Search results

  1. snowhite

    UTAMADUNI WA KUSOMA VITABU HASA VYA HADITHI NA WATOTO.

    Utamaduni wa kusoma vitabu unajengwa! Na unajengwa utotoni!! MTOTO ALIYEZUNGUKWA NA MATINI ZA KUJISOMEA ANA TOFAUTI KUBWA SANA HATA NAMNA YAKE YA KUFIKIRI NA KUJIELEZA!! Mzazi /Mlezi naomba nikushirikishe FAID/SABABU ZA KUKUHAMASISHA UANZE UTARATIBU HUU NYUMBANI KWAKO. SABABU 10 KWANINI USOMAJI...
  2. snowhite

    Dalili kuwa mtoto wako anatumika kingono

    WATOTO WANATUMIKA KINGONO! Inaumiza lakini ndio uhalisia! sio kitu kinapendeza machoni wala akili lakini ndio ukweli! Watoto wetu hawako salama! Hawako salama sio kwa watu tunaoamini sio salama. Watoto hawako salama kwa watu tunaoamini wako salama! Kuna vitu tu lazima kama jamii tuambiane na...
  3. snowhite

    Umewahi kufikiri kuhusu usalama wa watoto wako kijinsia?

    Tafiti na shuhuda nyingi zinathibitisha usalama finyu wa kijinsia unaowakabili watoto. Leo tutizame maeneo HATARI ZAIDI KWA WATOTO Haya ni MAENEO YANAYOFIKIRIWA KUWA NI SALAMA KABISA! -MAJUMBANI. Watoto huharibiwa zaidi na ndugu, kaka zao, dada zao, mabinamu, babu, baba, mama, wajomba, baba...
  4. snowhite

    MSAMAHA NA KISASI!!

    Disclaimer! Well mi SIO MTU WA KUSAMEHE LAKINI PIA SINA GUTS ZA VISASI KIHIVYO. BUT HEBU TUFIKIRI PAMOJA Issue ya GAZETI IMENIFIKIRISHA SANA!! 1.HIVI NIKISAMEHE NI LAZIMA NISEME NIMESAMEHE? 2.NISIPOSAMEHE NI LAZIMA NILIPE KISASI? 3.KINYUME CHA MSAMAHA NI KISASI? 4.AMANI BAADA YA KUKOSEWA...
  5. snowhite

    Waliyoyafanya wazazi wetu kwenye kutulea na yale tunayoyafanya sisi kwenye kulea watoto wetu

    Leo sisi ni wazazi wa watoto wetu lakini jana tulikuwa watoto wa wazazi wetu. Tutafakari jana yetu na leo yao! Kipi unaona wazazi wako walifanya kwako lakini wewe hufanyi kwa wanao au wanao hawafanyi kwako! Inakuathiri kwenye malezi /makuzi ya wanao. Inakusaidia kwenye maalezi/makuzi ya wanao...
  6. snowhite

    Mishono ya vitenge ,kwa watu wanene

    Tafadhali naomba picha za mishono ya vitenge kwa wawanawake wanene kiasi. shukran
  7. snowhite

    Wanawake na ndoto zetu za maisha

    Well sijaandika siku nyingi humu mnisamehe kama uandishi wa mada za JF siku hizi umebadilika. Nimekaa nimewaza sana kuhusu mada zilizopo aidha humu au magroup ya wassap na magroup ya Facebook na pengine hata mikutano ya wanawake wengi be it kitchen parties na mazungumzo tu ya kawaida...
  8. snowhite

    Tupike mchele kwa mapishi tofauti

    Huwa nina shida ya kukinai chakula,so nataka tushee recipes tofauti za mchele! ======= SWEET CHOC RICE Mahitaji: -Mchele kg1 -Karoti tatu -Asali vijiko vitatu -Vanilla ya maji(kijiko kidogo) ikiwa ya unga nusu kijiko -Zabibu kavu -Korosho au almond au karanga zilizokaangwa na kutolewa maganda...
  9. snowhite

    I miss you

    Yes you!
  10. snowhite

    Mangi kaharibu mahali,collectively responsibility inahusika na hapa??

    Dah!!! Nlikuwa naiskia tu kwa jirani ila ndo ishabisha hodi kwenye boma!! Mangi bana katusua huko! Na imebid tu nijue,nshacurse sana na kuvimba ila ndo ishakuwa!somewhere kipande cha wapi sijui kuna kisbling ka macutee wangu. Hebu kujeni mnipe maakili maana yangu ishafikria weeeee ah...
  11. snowhite

    Kongosho!!

    Hv jamani Kongosho huko aliko mzima kweli! manake sidhani kama kuna usalama! ALIYEMUONA konnie jamani aniiitie CC watu8, Kaizer, BADILI TABIA, na Mkunde Original walahi nahis konnie amemi..................................... haki vile!
  12. snowhite

    TWIGA mweny hips na miguu ya bia!

  13. snowhite

    ayaaah ningeijua mapema hii dah!

    ningesoma PCM mimi! cc watu8 na Baba V
  14. snowhite

    kongosho na zombie bana

    cc watu8, BadiliTabia DARKCITY Kongosho et al
  15. snowhite

    watu na historia zetu!

    mwe!
  16. snowhite

    ebana eh!mi njaa inaniuma,wewe?

    sasa leo nawapa offer TMK family saudari Safari_ni_Safari Boflo Mtambuzi Dark City The Boss watu8 Tized platozoom Erickb52 Asprin Kaizer HorsePower pacha wangu SnowBall Arushaone partner M'Jr KIKUNGU na mwenzie Sikonge bila kumsahau Eiyer Jiwe Linaloishi Baba V (staff met wake...
  17. snowhite

    gals!my treat twenzetuni

    cc cacico FP mwaJ Kaunga AshaDii Roullete MadameX madameb Nivea Kipipi Mamndenyi Mrembo by Nature King'asti Kongosho Paloma Swts Ablessed Zion Daughter Preta na wengine wooote wanaousika pande hizi hata Mpole sana twende mwayego!
  18. snowhite

    NI MARAFIKI ZAID YA MNAVOFIKIRI!YU WERE THERE FOR ME GUYS!i love yu mingi!

    sijui nianzaje kushukuru!sijui nianzaje kusema ahsante !sijui niseme nini mjue ninavyosikia amani kuwa nanyi kama marafiki!sijui niseme nini mjue namna ambavyo mmenipa FARAJA!AMANI!TABASAMU!NA UPENDO! naomba nimpe kila mtu salamu zake toka sakafuni kabosa mwa moyo wangu! Kaunga ahsante sana rev...
  19. snowhite

    Sijui niitaje huu mlo! We soma tu utaupa jina mwenyewe

    MAHITAJI VIAZI VITAMU NYAMA YA NG'OMBE/KUKU /SAMAKI(Chagua kimoja kwa mlo unaweza kubadili kwa mlo mwingine) NJEGERE KAROTI VITUNGUU VIKUBWA VIWILI TANGAWIZI kiasi BLUE BAND vijiko viwili vikubwa ROYCO kijiko kimoja kikubwa pilipili manga (ukipenda) maji ya kuchemshia nyama/kuku. kama utatumia...
  20. snowhite

    boflo kwa maswali!lol

Top Bottom