Search results

  1. M

    Waraka wangu Kwako, Mpendwa Mtanzania

    nimekuelewa mkuu
  2. M

    Askofu Josephat Gwajima amjibu Dr. Slaa

    Dr Slaa "nimejitoa chadema kwa sababu familia yangu itavunjika"
  3. M

    Askofu Josephat Gwajima amjibu Dr. Slaa

    nimejitoa chadema ili kulinda ndoa yangu isivunjike
  4. M

    Hatimaye TBC warusha live mkutano UKAWA

    kwa sauti wapo vizuri kuliko Chanel 10 na ITV.matangazo yapo clear sana.ila wanakwepa kuonyesha mafuriko
  5. M

    Hatimaye TBC warusha live mkutano UKAWA

    Mabadiliko hayazuiliki. Hapa naangalia mkutano wa ukawa kupitia TBC, haki yetu kodi zetu tuzitumie wote!
  6. M

    Azam Two wanaonesha mchakato mzima wa uchaguzi Dodoma lakini TBC bure kabisa

    tbc wamemaliza mahojiano na nape kasema bado hawajapata majina matatu wakipata ndipo watajiunga live kutafuta jina moja.kuwa mpole
  7. M

    Chifu Wanzagi amemkabidhi Makongoro Nyerere kifimbo cha Mwalimu kama ishara ya uongozi

    huyu jamaa atawasumbua sana wapinzani mwaka huu kwenye uchaguzi mkuu.huyu ndiye chaguo la ccm.time will tell.
  8. M

    Yaliyojiri Mwitongo, kutangaza kuwania urais kwa Makongoro Nyerere

    yeriko nyerere anaukweli Fulani hivi.kuna jambo analifahamu linakuja tokea.njoo yerko utupe udambwidambwi
  9. M

    Utafiti waonesha Lowassa awatimulia vumbi Membe na Pinda

    mipango ya kumtangaza manywele hiyoooooooo
  10. M

    Ni sahihi kwa mshahara huu wanaolipa wawekezaji?

    wadau msilaumu.nimemaliza chuo ifm nikakaa mtaani miaka 4 bila kazi ya kueleweka ila ya kula na matumizi madogo nilikuwa napata.cku moja zilitangazwa kazi humu nikiwa dar but kazi mwanza.niliomba nauli nikaenda interview.baada ya kupita interview ndo tukaambiwa tutalipwa kama ifuatavyo: miezi...
  11. M

    Access Bank, interview Mbeya

    nenda.Mimi nilikuwa dar nikaitwa interview mwanza.nilifanya huku nikiwa guest siku 6 zote.nashukuru mungu nilipata kazi na mpaka sasa nipo kazini.omba mungu uckate tamaa kazi ngumu kupata.
  12. M

    Accessbank

    mkuu mbona unalalamika sana,usaili unaendelea kesho ndiyo fina interview ya3.
  13. M

    msaada maswali ya interview ya field officer ya accessbank!

    Mimi wamenitumia sms kuwa nihudhurie usail tarehe 2 mwanza na usail utakuwa siku 5.kazi kweli.
  14. M

    Job opportunity: Photography business hapa Dar

    Nime ku pm kaka nipe response
  15. M

    Job vacancies - mesco t.ltd

    Naomba mtusaidie kuzipaste sisi wengine tunamchina
Top Bottom