Search results

  1. W

    Viwanja Mkuranga.Kibaha

    Eti viwanja Mkuranga.Kibaha.Mlandizi Sh ngapi. Nna mil.1 inaniumiza kichwa!
  2. W

    Sehemu zenye 'gambling machines'

    Naomba wadau nifahamisheni sehemu zenye 'gambling machines' Naupenda sana mchezo huo ila sijui wapi kuna kamari hiyo.
  3. W

    Madanguro ya mchana Dar

    Wapi kuna madanguro yanayofunguliwa mchana jijini Dar. Yenye bei rahisi nataka kufanya research!! Leo!!j
  4. W

    Chuo kikuu chenye ada rahisi Tanzania

    Hivi ni kweli kwamba Chuo kikuu huria ndiko ada nafuu? Je ada Sh.ngapi kwa mwaka? Hivi mwisho wa reg. kwa foundation course lini?
  5. W

    Baa zenye mademu wazuri Mwenge

    Baa zenye mademu boomba Mwenge karibu na chuo kikuu mlimani. Leo nane.nane!! Si mnajua tena. Nijuze tafadhali
  6. W

    Manual registration- OUT

    Najua mwisho wa undergraduates kukamilisha registration OUT ni August 31. Mimi mpaka sasa sijakamilisha kwa vile mtandao uko very complicated! Je naweza kutuma maombi manually na mavyeti yangu. Ada sh ngapi kwa mwaka?
  7. W

    Baa mpya Kimara wapi?

    Naona kuna uhaba wa baa mpya kimara. Nasikia moja nzuri inaitwa New vision. Ipo eneo gani la Kimara. Nasikia mambo safi!
  8. W

    Bar kubwa Manzese, Magomeni

    It may sound crazy! Baa gani nzuri Manzese na Magomeni zenye wanawake wazuri? Nataka nikaondoe stress kwa kusuuza macho. Mabonge!
  9. W

    Kiwanja.shamba Bagamoyo

    Nina sh. laki.6 je naweza kupata kiwanja au shamba Bagamoyo. Nikipata maelezo mazuri nakuja hata wik.end hii. Msumi pia sio mbaya
  10. W

    Kiwanja Bagamoyo

    Natafuta kiwanja au shamba la laki nane au tisa Bagamoyo. Nataka kukimbia foleni za Dar. Msaada...
  11. W

    Wapi naweza kupata kiwanja cha mil.2 Dar?

    Naomba kujua wapi naweza kupata kiwanja kwa mil.2 hapa dar? Nikipata hata nusu eka itatosha. Vipi vya mabwepande vinaanzia Sh ngapi?
  12. W

    Sh ngapi ada OUT

    Mwaka huu ada sh ngapi chuo kikuu huria kwa undergraduates na foundation course? Najiandaa kujiunga
  13. W

    Wapi kiwanja cha mil. 1 Dar

    Naomba kujua wapi naweza pata kiwanja cha mil.1 Dar. Nijenge nyumba ndogo ya vyumba 4 basi!
  14. W

    Miaka10 analea mtoto si wake

    Nina miaka 42 mwanamke ana 41. Miaka14 amekaa na mwanamke na mtoto sasa ana miaka 13. Alipofika darasa la 3 alimwandikisha kwa jina la bwana wa zamani. Nimevumilia miaka10 sasa nimechoka. Yeye anadai mtoto ni wangu na anataka tuendelee kuishi. Nifanyeje?
  15. W

    Hakuna haja ya DNA

    Gharama ya kipimo cha DNA ni sh.laki 3. Lakini mwanamke amemwandikisha mtoto shule kwa jina la mtu wake wa zamani baada ya kukorofishana sana. Mtoto ana miaka 13 na siku zote nimekuwa na wasiwasi. Kuna haja ya DNa
  16. W

    Mwajiri anapopora haki za mfanyakazi

    Mfanyakazi afanye nini kupata hakiyake anapoachishwa kazi wakati mwajiri hajapeleka michango mf.nssf kwa miaka mingi.
  17. W

    OUT vipi ada zao

    Wadau nataka kujiandikisha OUT mwaka huu. Vipi ada zao Sh ngapi kwa undergraduates? Registration fee Sh ngapi mwaka huu. Hiki chuo kinatufaa sana wafanyabiashara. Je kuna kozi za diploma?
  18. W

    Kamwandikisha mtoto kwa ubini wa mwanaume mwingine

    I am 42 nimekaa na mwanamke ambaye sasa ana miaka 40, kwa miaka 11. Sasa nimemwacha baada ya kutoelewana na hasa wasiwasi kuhusu mtoto! Alimhamisha binti huyo shule na kumwandikisha kwa ubini wa mwanaume wake wa zamani! Pamoja na yote bado nampenda sana na siku nilipoondoka alilia sana. Wadau...
  19. W

    Wapi Mrina bar ya Dar

    Hivi Mrina bar na gesti iko wapi hapa Dar? Mambo yake ni kama Mrina ya Arusha?
  20. W

    Wapi bar zenye gesti Manzese

    Wadau naomba kujua bar zenye guest Manzese na zenye 'mizigo' ya maana inayopatikana hata mchana. Kazi na dawa!!!
Top Bottom