Search results

  1. M

    Wadau mnasemaje kuhusu hili....

    Unakuta binti ana b/f wake tangu akiwa level za sec, boy anajiweka kwa binti kiukweli koz anategemea badae flan aje awe wife!!jamaa anamsapoti binti mpaka kufikia level ya chuo!!baada ya kujoin chuo binti anaamua kumpiga chini boy, na hili tukio limeshawakuta vijana wengi....hii kitu % kubwa ya...
  2. M

    Nimewaletea vya shamba....

    Habari waungwana... MzeeWaShamba hapa, mgeni wenu humu jamvini... WanaJF naomba mnipokee...
Top Bottom