Search results

  1. K

    Wengi wa manabii na watu aliyowatumia Mungu walikuwa watu tough, hawakuwa nice guys

    Leo nami pia nimebaini vitu vingi sana kuhusiana na hili. Petro, Paul, Eliya, Daudi n.k, hawa wote walikuwa wagumu sana. Kufuatia mada mbari mbali naomba namimi niweke maonl yangu apa... Wengi wao walikua wakorofi,watabe na wababe.sijui kuna siri gani hapa. Hata Ibrahimu alikuwa mbabe hakuwa...
  2. K

    Zaa kwa mahesabu, sio uzae watoto waje kufanywa Watumwa huku Duniani

    Nimekuelewa tycoon!asante sana kuhani wa hekalu jeusi,kitukuu cha kuhani Melkizedeki
  3. K

    Zaa kwa mahesabu, sio uzae watoto waje kufanywa Watumwa huku Duniani

    "Kuna watu ukiwaua sio dhambi. Ila kwa serikali ni kosa kisheria" ila Mungu huyo huyo anatuhimiza tuitii mamlaka tycoon. Pia Mungu si anasema hutakiwi kuua, jukumu la kuua ni la serikali/mamlaka pekee au?kaufafanuzi hapa
  4. K

    Zaa kwa mahesabu, sio uzae watoto waje kufanywa Watumwa huku Duniani

    Nisaidie hapo taycon ,si wanasemaga ukiua mtu ni dhambi? Pia jua tu mamaye akijua huna bahati she'll kill yoh
  5. K

    Zaa kwa mahesabu, sio uzae watoto waje kufanywa Watumwa huku Duniani

    Kwamba wewe ni mgonjwa na unaogopa utamuambukiza?
Top Bottom