Search results

  1. liwaya

    Najuta kuangalia SMS za mpenzi wangu

    Mwanakulitafuta ni mwanakulinywa
  2. liwaya

    Mpenzi wangu anapenda ngono sana

    Hapo ina maana mwanamke anapata starehe mara nne tu kwa mwezi ni halali hapo na unasema anapenda sex kweli kuwa serious na mtendee haki Nilidhani kwa wiki mara nne
  3. liwaya

    Nimetoka kusuluhisha ugomvi mkubwa wa Mdogo wangu na mke wake

    Bado atavuta bange sasa
  4. liwaya

    Wanasheria nisaidieni, Baba Mzazi anazidi kuuza mali

    Akushirikishe we Nani ? Wakati anazitafuta wewe ulishirikishwaje Acha ujinga unakera Sana ww bwege
  5. liwaya

    Wanasheria nisaidieni, Baba Mzazi anazidi kuuza mali

    Wewe huna degree kwa uandishi huo na mantiki hii ya ajabu. Ulijiuliza yeye Baba yako hizo unazosema Mali alipewa na Baba yake au wazazi wake? Una miaka 42 hata ingekuwa na umri wa miaka 24 huna haki ya kudai kitu zaidi ulipaswa kuishi kwako na kutafuta vyakwako hizo mahakama unapoteza muda tu.
  6. liwaya

    Natabiri kuna jambo zito sana la siri linaendelea ktk siasa za Tanzania

    Amerudi nani sheikh Yahya mwenyewe
  7. liwaya

    Tetesi: Stephen Masele kuwa spika mpya wa Bunge la Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania?

    Tokea wapi au ndio mwendelezo wa bifu alitolewa na timu mwendazake na JYN
  8. liwaya

    Anaitwa Michael Babatunde wa Waydad ac.....

    Mungu anakuona
  9. liwaya

    Kulikoni Bulembo, kaufyata?

    Kweli
  10. liwaya

    Ni ukweli upi kinachoendelea Dodoma, Je kasi inadidimia kila kukicha?

    Wewe tu Mie mtaa wetu ndio vitu vinachanganya
Top Bottom