Search results

  1. Anyisile Obheli

    Hili dude nimelikuta chooni sijui kazi yake

    Hilo storage ya maji. Na hiyo kamba unaivuta baada ya kumaliza kushusha mizigo yako hivyo kuruhusu maji toka katika hilo box na Ku flash habari yako uloitua hapo
  2. Anyisile Obheli

    Watu wanapotea, wanakufa lakini wanasiasa na Viongozi wa dini kwao siyo agenda

    Ni wakati wa kujitafakari Sana sisi kama Jamii haya tunayoyaona kwa VIONGOZI, Polisi, au taasisi mbali mbali, ni uthibitisho kwamba Jamii yetu iko na walakini kwa sababu wote wametokana na familia zetu ambazo huko ndani haziko ok kabisa, familia zikiharibika huzaa waumini wa hovyo katika nyumba...
  3. Anyisile Obheli

    Mzigo wa Korosho kutoka Tanzania wakutwa na mawe nchini Vietnam

    Bahati mbaya sisi ni Taifa la hovyo hovyo
  4. Anyisile Obheli

    Ndugai ujeuri wake umemwangamiza mwenyewe!!

    Tunajisahau Sana aisee 🤔
  5. Anyisile Obheli

    S9 ziko sokoni kama zilivyo!

    Shukrani ndugu
  6. Anyisile Obheli

    Ndugai ujeuri wake umemwangamiza mwenyewe!!

    Anakula mavuno ya kiburi chake
  7. Anyisile Obheli

    Ndugai ujeuri wake umemwangamiza mwenyewe!!

    Inawezekana japo Sina hakika na hilo anyway sidharau mawazo yako
  8. Anyisile Obheli

    S9 ziko sokoni kama zilivyo!

    Duu mkuu jitahidi 36k
  9. Anyisile Obheli

    S9 ziko sokoni kama zilivyo!

    Shekilango Dar Whatsapp +971563912898
  10. Anyisile Obheli

    S9 ziko sokoni kama zilivyo!

    Simu ni clean Used na fresh kabisa bila aina yeyote ya matatizo Bei 380 maongezi yapo wahi mapema ziko 3 tu kama zilivyo!
  11. Anyisile Obheli

    Ndugai ujeuri wake umemwangamiza mwenyewe!!

    Ukumbile Ikina ikitali uje kwingila juughwe Mzee Ndugai, tukubhakana loli 😅 Wakati Mwingine ukiishi kwa uaminifu mwingi mitandaoni hukosi la kujifunza. Hivyo hata vyeo vyenu mngetathimini kwa kuangalia Jamii inayowazunguka inawatazamaje?? Hata Mama Samia H Suluhu Hana budi kuongeza jicho la...
  12. Anyisile Obheli

    Hodi tena waungwana

    Salamu salamuni, Imani yangu sote tu wazima kwa neema na Rehema zake Mola wetu Mlezi.
  13. Anyisile Obheli

    Natafuta wimbo wa Ally Star - Natanga na njia

    Ndugu hivi uliupata huu wimbo maana mie pia tangu meanza kuisaka sijafanikiwa
  14. Anyisile Obheli

    Mwanamuziki wa Nigeria ahukumiwa kifo kwa kumkufuru Mtume Mohammad

    Ni miungu tu Inayoweza kutetewa na Wanadamu lakini kamwe Mungu Muumbaji akatetewa na alivyoviumba
  15. Anyisile Obheli

    Kumbukeni ni KIGOGO sio MGOGO

    Umesomeka vizuri Mkuu big up sana.
  16. Anyisile Obheli

    UFAFANUZI: Usalama wa Taarifa binafsi za Watumiaji wa JamiiForums

    Asante Kwa ufafanuzi huu murua. Hakika umekuja wakati mwafaka ili kuondoa wasiwasi mwa Watumiaji wa JF na usalama.
  17. Anyisile Obheli

    Tanzia: Simwaba wa Meta Sekondari Mbeya afariki dunia

    Sina kumbukumbu kama Meta ishawahi kuwa Shule ya Serikali labda umechanganya na Meta Hospitali
  18. Anyisile Obheli

    Mbeya-Mkoa unaolima kahawa lakini hawanywi kahawa

    Mkuu labda huna uelewa Sana na Mambo ya Kilimo Mbeya. Chai na Kahawa ni moja ya mazao mama Mkoani Mbeya katika Wilaya za Rungwe na Mbozi
Top Bottom