujie anajiamini na ana character mpaka amesema ukweli mwenyewe na kueleza jamii kilicho kweli kuhusu yeye ... Mpaka hapo Jana baya [emoji817]
  8. junky

    Tukio la Bwana Hamza kuwapiga polisi risasi ni matokeo ya mfumo wa utoaji haki kuoza

    Yule mshukiwa wa ugaidi aliyeuliwa Jana ni nani? -za chini chini na uchunguzi wangu niliokesha nao nimegundua huyu kijana ametokea familia ya madini. -Baba yake alikuwa na mgodi chunya na mpaka anakufa hakufaidika na mgodi huo lakini pindi alipolifa ndipo neema ilianza kuwadondokea warithi...
  9. junky

    Juma Mpogo na Jack Simela tangu waondoke, mnanda nao umepotea

    Tokea hawa waimbaji mashuhuri wa mnanda wafariki hakika mnanda nao umeenda zake ,ladha na utamu wa mnanda umepotea ..Wameondoka mapema Sana ikiwa fani bado inawahitaji. 1.Juma Mpogo lupozi "seven survivor" 2.Jack Simela "Jagwa "
  10. junky

    Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limefanikiwa kuwaua majambazi watatu

    Wake polisi wa patrol mafuta hiwa wanapata wapi,polisi wa defender?? Wakiingia sheli wanajichotea tu mafuta acha kutetea ujinga
  11. junky

    DPP Biswalo Maganga kuwa Jaji, Rais Samia umekosea sana

    Una elimu ya darasa la ngapi ndugu?
  12. junky

    Yanga waliwahi kucheza bila kula chakula cha mchana sababu ya TFF kubadilisha muda

    Kocha Mwinyi Zahera aliwahi kulalamika kipindi akiwa kocha akicheza dhidi ya JKT Tanzania Awali mechi ilikuwa ichezwe saa kumi na mbili jioni lakini Tff walibadilisha muda hivyo wakaharibu program nzima ya timu. Wachezaji saa kumi na mbili asubuhi walifanya warm up na wakaingia kulala vyumbani...
  13. junky

    Ni nani alikuwa nyuma ya kuvunjika kwa Taifa la Sudan? Je, ilikuwa ni vita ya mabeberu dhidi ya uchumi (mafuta) wa Omar al-Bashir?

    Gaddaffi kwa asilimia 70 alifanya Sudan igawanyike Ndio maana kifo Cha Gaddaffi ,Omar Al Bashir alifurahi na kushangilia na kutoa kauli za dhihaka kwa kifo Cha Muammar.
  14. junky

    Mohammed Mchengerwa apunguze vitisho kwa watumishi na viongozi wa umma

    Mm nakumbuka nilienda ofisi fulani yule mtumishi alikuwa na sura ya mbogo aliniambia stupid kwa kauli ya ukali ile taswira yke sikutaks kuendeleza kutoa tatizo langu nikasepa Nilienda wizara fulani tumepanga foleni kumbe jamaa kajifungia mlango ndani anachati tulikaa Sana halafu asubuhi
  15. junky

    Taarifa: IGP Simon Nyakoro Sirro Akutana na Kufanya Mazungumzo na Balozi wa Uingereza Nchini Tanzania

    kasomea sheria udsm ,kafanya interpol hivyo sio mtupu kihivyo
  16. junky

    Tukikubaliana na dhana za kuikejeli elimu kisa Profesa Muhongo kakejeliwa tutapotea kama Taifa

    Maprofesa wengine mpaka kiingereza tatizo Maprofesa wameingia mikataba ya kihayawani Maprofesa maprofesa bora tukae kimya Ila jomba Kama musukuma kakuchoma hivi ,ukiona makelele ujue limekugusa
  17. junky

    Tulivyonusurika kufanyiwa mchezo mchafu Tabora

    Haijakaa kibaguzi nisamehe kwenye mapungufu kila sehemu kuna changamoto zake hata ukija Dar inabidi uwaulize wenyeji ili uepukani na ukabaji na maruerue mengine
Top Bottom