Search results

  1. Mani H

    kanye west inspirational interview

    ​​http://www.youtube.co​m/watch?v=8dV2QWRXrUI
  2. Mani H

    Interview with H.E. Benjamin Mkapa Former President on leadership and the challenges faced.

    UONGOZI Institute interviews the 3rd President of Tanzania on leadership and the challenges faced. Mr. Mkapa, a journalist, diplomat and politician, was elected President of Tanzania in November 1995 and re-elected President in 2000 for another five year term. As President, Mr. Mkapa continued...
  3. Mani H

    UMOJA WA ULAYA: Tanzania zuieni vitendo vya uvunjifu wa amani laa sivyo mtawekewa Vikwazo

    Hilo ni tatizo la nchi yetu kuwa dependent.
  4. Mani H

    P.Funk majani amekataza nyimbo za Ngwair kupigwa CloudsFm

    Mh!sasa clouds kuna haja ya kujipanga upya maana mashambulizi yanazid kwao inamaanisha kuna jambo liko ndan ya clouds.
  5. Mani H

    Joyce Banda wa Malawi Ameanza ugomvi na Madonna

    Du! Umejisikiaje baada ya kuwekea source, watch ur mouth!
  6. Mani H

    Mke wako anataka kumnyoa msitu mdogo wako

    Me nafukuza wote ,pumbavu!!
  7. Mani H

    Tutaacha lini kuwanyenyekea WAZUNGU???

    Du! Kama wanamuogopa. Wanauzoefu wakutosha ila still hawana confidence.
  8. Mani H

    List Of Top Ten Richest People In Tanzania

    Thanks god ujanita maana sipendi kujulikana
  9. Mani H

    Kila mdada kajazia nyuma, loh

    Kifai, angalia usije ukapigwa disco kwa kuangalia hizo mambo.
  10. Mani H

    Maghorofa yageuka viwanja Dar

    Du!tumeiona ila tunasubilia itokee accident then tuunde tume
  11. Mani H

    Ugali ni chakula cha kimasikini

    Sio kama hawatumii kabisa kwa kula wanakula sema sio ugali wao wanatumia mahindi kw kutengenezea vyakula kama popcorn,conflex,cookies n.k
  12. Mani H

    Tume ya lowasa:

    Majibu ya tume zinazoundwa tz ni kama refference kwa wajukuu zetu.tunazitunza kwa makini ndo maana atuzisomi wala atuziweki mezani tunatia kabatini ili wajukuu zetu waje kuzisoma na kijibia mitihani.
  13. Mani H

    mpenzi wangu mpya ana bonge la besi

    Mpeleke THT akajifunze kuimba sauti ya 1 itapungua.
  14. Mani H

    kuna uhusiano gani kati ya kiss na macho?

    I hope ni wazima wanajf,katika pitapita zangu nimegudua kitu kuhusu kiss, mara nyingi mkiwa mnapiga kiss na mpenzi wako hasa kiss ya face 2 face mmoja au wote lazima mfumbe macho, ni kwanini hutokea hivi? Tena wakati mwingaine hata kiss za mashavuni bado macho yanafumbwa. Mwenye ufahamu na hili...
  15. Mani H

    kwa nini kiss iko hivi?

    I hope ni wazima wanajf,katika pitapita zangu nimegudua kitu kuhusu kiss, mara nyingi mkiwa mnapiga kiss na mpenzi wako hasa kiss ya face 2 face mmoja au wote lazima mfumbe macho, ni kwanini hutokea hivi? Tena wakati mwingaine hata kiss za mashavuni bado macho yanafumbwa. Mwenye ufahamu na hili...
  16. Mani H

    Tabia za matajiri wa kibongo zinafanana

    Mh! Sijui ngoja tusikie kutoka kw watu wanaodeal nao direct
  17. Mani H

    Kwanini tunamwogopa Lowassa?

    Bado unaonyesha wazi uko upande wa lowasa,
  18. Mani H

    Huyu ndio baba aliemzika mwanae hai -Mbeya

    Na nyinyi mnavyogeuzana unajua tatizo nn? Maana kwenu kama si wewe basi mdogo wako au kaka yko mnachezewa.
Top Bottom