Search results

  1. E

    Tukumbushane ya Pugu Sekondari

    Docebit vos Omnia = He will teach you everything
  2. E

    Tukio hili linaweza kuwa ushahidi kwamba tukifa tunarudi duniani kwa miili mingine??

    kama unaamini hivyo, pia ujiulize ongezeko la watu duniani linatoka wapi?
  3. E

    Huu Utitiri Wa Gesti Mjini Songea Unaashiria Nini?!!

    ni mitaa yote uliyotembelea umekutana na hizo guest house? Maana nijuavyo kwa miji yetu midogo guest house nyingi huwa zinajaa sehemu moja ya mjini. jaribu kufanya tena research kwa kuzunguka mji huo wote na mingine kadhaa then uje na conclusion yako.
  4. E

    Tujadili: Uamuzi wa kuzuia bodaboda kuingia katikati ya jiji ni sahihi?

    Ulichoongea mkuu ni kweli ila kumbuka kuwa china miundombinu yao inaruhusu hayo. Asilimia kubwa ya barabara zao wameweka njia za pikipiki na baiskeli na za waenda kwa miguu. Changamoto kwetu ni kuweza kuweka njia za vyombo hivyo na si kama sasa ambapo bodaboda zinajichanganya katikati ya magari...
  5. E

    Sauti za wananchi wa Dar kuhusu tatizo la foleni

    Foleni ni majanga na ni talk of the day everyday. Hayo yaliyosemwa na wadau wa sauti ya wananchi wa dar kuhusu tatizo la foleni ni kweli yanachangia sana tatizo la foleni. Tukijaribu kurekebisha hayo foleni itapungua kiasi chake. Kuongeza Kujenga barabara mpya na kupanua zilizopo si suluhisho la...
  6. E

    Kumbe Mji wa Dar inawezekana ukawa ni mzuri

    Watendaji wa serikali wahusika wa kusimamia usafi na mpangilio wa jiji huwa wanalala usingizi mpaka hawa machinga wanaweka biashara zao sehemu zisizotakiwa na baadae wanakuwa kama wamezinduka na kuwabugudhi machinga. Hivi kwanini wasiwe wanapatrol na kama wakikuta mtu ameweka biashara yake eneo...
  7. E

    Hivi Alliens wanakula chakula gani?

    Inasemekana kuwa aliens wana milango ya fahamu mingi zaidi ya tuliyonayo binadamu.
  8. E

    Tanzania iko hoi kifedha, asema CAG

    Kimetokea nini mpaka tuchoke hivi!! Ndio maana hata mishahara sasa inalipwa kwa kubahatisha!! Awamu ya nne ilipoingia madarakani ilikuta akiba ya kutosha mpaka nyingine ikaanza kuzigawa, sasa nini kimetokea mpaka hata pesa ya kula inakuwa ya kubahatisha!!
  9. E

    Kesho, Jumatatu ni siku ya mapumziko Tanzania Bara na Zanzibar

    mkuu viongozi wetu wametangaza leo huko zanzibar kuwa kesho ni mapumziko Zanzibar na Tanganyika achana na hiyo ya maulid ya jumanne. kazi ni mpaka juma5. Kaaazi kwelikweli!
  10. E

    Kenya Aibu Tupu!

    Hata viwanja vyao tope tupu.
  11. E

    Kilimo cha milonge

    Asante mama joe, nitacheck na imalaseko.
  12. E

    Simuelewi rais wangu JK Kwahili

    Unatakiwa uelewe kuwa Kenya inasheherekea miaka 50 tangu uhuru. Kwani kwenye sherehe za miaka 50 ya Uhuru wa TZ hakukuwa na maraisi waliohalikwa!!
  13. E

    Special Thread: CECAFA Senior Challenge Cup 2013

    zam 1 sud 1 dak 24 extra time
  14. E

    Special Thread: CECAFA Senior Challenge Cup 2013

    extra time dak 23 zamb 1 Sud 0
  15. E

    Special Thread: CECAFA Senior Challenge Cup 2013

    Dak 19 Zam 1 sud 0
  16. E

    Kilimo cha milonge

    nitapataje mlonge nami nioteshe?
Top Bottom