Search results

  1. Ndugu yangu

    Baada ya kuweka koma kwenye orodha ya kwanza ya Mawaziri, Rais Samia asema atatangaza orodha mpya karibuni

    Laa hatari sana, yuko tamisemi tangu lini, pia utendaji kazi wake unaupimaje mkuu?
  2. Ndugu yangu

    James Mbatia: Viongozi wengi wa Serikali wamekumbwa na upunguani wa uelewa wa mambo

    Chuma kizito chenye ncha Kali juu ya utosi wa mtoto
  3. Ndugu yangu

    EWURA: Taarifa kwa umma kuhusu bei kikomo za bidhaa za mafuta ya petroli kuanzia 1 Desemba 2021

    Kwetu huku is shapanda siku nyingi Lita moja ya petrol shilingi 3500
  4. Ndugu yangu

    Rais Samia: Askari mnalalamikiwa kushikilia leseni za madereva muda mrefu

    Kiongozi katika biashara huwezi kubagua wateja, akija CCM, CHADEMA, ACT, CUF et all amekupa mkwanja unachukua, sidhani kwa mfano dukani utakuwa unabagua wateja huyu ni adui yangu nisimuuzie hiyo siyo biashara
  5. Ndugu yangu

    Rais Samia: Askari mnalalamikiwa kushikilia leseni za madereva muda mrefu

    Ikiwa hivi faini n rushwa zitapungua, kwa sasa kila baada ya umbali mfupi kuna geti na kila geti lazima utoe si chini ya 3000 madam tu unafanya biashara ya abilia, hawajali mafuta yamepanda yaani taabu sana
  6. Ndugu yangu

    Rais Samia: Askari mnalalamikiwa kushikilia leseni za madereva muda mrefu

    Kwa sasa kufanya biashara ya usafirishaji TZ ni shida sana hasa kwa gari hiace, wanaomba leseni wakidai wanakagua ukimpa tuu kinachofata ni faini bila sababu za msingi, nchi yetu kama tutafika tuendako.
  7. Ndugu yangu

    Uhaba wa Maji Dar es Salaam: Harufu zimeanza kuwa kali maofisini na Majumbani

    Mungu ni pendo, yeye siyo Roho mbaya kila siku anatuwazia mema
  8. Ndugu yangu

    Barua ya wazi kwa Waziri Mkuu Majaliwa, kutoka kwa baadhi ya madereva wa Hiace Sumbawanga

    Serikali iliangalie suala hili kwa jicho la kipekee vinginevyo hawa watu watapoteza ajira zao kutokana na kuengezeka kwa gharama za uendeshaji kama mtoa mada alivyosema
  9. Ndugu yangu

    Treni za kizamani zina umuhimu sana bado kwenye uchumi

    Umenena vyema, shida nchi yetu ni kila kitu siasa, wananchi wanavamia misitu halafu wanasiasa wanaanza kupigania msitu umegwe ili wananchi wapate pa kuchungia
  10. Ndugu yangu

    Kupaka rangi nyumba kunahitaji kibali. Nani wanatunga Sheria hizi?

    Wananchi tunapaswa tujitoe mhanga ifike mahali tuwe tunaamua tujiongoze vip na si genge la wezi kwa mgongo wa madiwani na wabunge wanaojinemesha, wanatunga sheria kwa kutafuta posho huku mwananchi wa chini anaendelea kuwa fukara
  11. Ndugu yangu

    Kupaka rangi nyumba kunahitaji kibali. Nani wanatunga Sheria hizi?

    Nchii ukiambia wananchi tuna ubinafsi ambao umesababishwa na upungufu wa akili mtu atakataa, watanzania hatuna akili, sheria zinatungwa kuendelea kumfanya maskini aendelee kuwa maskini. Sheria zinatungwa kwa kuangalia ulaya na si nchi ikoje
  12. Ndugu yangu

    Zanzibar kupo hovyo sana, kweli au nahitaji kueleweshwa?

    Kwa akili hizi wabara wanashida ndio maana matumizi ya serikali ni makubwa sana na maendeleo ni sifuri
  13. Ndugu yangu

    Hawa wote hawalipi KODI hapa Tanzania

    Huyo jamaa anaongea tu hajui chochote, hakuna mmiliki wa dadadala asiyekuwa na TIN namba, pia kwenye mafuta ndio usipime wanalipa hadi ujenzi wa reli na REA
  14. Ndugu yangu

    Story of Change Kwanini Wabunge hushangaa bajeti na sheria za ajabu walizopitisha wao wenyewe Bungeni?

    Mbunge ni mjumbe wa baraza la madiwani linalounda Halmashauri, unaposema ubunge uwe taasisi na uwe na watalaam mbalimbali wa kumshauri unamanisha nini? Halmashauri ni taasisi iliyosheheni watalaamu mbalimbali, kwa hiyo mbunge amezungukwa na watalaam wote kwa mjibu wa mtizamo wako.
  15. Ndugu yangu

    Rais Samia hili la makato mapya ni kaa la moto, linaenda kukupotezea umaarufu

    Bajeti ilipokuwa inadomwa kuwa kutakuwa na makato mbona hukulalamika? Baada ya bajeti kupita kama hukusema sasa ni utekelezaji.
  16. Ndugu yangu

    Kwanini mbunge Musukuma anapenda kuwadharau wasomi wetu?

    Na wewe lakini ni miongoni mwa hao wasomi wa nchi hii
  17. Ndugu yangu

    TBS bila rushwa gari lako halitoki bandarini

    Nchi yetu kila sheria inapotungwa jua kuwa ulaji unafunguliwa, hili la kukagua magari nchini kwa akili ya kawaida lazima inamuumiza muagizaji, fikiria gari imeagizwa na inashida ya marekebisho makubwa badala ya mmikiki kutengeneza anatengeneza muagizaji tabu sana
  18. Ndugu yangu

    USHUHUDA: Nilivyokutana na ushirikina kazini

    Hiyo kali, kwamba mashine inakuwa na nguvu kuzidi mwanzo baada ya kuzika kuku mzima eneo la mgodi. Hatari sana African chemistry
Top Bottom