Search results

  1. ivunya

    Mambo ya ajabu yaliogunduliwa sayari ya Mars

    Mars kiongozi wao au mtawala wao kuna uwezakano akawa shetan Au maagizo yakawa yanatoka kwake
  2. ivunya

    Mjadala: Nini chanzo na tiba ya tatizo la upele kuota kwenye uume?

    Ee Bwana unasemeh kwa kuona uchi huu maana ni utupu ni machukizo kwa Bwana
  3. ivunya

    NASA wanatafuta mtu wa kumlipa ili aishi mazingira ya sayari ya Mars yaliyojengwa Marekani

    Ngozi nyeusi kupewa nafasi kwenda Anga za juu ni mtihani sana. Inachukua miaka Mingi kupewa nafasi
  4. ivunya

    Uwezo wa maji ya baraka kupambana na nguvu za giza

    Pole sana kwa matatizo Hizo ndoto zitazama kwa upande Mwingine Inawezekana Mungu anasema na wewe kuna ujumbe unapewa kuhus ww au family au ukoo. Hao watu waliokufa inawezekana wanakuvuta na wewe kwenye kifo, kupelekwa kuzimu. Chunguza vizuri hao watu waliokufu inawezekana vifo vyao siyo kwa...
  5. ivunya

    #COVID19 Cuba imeonesha njia. Afrika tuone aibu

    utengenezaji wa Tiba yanafanyika kwenye Nchi inategemea na Msimamo wa Rais. Kama Rais anajuwa umuhimu wa Tiba za ndani ya Nchi msukumo unakuwa mkubwa wa Nchi kujishughulisha kutafuta Tiba. Kama Rais anategemea Chanjo za Nje ya Nchi wananchi wanakata tamaa kutafuta Tiba. Serikali ya Awamu ya 6...
  6. ivunya

    Ni upi umri sahihi wa kuacha kumuadhibu mtoto?

    wazazi wanawafumania watoto wao wa kike umri wa miaka 10+ wanafanya mapenzi nyumban Mtoto wa kike kavusha Mwanaume nyumban kwa mzazi Unakutana na ushauri usimpige wewe muelekeze huyo mtoto Mambo ya kuelekeza unataka kutengeneza mtoto aina ya Junior. Mtoto wa kiafrica wazazi wanamlea kizungu
  7. ivunya

    The NWO is up and ready!

    Walio choma Chanjo wakisoma uzi kama huu wanapaniki.
  8. ivunya

    Shule kumi ghali Tanzania

    Maisha hayafananini Shule zetu za kata mtoto akiambiwa alete elfu 10 kila mwezi kwa ajili ya kuprint na copy mitihan. Mzazi atakuja juu na kuhisi kuna wizi unataka kufanyika. Mzazi atalalamika Elimu ni bure kwa nini tunachangia
  9. ivunya

    Kwanini Wachungaji wengi siku hizi wanahubiri mafanikio ya pesa na sio wokovu wa roho?

    Hao ni wachungaji wa kuogopwa, wanatawanya kondoo wa Bwana. Kazi kubwa kuhubiri mafanikio hakuna wokovu wala utakaso
  10. ivunya

    #COVID19 Tuliyochanjwa chanjo ya UVIKO-19 na kuona athari zake tukutane hapa

    Pole sana kwa changamoto Ushauri wangu funga siku 3 uombe msamaha kwa Mungu kwa maamuzi uliyoyafanya kuchomwa Chanjo. Utakuwa sawa utarejea kama mwanzo
  11. ivunya

    Umasoni: Sherehe za siri na itikadi za wanawake wa Freemason

    Washington alisaidiwa bure kuipatia uhuru America? Mashariti ya kusaidiwa mbona hauelezei
  12. ivunya

    Waziri Mwigulu: Serikali imeomba msaada au mkopo wa trilioni 7

    Mkopo na msaada Soft loan. Bank iliyoanzishwa kwa lengo la kutengeneza faida inatoa Mkopo na Msaada.
  13. ivunya

    TANZIA Muuguzi wa Hospitali ya Mirembe auawa kikatili na Mumewe kwa kukatwa mapanga

    Mapepo yanatuma mawimbi ya Tamaa na wivu kwa Mtu kifuatacho ni kuua Ukiua tu pepo linatoka mwili mwako unajikuta unaanza kushangaa na kutaka kukimbia. Wakati ulikuwa jasiri ulivyokuwa umepanga tukio na kutekeleza.
  14. ivunya

    Kocha wa Rais Samia ni Kikwete, Mabeyo, Chiligati au mwenyewe?

    Lukuvi kaondolewa kwenye nafsi ya Uspika. Mwenyekiti wa chama katoa kauli ninamsogeza Ikulu. Anakwenda kumpoteza kwenye utendaji wake wa kazi, Lukuvu utendaji wake wa kuaminika amekuwa tishio kwa Mwenyekiti
  15. ivunya

    Lukuvi na Kabudi waitwa Ikulu kumsaidia kazi Rais Samia nje ya Muundo wa Serikali

    Ni aibu anataka kujisafisha, wametolewa kwa majungu
  16. ivunya

    Chunya: Radi yaua wanne wakichimba kaburi

    Yesu anayeweza kurudisha Radi ilikotoka .
  17. ivunya

    Lukuvi na Kabudi waitwa Ikulu kumsaidia kazi Rais Samia nje ya Muundo wa Serikali

    Ni hatari sana kazi gani wanazopewa Ikulu wakati hazipo kwenye utaratibu wa Serikali . Hayo siyo matumizi mabaya ya fedha Kusimamia mawaziri kwani kazi ya waziri mkuu ni ipo. Waziri mkuu naye anahitaji kusimamiwa kwenye kazi yake. Mikataba ina simamiwa vipi wakati kuna bunge
  18. ivunya

    Binadamu atakufa safari tisa ndo amuone Mungu

    Haya yatakuwa mafundisha ya kumpa Mtu matumaini ya uharibifu kwenye hii Dunia akitegemea kwenda kuishi sehem nyingine kwa furaha
Top Bottom