Search results

  1. kalovha

    Nimepata kazi lakini mshahara ni mdogo mno

    Ivo mkuu tunahusle
  2. kalovha

    Nimepata kazi lakini mshahara ni mdogo mno

    Aisee bro acha utani na maisha Unaweza fungiwa ridhiki kwa sababu huna shukrani. Mfano hai Mimi ni fresh graduate wa fani ya I.T kutoka chuo Z Kama wewe nilipata dili kuwa security officer (mlinzi) mshahara take home Tzs 320,000/= sikufikiria Mara mbili aisee najua life la mtaa kazi kweli ni...
  3. kalovha

    Kutulia na mwanamke mmoja ni kati ya discipline kubwa ambayo wanaume wengi hatuiwezi

    Suffer the pain of discipline or the pain of regret
Top Bottom