Search results

  1. Dreamliner

    KERO: Mabasi ya ABOOD kujaza abiria kupita uwezo

    Kosa nililolifanya ni kuja kuona namba y gari haipo kwenye tiketi, nilitegemea itakuwepo
  2. Dreamliner

    KERO: Mabasi ya ABOOD kujaza abiria kupita uwezo

    Leo nimesafiri na basi la ABOOD kutoka Morogoro namba T818_____ lililoondoka saa 6.00 mchana. Mambo ya ajabu niliyoyaona na nikikuwa ninayasikia kabla ni kujaza abiria kupita kiasi, wengine hukaa pale mbele karibu na driver, wengine wanachuchumaa kwenye corridor, kama hakuna dalili za askari...
  3. Dreamliner

    Dar: Moto wazuka Magorofa ya Mwenge karibu na TRA

    Ikitokea moto, ndio tunatoa ushauri
  4. Dreamliner

    Nishani ya Ndege: Magufuli kampa Mzee Mapunda, Kikwete alimtunuku Tony Makinda

    Nionavyo, hata wakipewa zaidi ya 15 haina tatizo!
  5. Dreamliner

    Uchumi wa Magufuli: Precision Air Yapumulia Machine. Yapunguza Wafanyakazi 136!

    Sio sababu! Ongeza kuchimba usisikie juu juu Baba!
  6. Dreamliner

    Bugatti mpya- Chiron

    Hapa Bongo itapita barabara ipi?
  7. Dreamliner

    Lowassa: Gwajima ni mnafiki

    Hivi Abunuwasi alishajenga nyumba hewani vile..........!
  8. Dreamliner

    Faida na hasara za kuoa mwanamke msomi na mwenye kazi na kipato kizuri

    Sio wote, Kuna jamaa yangu kaoa Professor wakati yeye ni Driver, na maisha ni murua kabisa. Ila ninachojua ni mlianza vipi tangu mwanzoni, Huyo jamaa walisoma wote tangu Primary Jamaa akaishia Olevel, Mke wake (Wakati huo GF) akaendelea UD, Ethiopia na baadae akamalizia PHD yake German.. Sasa ni...
  9. Dreamliner

    Tahadhari kali kwa nyote mlio na magari binafsi; chunga sana na waambie wengine!

    Swafi Mpwa.. Yaani yote hapo juu karibu yananigusa Mimi kwa njia moja au nyingine.
  10. Dreamliner

    Sababu 11 zilizofanya nipende wake za watu

    Umechemka, Tafuta mahali linapokubalika hili lipost lako... Maana unatuambia sisi ili tufanyaje?
  11. Dreamliner

    Jinsi Simu Zinavyoibwa Usiku Kupitia Dirishani

    Halafu ukichukua sharia mkononi, unalaumiwa...
  12. Dreamliner

    Duka Linauzwa

    Nilifikiri duka la Dawa jirani na Sekoutoure... Asante ngoje Waliozoea Biashara waje.
Top Bottom