Search results

  1. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hongera kwa kutengeneza mtaji
  2. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Najutaaaa. Kumua Tanzania
  3. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Upepo wa betpower umekaa vizuri sana humu
  4. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hizi code za 1xbet jana haxikuonekana
  5. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Tukimshambulia mhindi ipo siku tu anaomba poo
  6. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    [emoji115][emoji115]zipo nyingi
  7. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mimi haya Matren nikipata code tu naweka atanirekebisha mhindi huko
  8. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Uwe unafanya kama wenzako wanavyofanya kuweka humu mikeka yao
  9. Mzalendo39

    Kudharauliana katika Imani (Imani za Kishirikina)

    Mkuu kwani na ww ulikuja kwa meli....naamini unakabila lako na utamaduni wako kama ilivyo mm
  10. Mzalendo39

    Kudharauliana katika Imani (Imani za Kishirikina)

    Bila kutambua hayo majina Joseph,John ni majina ya wazungu ya asili
  11. Mzalendo39

    Kudharauliana katika Imani (Imani za Kishirikina)

    Kila mtu aheshimiwe katika imani yake
  12. Mzalendo39

    Kudharauliana katika Imani (Imani za Kishirikina)

    Watanzania wengi wanasahau walipotokea na kuziita Imani zao za kale kuwa za kishirikina. Katika historia Dini tunazoabudu hivi sasa zilikuja kwa meli (Wazungu) na kabla ya hapo tulikuwa na imani zetu zilizotuongoza kabla ya Wazungu na Waarabu. Imani zetu hazina tofauti na lugha zetu za asili...
  13. Mzalendo39

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hapo ungeweka 50000 sasa hivi ungekuwa milionea
Top Bottom