Search results

  1. themagnificient

    Luteni Jenerali Mwakibolwa mtupe Historia yake mnaomfahamu

    Namskia sana akisifiwa hapa na pale kuwa alifanya kazi kubwa huko Congo enzi za jk inasemekana kg alimhara enzi zake hebu mnaomjua tupeni Historia yake
  2. themagnificient

    Yale mazoezi ya kushtukiza airport ni ya kifisadi

    Mara nyingi wamekuwa wakitushtukiza hapa jf kwa ajali za uwongo mwisho wa siku utawakuta wamejipanga na magari yao watatafuta screpa wataliwasha moto alafu wanaanza kuzuga kuwa wanalizima utazani wapo serious vile, wanasemaga kuwa walikuwa kwenye zoezi la utayari hivyo wanajiweka fit kwa lolote...
  3. themagnificient

    Kutoboa ukiwa Yanga SC kwenda kucheza Soka la nje ni ngumu

    Mtu kama feisal anakipaji kikubwa sana lakini kutokana na timu aliyokuwa nayo wakifika CAF tu hatua na mtoano hawatoboi ndio anazidi kudidimia. Ila kama Feisal angepata timu nzuri or yanga wangejitahidi hata kuingia makundi basi mda sana, angeshasajiliwa kwenye timu kubwa Afirca mwishowe...
  4. themagnificient

    Vitambulisho vya kiraia na Benki kutowekwa Namba za simu za wahusika tatizo ni nini?

    Kwa sasa vitambulisho vya wanafunzi vinaweza kupatikana kirahisi sababu kuna namba za simu za shule ambazo zinaelekeza atakayeokota apige namba husika kutoa taarifa. Ila vitambulisho muhimu kama vya uraia, leseni, kadi za benki na vinginevyo havina namba za simu za wahusika kitu ambacho...
  5. themagnificient

    DOKEZO Airtel mmeanza kugawa siri za wateja wenu kwa matapeli?

    Ni muda muafaka sasa Airtel ianze kufiatilia wafanyakazi wake ambao sio waaminifu ambao wamekuwa wanagawa siri za wateja kwa matapeli kwa nini nimesema hivyo? Kipindi cha karibuni baada ya kuanza kupokea malipo kupitia Namba yangu ya Airtel kwenye biashara zangu nilianza kuona matapeli...
  6. themagnificient

    Putin awe makini sana ataondolewa Madarakani na Warusi wenyewe

    Kwa hali nayoiona hadi sasa Russia inaendeshwa kivita na amri ya mtu mmoja yaani Bunge wala wananchi hawana sauti na kitu kibaya zaidi hadi sasa wanajeshi Wa Russia hawana Morali ya Vita yaani hawajui hadi sasa umuhimu wa hiyo vita na kila kukicha wanapukutika maana wanajeshi wa Ukraine wana...
  7. themagnificient

    Kukosekana kwa amani DRC Congo ni pigo kubwa sana kwa Tanzania

    DRC Congo ni nchi tajiri sana, inawezekana kwa Africa nzima hakuna nchi inayoipata kwa utajiri hasa kwenye sekta ya madini. Basi Congo hawakamatiki, ile Ardhi yao imejaa pesa lakini kwa bahati mbaya wazungu walikuja wakawamwagia silaha mwisho wa siku yakaibuka matabaka. Zikaanza kuzuka vita za...
  8. themagnificient

    Hassan Mwakinyo ameuza Pambano au kapigwa kihalali?

    Kijana ule mpambano wa Jana anaonekana kabisa alikuwa hana sababu za kupigwa naona ni kama kauza lile pambano maana hata sababu zake hazina msingi wowote. Anasema Begi la viatu vyake lilipotea airport hivyo kabla ya pambano akapewa viatu vingine hivyo viatu vikawa vinamuumiza miguu yani hayupo...
  9. themagnificient

    Nimeliona hili daraja la milioni 335 nimeshtuka

    Nimeshtushwa namna Daraja lilivyokuwa zuri, kongole kwa Serikali yetu kwa kweli.
  10. themagnificient

    Nimeanza process ya kukomba pesa zangu Bank, Tozo hizi hapana!

    Nilijisajili kwenye benki kama Tatu hivi nikawa naweka akiba zangu na Benki ndio ilikuwa kimbilio la mwisho ila napo wamevamia, juzi kukaa tu kuchek bank statement nikakuta NMB wamenilima Tozo ya maana yaani pesa ambayo sikutarajia kabisa kukatwa maana kwenye miamala ya sim tayari nishakatwa...
  11. themagnificient

    China anatafutwa na nchi nyingi tu sio Marekani pekee, akiingia mtegoni ameisha

    Yaani kwa mtu asiyejua maswala ya biashara namna mchina alivyokuwa mafia ndio anaweza kumtetea, ila mchina sio mtu mzuri kabisa linapokuja swala la uharamia wa biashara ya mtu. Wazungu wamekaa zaidi ya miaka 100 wakitengeneza brand zao kwa shida kama LV, FENDI ,TIMBERLAND ,CLARKS...
  12. themagnificient

    Ni muda muafaka sasa TRA isisumbue watu

    Msitegemee yule mfanya Biashara aliyekuwa mwadilifu akilipa kodi kwa uzalendo ataendelea tena kuwa mwadilifu ni lazima kwa sasa watu watabadilika tu Fikiria mfaya biashara anatoa Risiti na analipa kodi vizuri alafu anaweka pesa yake Beniki siku anatoa au kutuma mahali nayo mnailima kodi na...
  13. themagnificient

    Mtu ambaye simu yake always haina mlio ina-vibrate tu anamaanisha nini?

    Hivi mtu kuwa na simu alafu always simu yake imesetiwa kwenye vibration yani haitoi mlio anamaanisha kitu gani, usalama upo kweli or ni uhuni?
  14. themagnificient

    Mlio wahi kuspons matangazo twitter naombeni ushauri

    Je, kuspons matangazo ya biashara twitter changamoto zake na namna ya kufanya kuweza kuweka tangazo naombeni wadau wajuzi mnielekeze,
  15. themagnificient

    NSSF wadhamini na kujitangaza. Je, wapo kwenye ushindani na nani kibiashara?

    Ukiona kampuni inalipa matangazo na kufanya udhamini kwenye matamasha makubwa basi jua inafanya hivyo kimkakati hasa kubrand bidhaa zao na kuzidi kujiongezea wateja ndio maana wanaingia garama kubwa kulipa matangazo na kufanya udhamini ili kujitangaza Sasa kwa hapa Tz NSSF ni kama haina...
  16. themagnificient

    Unawezaje kukata kodi pesa ambayo mtu ameihifadhi hajauza kitu?

    Yaani kwa sasa wameshakopa sasa wamefikia kikomo wanatafuta mahali pa kukamua kuendana na hayo madeni, ni mwendo wa kubuni kodi za vichwa sasa maana huwezi kata kodi akiba ya mtu ambayo hajaifanyia kazi or kuuza kitu hiyo sio kodi badi ni unyang'anyi. Umemuingizia mshahara mtu umemkata kodi...
  17. themagnificient

    Nguvu za kiume huwa zinarudi zenyewe tu acheni kutapeliwa

    Nguvu za kiume ni sawa na kidonda tu au ngozi iliyochanika kuwa inajifunga yenyewe yaani hilo tatizo linaweza kuisha pasipo kutumia dawa ila ujue tu limesababishwa na nanini Kama ni mfumo mbovu wa kula basi nakushauri tafuta kiwanja kizuri kila jioni anza kufanya mazoezi ya kulimbia kisha...
  18. themagnificient

    Anayemiliki mabasi ya Kilimanjaro ni Tajiri wa ajabu kweli kweli

    Hii kampuni nimewaungisha sana lakini kwa sasa nataka kuwakimbia. Tajiri ana mabasi ambayo yana namba A yapo barabarani yamechakaa. Hata ile ajali ya Mbeya, juzi inasemekana uchakavu wa gari nao ni chanzo kikubwa. Tajiri hanunui gari mpya anavizia wenzake wafilisike or magari yao yachoke...
  19. themagnificient

    Nimempa kazi mshahara 15,000 kwa siku ila ananilalamikia simpi pesa ya matumizi

    Wanawake bwana, huyu binti baada ya kuona hana A wala B nikaoa kupunguza usumbufu wa kuombwa hela nimuweke kwenye biashara zangu, kwa siku namlipa 15000, hali ikiwa ngumu mara chache 10000, hapo nauli kula kila kitu ni juu yangu, akirudi kwao ni kulala tu na halipi kodi. Na kazi yenyewe...
  20. themagnificient

    Hivi kuna Dua kwa mtoto wa kike inafanyika usiku?

    Wakuu mimi ni mkristo ila nna binti wa kiislam yaani ni mpenzi wangu, hii ni mara kama ya 4 anatoka kwao kuanzia saa 2 usiku anasema anaenda kwa Ostadh kuombewa duwa na huyo ostadh amekuwa akimpigia simu some time. Ningependa kueleweshwa ili nisije nikawa nakosea maana kila sehem kuna imani na...
Top Bottom