Search results

  1. Single D

    Elections 2010 polisi watumia mabomu kutawanya watu Tandika

    Nimepata taarifa njia hazipitiki tandika sokoni.Polisi wanatumia mabomu kutawanya raia wanaosubiri matokeo kutangazwa rasmi.Walioko huko tupeni
  2. Single D

    Katibu mkuu kiongozi mbona hasikiki?

    Tangu atoe taarifa kwa waandishi wa habari january 2008 kuhusiana na ripoti ya EPA Katibu Mkuu Kiongozi ndugu Philemon Luhanjo amekuwa haonekani tena kutoa habari za ikulu.Yuko wapi?Je,ni mgonjwa?au kuna baadhi tu ya habari anazoruhusiwa kutoa? Aliyeshika usukani kwa sasa naona ni Mkurugenzi wa...
Top Bottom