Search results

  1. Peter adazo

    Naomba kuelekezwa jinsi ya ku-apply vyuo vya tech kupitia NACTE

    Apply tuu...BT DIT ucshangae ukakosa coz competition n kubwa
  2. Peter adazo

    NACTE mlisema Leo mnafungua udahili mbona kimya

    Kuna KOz zp za afya kiongoz???
  3. Peter adazo

    NACTE Wafungua udahili Rasmi kwa intake ya mwezi wa Machi na Aprili 2017

    Ni kwa wale wa intake ya mwezi wa 3 na 4 kwa maelezo said ingia www.nacte.go.tz ====== TAARIFA KWA UMMA KUFUNGULIWA KWA MFUMO WA PAMOJA WA UDAHILI KWA KIPINDI CHA MACHI/APRILI, 2017 KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017 Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi (NACTE), linapenda kuutangazia Umma na...
  4. Peter adazo

    Sheikh Ponda, Chagua kimoja kati ya siasa na Dini

    Pumbaa kabsaa...dini na siasa v2 vwl tofaut ww
  5. Peter adazo

    Jamani first year mimi nakufa njaa chuoni

    Anza kubet ww acha upumbavu co unalialia tuu apa jukwaan
  6. Peter adazo

    Ukiwa na Certificate ya ICT, Unaweza kusoma diploma ya Account?

    Usome certificate ya ualim alaf diploma Clinical officer ....akuna uhamaj uo❌❌❌❌❌
  7. Peter adazo

    Kuhusu second batch UDOM

    Kimetema udom
  8. Peter adazo

    Diploma UDOM 2016/17 Selection hizi hapa

    Kumb JF Kuna ma shuain tn we por utakua
  9. Peter adazo

    muccobs or mocu

    Pumba kabsaa ww kapge ktabu uko wanawake wa nn ww kazuie supplementary na discontinue
  10. Peter adazo

    Naomba ushauri juu ya huyu Ex-girlfriend wangu

    Nenda jukwaa LA mapenz ..jpuu nn ww
  11. Peter adazo

    Diploma third round

    After tarh 24 HV I think so
Top Bottom