Search results

  1. K

    Wengi wa manabii na watu aliyowatumia Mungu walikuwa watu tough, hawakuwa nice guys

    Leo nami pia nimebaini vitu vingi sana kuhusiana na hili. Petro, Paul, Eliya, Daudi n.k, hawa wote walikuwa wagumu sana. Kufuatia mada mbari mbali naomba namimi niweke maonl yangu apa... Wengi wao walikua wakorofi,watabe na wababe.sijui kuna siri gani hapa. Hata Ibrahimu alikuwa mbabe hakuwa...
  2. K

    Wanawake hawahitaji vingi, ni nyama ya ulimi tu basi

    Nawasalimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Ni takribani mwezi tangu nimeanza ku interact na huyu mwanamke kwa namna moja ama nyingine. Siku ya kwanza alinikuta mgahawani nakunywa supu ya utumbo, nikamkaribisha akakataa, kabla ya hapo pia nilikua navutiwa naye. Siku ya 2 nikakutana...
  3. K

    Nimefinywa nyumbani kwangu asubuhi ya leo na rafiki 12 wa mke wangu

    Nimeapa kubadili mfumo mzima wa maisha yangu, sitokaa nitake tena mazoea zoea na majirani wapuuzi tena. Nimeoana mazoea yanaleta kutoheshimiana. Nimegundua hili ukubwani na nakiri nimechelewa, ila nimeiponya nafsi yngu. Hivyo bado nina nafasi. Leo walikuja waswahili rafiki zake na huyu mke...
  4. K

    Hakuna watu limbukeni kama baadhi ya mama lishe

    Haya wengi wao ni wajinga mno na limbukeni, wanadharau mno za chini chini wakati wana shida. Ni leo asubuhi nimeamka safi tu, nimepiga 'jogging' nimeoga, sasa ile saa 4 nakwenda kupata japo supu ndipo haya yaliponitokea. Niliagiza vitumbua vya 2000 nikawa nakula viwili viwili kwa wakati...
  5. K

    Unajiepusha vipi na watu wanaopenda kufanya kila njia ili ujue maendeleo yao?

    Za alfajiri hii,hivi umewahi kukutana na mtu ile kuzoeana tu kidogo au hata mmekutana siku ya kwanza tu anaanza kuelezea mafanikio yake na bata anazokula kwako? Unajiepushaje au unawakataa vipi watu wa namna hii? Mimi najua kusifia juhudi zako na raha unazokula siyo jambo baya ila why ufosi...
  6. K

    Nimekumbuka kitu leo, mabinti wa kichagga wagumu mno kukubali ila wakishakukubali utaenjoy

    Nakumbuka enzi hizo huyu mke wangu nilikutana nae jkt kj 823 Msange mujibu wa sheria, aisee nilimuelewa mno first time namuona. Ila bado nilikua lofa na domo zege sikuwa na guts za kumuambia, coy zilkua tofauti yeye alikuwa Eagle mimi Charlie coy. Nikiri sikuwahi kuongea naye hata neno moja...
  7. K

    Karibia wanawake 4 sasa ninaotongoza wananiambia nina sura ya kilevi!

    Kwema? Watatu wa mwanzo waliniambia kuwa hawapendi wanaume walevi kwani ni wakorofi mno na wanapiga sana wanawake. Hata nilipowaambia mimi situmii pombe wala bangi hawakuamini. Hivi hii ikoje? Sura ya kilevi ipoje? Mbaya zaidi na huyu wa nne naye alinikataa juu juu akisema hatoki na wanaume...
  8. K

    Kwanini Mtwara wilaya ya Masasi hakuna takwimu za watoto wanaoacha shule?

    Jamani hizi takwimu za wanafunzi huko Kusini Mtwara kuacha shule ni kubwa sana. Yaani zaidi ya wanafunzi 1500, hii siyo ya kufurahia wala kuchekea. Tuwaombee wenzetu. Ila pamoja na haya, mbona wamezitaja Wilaya za Newala vijijini na Newala Manispaa? Masasi nayo ipo Mtwara, mbona haijatajwa...
  9. K

    Jumapili nilimuangusha mke wangu kanisani, tulizua taharuki

    Mnaendeleaje na ujenzi wa Taifa? Jumapili nilifanya kitendo ambacho kimenipa maswali mengi ya namna ya kumtazama Mchungaji na washirika wenzangu kwa jicho lile lile la mwanzo. Naumia sana, na sijui hali itaishaje! Ulikuwa ni wakati wa sadaka kanisa Z la kiroho hapa Dar, tulishakubaliana tutatoa...
  10. K

    Ada ya Feza primary school ni kiasi gani?

    Habari,nina mwanangu mdogo nataka nimuanzishe shule(kindergatten) at Feza schools mwakani. Naomba kujulishwa ada zake, na pia ni day au boarding? Napambana kutafuta hela walau mwanangu afurahi. Msaada tafadhalini,kwa hali hii ya sasa hela kuwa ngumu, nilipenda kuufahamu utaratibu mapema...
  11. K

    Nimevunja kibubu muda huu nimekuta 2,000 na mke wangu anasema hela hajui ilipo!

    Jamani za wikiendi, nilikuwa na utaratibu wa kuweka 1,000 kila siku kwenye kibubu chetu na mke, ni miezi mitatu sasa. Ilitakiwa leo nikute 90k na kidogo, ila nimeikuta 2000 tu. Nimehamaki na kumuuliza mwenzangu ananiuliza zile nyama na ile mikate ya mayai aliyokuwa ananipikia hela alikuwa...
  12. K

    Nimemkopesha hela ila anasema tumalizane

    Za asubuhi, ni jirani yangu huyu na si mara ya kwanza mimi kumkopesha hela. Nimemkopesha jumla ya 15,000 kwa nyakati tofauti na zote hulipa. Hii ya sasa 3,500 anasema hana, na ukizingatia mimi nilikuwa na shida nayo sana hiyo hela ili niitumie kwenye matumizi yangu. Ananiambia aje nyumbani au...
  13. K

    Hivi hawa Wazungu ndiyo kusema wamegundua siri kuu?

    Kwema? Kuna kitu hakipo sawa na kinaniumiza sana, hivi hawa Wazungu ambao ndiyo waliuleta Ukristo, mbona ndiyo wanaongoza kwa uasi na maovu kiasi hiki? Tena yote ni yale yaliyokatazwa kwenye maandiko matakatifu? Kwa nini hawaogopi? Kuanzia kulawiti, kufira, n.k! Yaani mpaka sheria zao nyingi...
  14. K

    Mlo wako mchana huu ni upi?

    Habari, leo nimewiwa kutaka kujua milo ya watu humu hasa mchana huu. Ni vizuri kwani tunashirikiana uzoefu na kujuzana habari mbali mbali kuhusu vyakula. Binafsi ndiyo nipo sokoni muda huu, nanunua kichwa cha samaki(perege=700) na bamia za 500(tupo wawili tu) so vinatutosha. Mlo wetu leo...
  15. K

    Kuna haja ya kukodi Wahadhiri kutoka nje

    Wahadhiri wetu wengi wa hapa ndani kwa kweli wana 'mapuuza' mno. Kuna haja ya kuwapima minyoo kila baada ya muda. Wengi matendo yanasadifu hawajali afya zao na wana minyoo. Mimi nilikuwa muhanga nilipokuwa chuo. Rushwa za ngono, kufaulishana kwa ukiritimba(sio wote), ujuaji n.k.! Nimekuja...
  16. K

    Kuna warembo hawanunuliki. Imagine huyu alikataa 100M TZS!

    Habari, leo nilitembelea moja ya makanisa ya kiroho hapa Dar. Ibada ilikwenda vizuri ila mwishoni mama mchungaji ambaye ni binti wa miaka kati ya 30-32 alitoa neno. Huyu ni binti mweupe, mrefu na mwenye shape yake, ni mzuri kiukweli, tena sana kwenye kila angle. Kikubwa ni binti asiyeringa na...
  17. K

    Amenirudishia 2900 yangu na hajibu meseji wala calls!

    Wanajamvi hali zenu. JF ni kimbilio letu hata kwa vitu vinavyoonekana vidogo, ili kujifunza kwa kuamini kuna wajuvi wengi. Hatujui kila kitu. Katika harakati za kiume, jana nilikwenda mitaa ya Samak Samak Mlimani city, nilikuwa na 30000 cash mfukoni. Ila baadaye nikaenda ndani kabisa kufuatilia...
  18. K

    Nina laki 9, nahitaji skrepa ya Prado niikarabati

    Habari za majukumu, nina fedha isiyo taslimu shilingi laki tisa(900000 TZS), ambayo itakamilika kufikia mwezi wa 10 mwaka huu. Nimewiwa kununua usafiri wangu ila nimeamua kutumia njia tofauti kidogo. Yaani kama ni hesabu za kugawanya, basi tungesema nimetumia njia fupi. Kwa jiji hili la DSM...
  19. K

    Mke wangu sasa nimedhamiria kumpa likizo, amenifanya nitembee kutoka Mabibo mpaka Relini Mwananchi saa sita za usiku.! Amenidhalilisha.

    Natumai mu wazima. Jana usiku mida ya saa sita kasoro, mke wangu ameniaibisha sana. Tumemaliza kula safi tu, sasa kutokana na fan mimi sikuoga kwani nilihisi baridi mno ila yeye alioga. Kabla alinifosi mno tuoge ila nilikuwa nimechoka na napigwa na fan. Sasa akapanda kitandani. Akinizuia...
  20. K

    Tumekosana na mke wangu muda huu, mchana huu tumeshinda njaa kwa ujinga wake

    Mnaendeleaje? Kisa ni nyama robo kilo tu, nimenunua mboga asubuhi kwenye moja ya mabucha hapa mtaani. Nikamkabidhi aitengeneze kwa ajili ya mchana na jioni. Sasa mchana wakati tunakula ikatokea upunjaji. Yaani yeye akataka ale vipande vingi kuliko mimi. Mimi nilitaka tule sawa sawa. Sasa...
Top Bottom