Search results

  1. GuDume

    Shemeji yangu ana roho mbaya anataka Mimi nirudi kijijini

    Wakikupa nauli kula. Wakikukatikia tiketi ichane mbele yao. Hapo usiondoke mpaka umepata kazi ya maana. Waache ujinga wanadhani wewe utaishi vipi Namtumbo?
  2. GuDume

    Dada yangu ana wivu wa kimapenzi dhidi yangu. Ushauri tafadhari

    Nmesikitika sana. Nmegundua kwa nini mashoga miaka hii wanakuwa wengi sana. Kwa alichoandika huyu dogo. Tayari hamna shaka kabisa....
  3. GuDume

    Twendeni tu tutafika! (Siasa zetu na Hatma ya Tanzania)

    Safari bado ni yenye mashaka na uelekeo haujulikani mpaka leo. πŸ˜”
  4. GuDume

    Nimeingia Mkoa wa Lindi. Naombeni mwongozo wenu tafadhali

    🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣
  5. GuDume

    Nimeingia Mkoa wa Lindi. Naombeni mwongozo wenu tafadhali

    Tuelekezane maeneo ya kuponea....sisi wageni. Ambayo ni salama.si ya kuja shushana mabusha....
  6. GuDume

    Twendeni tu tutafika! (Siasa zetu na Hatma ya Tanzania)

    πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜”πŸ˜”
  7. GuDume

    Tuwaalike JF hawa Watu wenye Changamoto za Mapenzi kabla Hawajaua au Kujiua

    🀣🀣🀣🀣🀣😁
  8. GuDume

    Hakuna Heshima kubwa kwa Mwanaume kama Mwanamke kuutambua UUME wako Kabla hata Hamjakutana Kimwili.

    Wazima sana.... Sijui wewe na shemeji yangu?mpe salamu zangu
  9. GuDume

    Twendeni tu tutafika! (Siasa zetu na Hatma ya Tanzania)

    I am so honored. Thank you very much.😁😁😁 Ni michango ya watu kama nyie ndo mnatufanya tunakuwa hivi....
  10. GuDume

    Twendeni tu tutafika! (Siasa zetu na Hatma ya Tanzania)

    😁mkuu umenipa hadhi kubwa sana
  11. GuDume

    Twendeni tu tutafika! (Siasa zetu na Hatma ya Tanzania)

    😁😁😁
  12. GuDume

    Mwizi ataka na kusisitiza awekwe Korokoni sababu hana imani na atakachofanywa na aliyemwibia

    Aliiokota ila akaendelea kumfukuza mwizi kimya kimya ....πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  13. GuDume

    Mwizi ataka na kusisitiza awekwe Korokoni sababu hana imani na atakachofanywa na aliyemwibia

    Hili wazo lilikuwa zuri ....ungemwambia hili jamaa naye angesema ni mwizi huwa wanaiba wote....walikuwa wanakimbilia polisi kujisalimisha....ili wote wawekwe ndani....πŸ˜‚
Top Bottom