Search results

  1. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Sitoi hela zangu mfukoni, kama declan rice anakuja sawa tu ilumradi timu ifanye vizuri.
  2. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Tumecheza vizuri sana leo.....unaona wachezaji wanapambana na kuhimili mikiki mikiki..... Fred amedrop sana kwenye form Greenwood bado mchoyo sana, na anapoteza mipira bila sababu, kocha amtie adabu
  3. Tanayzer

    Naangamia naombeni msaada kukwepa hii laana

    kuna sehemu 2 hizo hapo juu zinaonesha haupo sahihi na umepotoka Ya kwanza ulivyoandika ni kama unaamini huyo mwanamke alirogwa na nguvu za giza....the answer is Nooo, Sio rahisi kumroga mtu mwenye Mungu [kama ulivyoelezea kuwa mmeish8 katika misingi ya Mungu] bali hiyo tabia ya kuchange...
  4. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Tunashindwa ingia top four. Kuhusu kocha wataamuaga wenyewe hukohuko.
  5. Tanayzer

    Kwa mtaji wa Shilingi laki moja hadi laki tisa (100,000 - 900,000) unaweza kufanya biashara gani?

    Ngoja nimsaidie huyo ndugu.... Belo zimepanda bei sahizi belo za nguo zunategemeana na quality ila kuanzia 250,000 kupanda unaoata belo la nguo nzuri kwa kg100..... Kuna watu walisema zinapatikana mnazi mmoja, na kuna wengine walisema kariakoo kwa wachina wanabelo nzuri Ila biashara hii...
  6. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Sasa kocha gani aje maana naona kila siku tunataja mwingine sahizi tumehamia kwa Bruno lage wa Wolves Pochettino Ten Hag Bruno lage enrique Etc???
  7. Tanayzer

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Mbona hamna cha maana kwenye hiyo comment. Mimi nilifikiri utachambua jinsi majeruhi na form inavyoathiri kikosi kumbe umeleta mipasho.... poleni
  8. Tanayzer

    Biashara ya game center

    Usijaribu hapo hamna deal kwa bei hiyo ni wizi....na hiyo zanzibar yao ni excuse tu
  9. Tanayzer

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Dalot upande wa kulia utafikiri ulikuwa hauna mtu kabisa.
  10. Tanayzer

    Ushauri kuhusu biashara ya bodaboda ‘za mkataba’

    Hao jamaa wanafanya biashara ya used vizuri ba wanaoffice yao.....ila wapo na wengine ni vyema ukauliza
  11. Tanayzer

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Ubingwa ndio huu ndugu zangu
  12. Tanayzer

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    vipi Title contenders mnaendeleaje
  13. Tanayzer

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Hahahaha dah tabia za mabingwa
  14. Tanayzer

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Mkuu hahahahaha dah mabingwa wa ulaya na EPL mpo salama?
  15. Tanayzer

    Ushauri kuhusu biashara ya bodaboda ‘za mkataba’

    Kuna ya kwanza ya chini ya 2 ya juu....kila la kheri.
  16. Tanayzer

    Ushauri kuhusu biashara ya bodaboda ‘za mkataba’

    Ndio mkuu, hamna shida nilitumiwa pia hivyo haina shida...naweka picha zake hapa
  17. Tanayzer

    Fireboy, Rema na Joeboy wameibuka kwenye mziki wa Nigeria na wanatamba sana

    Nafikiri amemaanisha kimuziki. Maana Don jazzy ndo anamsimamia korede Bello kwenye lable yake ya Mavins
  18. Tanayzer

    Kabla ya kuangalia muvi ama series, pitia humu ujue inahusu nini

    Idea nzuri mkuu....uzi upo poa
Top Bottom