Search results

  1. J

    Kama wazoefu naombeni ushauri wenu niingie mtaani na fikra gan kulingana na soko la ajira?

    Duu Sas ataiyo ya connection lzm mtu unaemwamini kumpa iyo pesa
  2. J

    Kama wazoefu naombeni ushauri wenu niingie mtaani na fikra gan kulingana na soko la ajira?

    Kama ilivyoelezwa Mimi naelekea kuhitimu bachelor yangu katika chuo cha kumbukumbu cha mwalimu Nyerere this year 2022 . Kama wazoefu naombeni ushauri wenu niingie mtaani na fikra gan kulingana na soko la ajira ? .
  3. J

    Je, inawezekana kubadili shule uliyongiwa kidato cha tano?

    Je, inawezekana kubadiri shule ulopangiwa kidato cha tano?
  4. J

    Title for project planning and management

    Wanajamii msaada naitaji heading kwa ajili yakuandika project
  5. J

    Kuna uwezekano wa HELSB kupunguza Mkopo?

    Naomba kuuliza mtu Akipata Sup anaweza punguziwa asilimia za mkopo wake? Pia mtu anapomaliza mwaka mmoja kwenda mwingine anaweza kuongezewa asilimia kama alikua amepewa asilimia kidogo?
Top Bottom