Search results

  1. izo biz

    Wanawake tuhurumieni jamani. Almanusra anivunje miguu

    Niwasalimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Poleni na mihangaiko ya hapa na pale Nikiwa katika pikipiki ya ofisi mida ya saa nne asubuhi wakati napeleka package kwa wateja X huko Ilala (Derivery), nimekutana na mwanamke ambaye 99% ya maungo ya mwili yake yapo wazi (Public) Nikiwa...
  2. izo biz

    Nimeamua kumtongoza mdogo wake ili kulipisha muda alionipotezea

    Mahusiano yetu yamemaliza miezi miwili, Parasitism ndiyo iliyotawala mahusiano yetu. Amefaidi pesa zangu lakini kuhusu kulala naye amekuwa mgumu. Nimemvumilia vya kutosha. Nimebembeleza kama mtu ambaye ndiyo kwanza anamtongoza binti aliyemkatalia. Nimechoka. Wiki iliyopita kanifuata kuniomba 5k...
  3. izo biz

    Nimeamua kupumzisha sehemu za siri hadi mwezi March mwaka ujao

    Nahisi ni wakati sahihi wa kuanza kufanya maendeleo na kufikiria ni kwa jinsi gani ninaweza kutoboa kimaisha. Imenibidi kuachana na mawazo ya mbususu katika akili yangu. Kipato changu cha wiki kwa sasa ni Tsh. 90,000. Cha ajabu kiasi cha Tsh. 40,000 nakielekezea kwa Mariam huku kiasi cha Tsh...
  4. izo biz

    Rafiki yangu anawakimbia wapenzi wake bila sababu ya msingi

    Tumeshamuwekea vikao vya kutosha kumuuliza kwanini siku hizi kabadilika na kuwa na tabia ya kukimbia mbususu bila sababu? Rafiki huyu ni kipanga wa aina yake. Siku za nyuma alikuwa akitumia vyema uanaume wake aliopewa na Mola. Ghetoni kwake zilikatisha papuchi za kila aina asubuhi na jioni...
  5. izo biz

    Nilikuwa namngoja arejee baada ya kufanya nae mapenzi kwa lengo la kunikomoa

    Kuna mahala hatukuenda sawa, kitendo kilichomfanya kukasirika akitegemea kwamba nitamnyenyekea na kumuomba msamaha. Binafsi sielewi ilikuwaje hadi yeye kufahamiana kwa namna ile na rafiki yangu wa damu. Ila kauli ninayoikumbuka kutamkiwa kwenye simu baada ya kuwa mgumu kunyenyekea na kuomba...
  6. izo biz

    Marafiki tuliosoma Shule moja tutafutane hapa

    Huenda baada ya kuhitimu masomo ulimpoteza rafiki au mpenzi wako ama mtu wa muhimu katika shule uliyokuwa unasomea Uzi huu utumike kumtafuta aliyekuwa mwanafunzi mwenzako katika shule husika. Ni vyema ukamtaja, pia ukataja na shule mliosomea
  7. izo biz

    Mpenzi wangu katafunwa mbususu kwa ofa ya viatu vya manyoya

    Kama kawaida ya urafiki wangu na watu wangu wa karibu, hatuna tabia ya kutambulishana wapenzi wetu. Mmoja kati ya marafiki zangu alisema kuwa kuna binti kamnunulia viatu vya manyoya vya elfu tano na kuongezea kuwa siku ya kesho (ambayo ni leo) ataitafuna papuchi yake kwa hasira kali zisizo na...
  8. izo biz

    Wanajamii Forums mmesusia nyuzi zangu

    Ngoja nisome comments... Au na huu mtaupuuzia?
  9. izo biz

    Inasikitisha. Nimepotezewa uanaume wangu hivi hivi najiona

    Wakuu, kutokana na changamoto za hapa na pale za kimaisha, nimejikuta mtu wa mawazo sana kiasi kwamba ni wiki ya tatu nimekutwa na changamoto hizi: 1. Nimepoteza hisia za kimapenzi, sina hamu na wanawake, nakosa hata muda wa kuwaza ngono 2. Nimekuwa mzembe wa kutongoza hadi wenzangu...
  10. izo biz

    Nimejiunga rasmi na "Real Man Challenge" kujizuia kuwa addicted na watoto wa kike

    Mwanzilishi wa challenge hii alilenga mambo yafuatayo: 1. Kujizuia kugeuza shingo nyuma ili kutazama maumbile ya mtoto wa kike (kudhibiti matamanio). 2. Kujizuia kutongoza wanawake barabarani na kwenye sehemu za starehe. 3. Kubaki njia kuu kwa wale walio kwenye ndoa kwa muda fulani kwa lengo...
  11. izo biz

    Nimekutana nae akiwa na beseni la mchicha kichwani na mtoto mdogo mgongoni

    Huyu binti alikuwa mrembo na mzuri wa aina yake. Hakika nilimpenda kwa dhati! Ilikuwa ni mwaka 2019 nilipomuhitaji kimahusiano zaidi, nikiamini kuwa atakuwa binti pekee nitakayefunga nae pingu za maisha hapo baadae. Huyu binti hakutaka kunielewa kabisa, nilijaribu kujipendekeza katika maisha...
  12. izo biz

    Mwanamke aliyetokana na ubavu wangu anirudishie ubavu huo mara moja nikaunywe supu

    Sasa ifikie wakati tuendane na kauli ya usawa wa 50 kwa 50 Haiwezekani kila demu ninayemfuata namtongoza huku nikiambulia matusi makali kutoka kwake, halafu mwisho wa siku nibahatike kumchakata, nitachakata mara mbili tatu kisha tutaachana. Kwani nyie mnategemea nikaoe makaa ya mawe? Just...
  13. izo biz

    Nimemla dada poa kumbe mfukoni sina hata mia, nimeondoka na pensi

    Tena kwa mbwembwe nyingi nilikuwa nausokomezea ukuni bila huruma. Aliponiambia "mbona ukojoi?" nikamwambia nitampatia 15k badala ya 5k. Nimepiga bao moja na nusu! Tena hapo ni baada ya kusukumwa uko kwa hasira. Dadeq, nimevaa zangu vizuri, nachungulia kwa mfuko sina hata mia. N.B Simu huwa...
  14. izo biz

    Nimetoka kushushiwa matusi makali ya nguoni na binti mbele ya hadhira

    Ili nalo mkaliangalie, Baada ya kumaliza karaoke yangu mida ya saa nne, nimekabidhi mic na kushuka jukwaani, ndipo kupiga bia moja tayari kwa safari ya kurejea nyumbani. Nikiwa njiani karibu na mitaa ya wale dada zetu (ndiyo njia ya kuelekea nyumbani inapopitia[emoji41]) nikamuona binti mdogo...
  15. izo biz

    Tuliowahi kuomba tendo la ndoa kwa wanawake ambao leo hii tunawajutia tukutane hapa

    Hakika nilitawaliwa na pepo la ngono kipindi hicho. Nikikumbuka najikuta natetemeka. Sitamani hata kutembelea nyumbani. Inasikitisha[emoji24][emoji24] 1. Mama wa rafiki yangu Nilikuwa na 19 yrs. Nilimtembelea rafiki yangu kwao lakini sikumkuta, nilimkuta mama yake akiwa anafua huku kajifunga...
  16. izo biz

    Hatimaye nimeonja utelezi wa binti niliemfundisha darasa la saba

    Hatimaye nimeupiga mwingi aisee[emoji12]. Baada ya kumaliza kidato cha nne mwaka x, nilipata chance ya kufundisha shule ya private ya msingi kuanzia mwezi December hadi July wa mwaka uliofuatia wa kujiunga na kidato cha tano. Ingawa binti alikuwa bado mtoto mdogo sana, uzuri wake wa sura...
  17. izo biz

    Nimechoka kuhudumia, nahisi ni wakati wangu sahihi wa kuanza kuhudumiwa

    Nahisi ni wakati sahihi sasa wa kuumaliza mwendo. Haiwezekani posho yangu ya 135k kwa wiki igombaniwe na kila aina ya rika. Hapo hapo ndugu, jamaa, marafiki, bia, usafiri, vocha, tozo, umeme😥 Halafu hapohapo bado kuna mpenzi🥺 huyohuyo mpenzi mara aje na matawi yake ya hela ya kusuka, kubandika...
  18. izo biz

    Huyu mama mrembo anataka niwe Marioo wake, kaniomba nimgegede

    Hakika ananiingiza kwenye jaribio zito sana ndugu zangu[emoji24][emoji24] Tu majirani, kinachonifanya kusita ni yeye kuwa na mtoto wa kike ninayemzidi miaka minne tu[emoji26] ambaye naye yuko ukingoni kuchakatwa mbususu yake kwa hasira kali[emoji35] kwa kuwa tayari keshaingia line[emoji41] Mama...
  19. izo biz

    Nitasikitika sana kusikia kuwa bado kuna watanzania wananunua bando la internet kwenye simu zao

    Hakika teknolojia inakua, dunia inabadilika kuendana na wakati! Sio tena wakati wa kulia lia dhidi ya bei ya vifurushi vya internet kuwa juu! Namshukuru sana mwanzishaji wa hoja ya "leo ni mwisho wa kununua bando la internet" maake ameupiga mwingi. Ingawaje wazo lake la Thor VPN limekwenda...
  20. izo biz

    Kijana wa miaka 16 kutumia alkasusu. Dunia imekwisha

    Kama Alkususu Mujarab ina matumizi mengine ndani ya mwili wa binadamu mbali na tumizi ninalolifahamu, basi inshallah! Lakini kama ninavyofahamu ndivyo ilivyo, basi kuna uwezekano wa kubakia mwaka mmoja dunia iangamizwe! Nyakati za asubuhi nimeingia kwenye kijimgahawa kimoja kupata chai na...
Top Bottom