Search results

  1. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    Yaani mngezikwala hata km 5 ....ingekuwa Sherehe kubwa kwa dementia Kibabu pale DC ...na ndio maana wanatokea kuongea kwa terminology za kijana Jana ionekane wanalo jambo la msingi...hii yote ni kujustify upigaji deal wao uendelee ... Ukros are literally annihilated
  2. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    Videos zipi ...waruhusuni MSM yenu Washington Post wako karibu na frontline watuelezee mkuu habari ya edited video za computer lab ..hata my 10yr old kid can do that Mkuu
  3. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    and what would you expect the purpetier to say ...demonstrable success [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] what a bunch of clowns ....
  4. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    In their wildest junky dreams ....siooni kwenye MSM zenu pendwa ...hivyo ..that's junky Mkuu
  5. Masikini_Jeuri

    Wanajeshi wa Ukraine waongea kwa uchungu baada kuvunjwa vunjwa viungo vyao huko Kherson

    Wagner ni ..Private Security company...ambao anapata contract za ulinzi ...sasa wao kuajiri ni sawa na Garda world hapa akatangaza kwenye mabango anaajiri ...hivyo WION kuitumia hii kama reflecton ya Jeshi la Serikali its totally misleading....
  6. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    What a lame ..answer Mkuu ..ukiwa Media ..ili uheshimike jnahitaji a balanced reporting na sio matangopori
  7. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    Only Junkies like him Mkuu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  8. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Asante kwa chakula cha Ubongo Mkuu ...nimechukua hizo .....megasmart na light years[emoji1787]
  9. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Kudos Mkuu, Couldn't nail it better ....[emoji108]
  10. Masikini_Jeuri

    Ukraine wakinukisha Kharkiv pia, HIMARS zachana anga

    Wenzio wanasagwa viungo vya mwili wewe unafurahia huku propaganda za teja
  11. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Naomba nikusahihishe Mkuu ..actually the West is being played at its home turf ...LNG haiataweza ku match up ..operational wise na cost wise ..Natural gas pipes ..kama umeenda na huu uzi ..wakuu huko walikwishatusaidia hizo hesabu ..so don't go there ...its expensive na unaposema zimekula market...
  12. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    There is no way on earth they could achieve thqt ...not even in their wildest dreams [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Yaani ni sawa na kusema watumiaji wengine wote waache kutumia ili hao suppliers wakawauzie wao tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787] on top of that...
  13. Masikini_Jeuri

    LIVE Special Thread: Yanayojiri Mgogoro wa Ukraine na Urusi. Nini chanzo na hatma ya mzozo?

    Junky boy Zele kwenye ubora wake ....nakushauri pitia Washington Post toleo la tar 7/9 tena MSM yenu pendwa
  14. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Easily said than done ..... If ...and repeatedly If ...they can attain any replacement ...it is PROJED that in 2027 they can attain that Turudi kwenye uhalisia ...sasa ...effect ya miezi mi3 tu...nazungumxia tangu Russia alipoanza kupunguza viwango..... imeleta haya yote na tishio la...
  15. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  16. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Nasm Mkuu, Hii vita inaenda kubadilisha mtazamo na hata mustakabali wa Dunia ...Juzi hapo tumeona Solomon Island wakipiga spana ma Super power[emoji1787] Achilia mbali yule Mama wa Kisauzi ...akamchimba beat Blinken ...tena ksa yai safi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Putin kajua...
  17. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Mkuu, sio jambo rahisi hivyo na kwa sasa dunia haina mbadala wa fossil fuels, Hiyo Norway uisemayo imekuwa ikitoa gas muda wote ...na bado kulijengwa Nord Stream II ....kwa nini wasijenge kwenda Norway ambako ni karibu?
  18. Masikini_Jeuri

    Putin: Tutaifungulia gesi kwenda Ulaya 'kesho'

    Jikanyageni ...Winter is coming
Top Bottom