Search results

  1. V

    Yanga SC 4-0 Dodoma Jiji | Benjamini Mkapa | Ligi kuu NBC

    Inawezekana we ndo unaandika izo possession ndio mana alitambua mapema,
  2. V

    Turkish series

    Sozy
  3. V

    Mnoifahamu Katoro, tafadhali nijuzeni kuhusu Ukuaji, Maendeleo na Matarajio

    Yanapatikana, but nadhan ndan ya miaka miwili ivi maji yatakuwa full kila sehemu Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
  4. V

    Songea to Mwanza: Mwamba katoa chuma na kaanzisha hii route

    Sio kweli, kuna route gari zinalala njiani,
  5. V

    Mahafali UDSM: Hawa ndiyo Wanafunzi wa Kike waliopata ufaulu Mzuri

    Hongera sana kwao, Sisi La pili B tunalakujifunza apo,
  6. V

    Wazee wa ‘Road Trip’ mpo?

    Ukifika kigoma naomba lift nirud kwetu Iringa
  7. V

    Shaka Zulu alichinja zaidi ya watu 7000 ndani ya mwaka mmoja tu

    Nimejifunza kitu kikubwa sana katika hii historia, asanteee mwandishi Sent using Jamii Forums mobile app
  8. V

    Natafuta Mke Tufunge Ndoa

    mmmhh
  9. V

    Naomba msaada wa kunitajia shule zilizopo manispaa ya Morogoro zilizo mjini kabsa!

    daaaaah sory shule za secondary but thanx kwa ufafanuzi wako
  10. V

    Naomba msaada wa kunitajia shule zilizopo manispaa ya Morogoro zilizo mjini kabsa!

    pliz naomba msaada wanu wana jamii forum! nitajie shule na eneo ambalo mtu akiwa anafundisha hiyo shule anaweza akawa anaishi sehemu gani au mtaani gani!ili kupata huduma za kijamiii,
  11. V

    Confession: Kiukweli mawachukia walimu

    you hate teachers?? shit wakat ndio waliosababisha uwe na uwezo wa kuandika thread hii!waheshimu walimu wako wewe! bila wao wewe ungekuwapunga tu!
  12. V

    Mchumba wa kike anahitajika

    sisi standard seven na weusi ka oil tutaisomaaa
  13. V

    Ninatamani kuishi jela maisha yangu yote

    daaaaah mbona inaonyesha umekata tamaa ivo, usiruhusu sana moyo wako uumie kwa mambo ya kidunia yanayopita tu, usimruhusu binadamu akunuruze adi ufikirie suala la kufa au kuishi jela,
  14. V

    Siku watu wakikutana watakimbiana humu!

    ziz la ng'ombe, kihodombi, kiwandani kagrielo,isimila ,n.k
  15. V

    Siku watu wakikutana watakimbiana humu!

    ha haaa igumbilo,miyomboni, ruco,kihesa,mshindo, mkimbizi ,mwang'ingo[emoji15] [emoji126] [emoji15]
  16. V

    Siku watu wakikutana watakimbiana humu!

    ha ha haaaaaaa mi housegirl nilijichanga mishahara ya miez mitano nikanunua kasmart4ni ili niweze kuchungulia humu ndani mana naona kuna moto. tena nimesoma la pili B . weka dauuuuuu
Top Bottom