Search results

  1. Mwizukulu mgikuru

    Huyu Mzungu ni kweli yupo tayari ama natafutiwa njia ya kutapeliwa?

    Wanaijeria hao wapo kazini.. .. Utapigwa pesa
  2. Mwizukulu mgikuru

    Kuna haja ya kudai kodi zetu tulizotumia kumsomesha Tundu Lisu?

    etwege. 😂😂😂😂😂😂
  3. Mwizukulu mgikuru

    Hakuna biashara inafilisi Kama uchimbaji wa Madini

    Wengi wamepoteza ramani ya maisha kwa hii biashara ya madini...mtoa hii thread ni miongoni mwa watu wengi waliofirisika kwa hii kazi..ninae ndugu yangu yeye kupiga millioni nane ilikuwa kama hela ya mboga tu lakini leo hii ukimpa 6000 anainua mikono juu kama vile umempa millioni
  4. Mwizukulu mgikuru

    Hayati Magufuli alipewaje Shahada ya Udaktari wakati alikuwa Msahaulifu na Muongo?

    Roho mbaya iliyopitiliza 😂😂😂😂😂
  5. Mwizukulu mgikuru

    Jengo la TANESCO lilibomolewa kwa Siasa na siyo kupisha Ujenzi

    Alikuwa ana chuki na matajiri....lengo lake amfirisi lowasa
  6. Mwizukulu mgikuru

    Hakimu adaiwa kujiua akiwa 'Guest House' Sumbawanga

    Kuna hakimu wa wilaya ya misungwi (hakimu wa mahakama ya wilaya ) yule mwamba mungu amlipe mema💪
  7. Mwizukulu mgikuru

    Waafrika ni masikini kwa sababu maisha yao yapo connected na mizimu

    Wewe ni fara kwelikweli niulize kwanini nitakujibu vizuri
  8. Mwizukulu mgikuru

    Mlinzi Suma JKT ajiua kwa kujipiga risasi shingoni

    SUMA JKT IFUTWE TU WATAKUJA KUUWA WATU
  9. Mwizukulu mgikuru

    NDEJEMBI: Wanafunzi Msiwatege Kingono Wahadhiri wenu

    Ndejembi wanafunzi wengi wa kike ni vilaza
  10. Mwizukulu mgikuru

    Wanawake ‘hit and run’

    Pari match😂😂😂
  11. Mwizukulu mgikuru

    Wanawake ‘hit and run’

    Shauri yako
  12. Mwizukulu mgikuru

    Naomba msaada kuhusu course za kusoma chuo kikuu

    Kasomee uuguzi 😂😂😂😂
  13. Mwizukulu mgikuru

    Mbeya: Auawa kwa kupigwa Risasi kisa kudai ushuru wa maegesho wa shilingi 7,500

    Yote hayo huwa wanayafanya kwa sababu ya stress za maisha..
  14. Mwizukulu mgikuru

    Mbeya: Auawa kwa kupigwa Risasi kisa kudai ushuru wa maegesho wa shilingi 7,500

    Juzi nilikuwa nasafiri pale mwanza sehemu moja inaitwa busisi ....ikapita gari moja nikaiwahi kwa nyuma nikapiga bodi ili gari ili isimame , akashuka jamaa mmoja mrefu ana kipara ......akaanza kutamba pale..akauliza nani kapiga bodi! Nani kapiga bodi.......bodaboda wote waliokuwa pale kimyaaa...
  15. Mwizukulu mgikuru

    Mandonga: Namtaka Mwakinyo bondia wa mchongo

    Anaenda qatar kupumzika kwa nini usimshauri aende dubai
  16. Mwizukulu mgikuru

    Natamani kuacha kazi ya usalama wa Taifa(TISS)

    No peace of mind.....hii kitu huwa inawatesa sana watu mwisho wa siku huwa wanaishia kuwa machizi
  17. Mwizukulu mgikuru

    Tofauti Kati ya penzi la mwanamke wa kitajiri na penzi la mwanamke wa kimaskini

    Mtu akupige mizinga baadae unategemea akuonee huruma😂😂
Top Bottom