Search results

  1. Mama Mdogo

    Nini kimemkuta Waziri Mchengerwa?

    Nina umani una maana ya Doto James na siyo Doto Biteko.
  2. Mama Mdogo

    Unyama : Polisi yazuia kikao cha ndani cha Mbunge wa Mbeya Mjini , kilichokuwa na lengo la Kutoa shukrani , Ukumbi wapigwa kufuli

    Leo hii bado wewe unaongelea mambo ya makabila......huu ubaguzi wa makabila uanze kukutafuna wewe mwenyewe....CCM Oyee
  3. Mama Mdogo

    Mazingira na Kiini cha mabadiliko Nchini Malawi

    Tawa Matombo, the money spent on education may be declared as a waste to the nation if it was paid by the governmebt, or waste to your oarents if the paid it for you. How on eart can you compsre the Soviet Union with Tanzania? The former Soviet Union covered an area of 22,402,200 square...
  4. Mama Mdogo

    Spika: Mazishi ya Mama Rwakatare yatahudhuriwa na watu wasiozidi 10, Serikali itasimamia

    Ni kweli kabisa, ni watu tofauti. Aliyefufuliwa ni mtu halisi kaka yake Martha, na yule wa peponi ni wa kufikirika alitumiwa kama character na Yesu Kristo ili kukamilisha mafunzo. The same applies kwa msamaria mwema na mtu aliyevamiwa na wanyang'anyi, ni characters wa kuwezesha kutoa mafunzo...
  5. Mama Mdogo

    Makonda: Dar hali si shwari, watu wanapukutika. Walio nje ya mkoa huu bakini huko!

    Loooh....IQ 20 ni ndogo kuliko maelezo. Mtawanyiko wa IQ kwa watu hapa duniani ni kuwa 2.5% ya watu ni wapumbavu wana IQ chini ya 70, kuna 14% wapumbavu kiasi wana IQ kati ya 71 hadi 84, halafu 67% ni waelevu wana IQ kati ya 85 hadi 115, na kuna 14% ambao ni wajanja wenye kipaji cha akili wana...
  6. Mama Mdogo

    “Tunaamua tuseme ukweli.” Hii kauli ya Ummy Mwalimu inafikirisha sana

    Nawaza kimoyomoyo ndugu zangu Wamasai wanavyomwita Waziri Ummy Mwalimu, "ile dada wa Korona". Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Mama Mdogo

    Usafiri wa umma watakiwa kubeba abiria kwa idadi ya viti 'Level Seat' ili kupambana na mlipuko wa Virusi Corona

    Naanza kwa kuipongeza serikali kwa kusisitiza umuhimu wa level seat ikiwa ni njia ya kuwaepusha watanzania wasiambukizane virus vya corona. Ukifanya tathimini lwenye vituo vya abiria, hasa mijini, na hususani Dar, kinachotokea ni kupunguza mrundikano wa watu ndani ya vyombo vya usafiri na...
  8. Mama Mdogo

    Rais Magufuli: Watu tusitishane, Mpaka sasa Corona haijaua mtu Tanzania

    Mileage, unachosema ni kweli, kwa jinsi muda unavyokwenda tutakuwa tunapata mrejesho wa kuongezeka au kupungua kwa maambukizi au vifo kutoka nchi mbalimbali duniani, ikiwemo Tanzania. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Mama Mdogo

    Corona Virus: Tanzania yathibitisha kuwa na mgonjwa wa kwanza, ni raia wa Tanzania, aliwasili kutoka Ubelgiji

    Loooh, watanzania kwa kuwaza mambo ya kufikirika, hatujambo! Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Mama Mdogo

    Corona Virus: Tanzania yathibitisha kuwa na mgonjwa wa kwanza, ni raia wa Tanzania, aliwasili kutoka Ubelgiji

    Niko najiuliza, mamlaka husila zimefuatilia wale wote huyo mama alikuwa amekaa nao jirani kwenye ndege, na ndugu zake wa karibu waliompkea au kuishi naye??? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Mama Mdogo

    Michango kuwanusuru viongozi: CHADEMA imekubali hatia?

    Wiseman734, safi sana kwa ufafanuzi huu, ni imani ysngu kuwa vilaza wanaokurupuka kutoa maoni yasiyo na kichwa wala miguu watajifunza kupitia bandiko hili. Bravo! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Mama Mdogo

    Dkt. Anthony Diallo afunguka aliyoyafanya Nyerere dhidi ya mtu anayesema hakufanya kitu, hata 5% ya Nyerere yeye hajafanya

    Nimepitia orodha ya mafanikio ya Rais Kikwete, asante kwa documentation nzuri. Hata hivyo sijaona Bukoba Airport, Kigoma Airport na Mpanda Airport amba,o na o zinejengwa katila kipindi cha 2005 hadi 2015. Asante
  13. Mama Mdogo

    Tuna haki ya kususia bidhaa kutoka Canada!

    Unaweza kutupatia orodha ya bidhaa kutoka nchini Canada ambazo zinauzwa hapa nchini ili uongeze nguvu kwwnye hoja yako?
  14. Mama Mdogo

    Ningekuwa mbunge wa Ileje, Janeth Mbene mbele ya Rais Magufuli ningezungumza haya

    Looh, katika kipindi cha miaka minne (siku 1,460) akiwa mbunge wa Ileje, bibi Janeth Mbenne kaka siku 43 tu saws na 3% muda mwingine wote Yuki Masaki. Hii ni hatari sana kwa maendeleo ya jumbo la Ileje. Je mwaka 2020 atawaambia nini wana Ileje na chama chake???
  15. Mama Mdogo

    Kukatika katika umeme Dar, Waziri Kalemani jitathimini

    Loooh, ninatoka kanisani tu kufika maskani, umeme huo umekatika. Tunamuomba Mheshimiwa Kalemani aweke makao yake ya kudumu pale Tanesco Ubungo....wajasiriamali wadogo tunaumia sana...hatuwezi endeshs shughuli zetu kwa jenereta....
  16. Mama Mdogo

    Dar: Jengo la uwanja wa ndege la Terminal 3, linajaa maji mvua ikinyesha

    Niko kweli kabisa na in imani yetu kuwa hili tatizo litarekebishwa
  17. Mama Mdogo

    Gazeti la Jamhuri nalo limeingia mtegoni

    Elimu....elimu...elimu....hospitali ya KCMC inamilikiwa na Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), siyo Catholic!!! Ukumbuke vile vile kuwa Muhimbili National Hospital no hospitali ya rufaa ya taifa, na inapokea rufaa kutoka hospitali za mikoa, kanisa na binafsi. Elimu.....elimu......elimu.
  18. Mama Mdogo

    Waziri wa Mambo ya Nje, Prof. Palamagamba Kabudi akutana na Rais wa Marekani Donald Trump, New York

    Title ingesema Kabudi kapiga picha na Trump, siyo kakutana na Trump, hapo hamna cha mkutano, no photo session tu.
  19. Mama Mdogo

    RC Mpya Morogoro akaribishwa na wizi wa mabox 40 ya dawa Ulanga

    Mkoa huu ulishawahi kupata mkuu wa mkoa afisa wa jeshi mstasfu, Brig General Kalembo, lakini hakuweza kuunyosha kisawasawa. Vilevile ulishawahi kupata RC kocha was mpira hsyati Bendera lakini hakufua dafu....huu mkoa ni pasua kichwa...
Top Bottom