Search results

  1. K

    Nusu nifumaniwe na mume wake

    Na ningekukula *****..una bahati
  2. K

    Hii pisi mazee ni hatari

    Hainaga maajabu halafu akilewa ni kusogeza kama mzoga. Sema ni pisi
  3. K

    Kwa wale vijana wa kiume, mnawezaje kusema sitakuja kuoa mwanamke aliyezaa?

    Kulima shamba lililokwasha toa mazao mtu yeyote atapita na kuchuma mazao
  4. K

    Nimegundua mapenzi hayanitaki, ngoja nifanye mambo mengine tu

    Pole ila huyo mbwa aliyekuachia watoto wawili atakutafuta. Maisha sio poa
  5. K

    Nahisi "house girl" anayedaiwa kuua mtoto ni muhanga

    Mdomo koma..nimeishatukana tayari.
  6. K

    Inadaiwa marehemu Swalha alikuwa analazimisha talaka ili arudiane na mume wake wa zamani na siku ya tukio alienda nae kwenye tamasha la muziki

    Mi mrangi namnyaturu natumia tu kama navyokula kitimoto. Siwezi kabisa kuoa labda niwe kaburini
  7. K

    Rais Samia mbona hakubali tatizo nini?

    Mmmh huyu mama ukweli hakubaliki hata msaidizi wake analijua hilo
  8. K

    Nahisi ananipenda

    Enzi za Yesu wewe ungekuwa Yuda
Top Bottom