Search results

  1. kitokololoo

    Mbeya City 1-0 Simba SC | Ligi kuu Tanzania bara | Mbeya

    Djeyiiiiiiiiiiiiiiii walete mwaka jana mnajifariji mbona tulipoteza mechi 2 na ubigwa tulichukua mnajiuliza mpinzan wenu mwaka jana alikuwaje???? Sasa endeleeni kujifarijiiiiiiiii ila mtakuja shituka kumekucha.
  2. kitokololoo

    Hivi ni kweli kuna maisha baada ya kifo?

    Bora uamini Mungu yupo hapa duniani kuliko usiamini ukaenda na ukamkuta
  3. kitokololoo

    Mabango ya GSM yaondolewa Uwanja wa Mkapa

    nimeamini simba na yanga ni kubwa kuliko tff
  4. kitokololoo

    GSM hawafai kudhamini timu

    wacha tuwachanganye makolooooooooooooo ili jumamosi tukate kichwa vzr
  5. kitokololoo

    Mwamuzi aliyechezesha mechi ya Yanga na Ruvu leo kama hajapewa hongo basi mechi ilimshinda

    YANGA HII ILOWAFUNGA NYINYI KWELI MLITEGEMEA IFUGWE NA RUVU SHOOTING?
  6. kitokololoo

    Mwamuzi aliyechezesha mechi ya Yanga na Ruvu leo kama hajapewa hongo basi mechi ilimshinda

    Ulaya Marefa wanakosea sembuse mbogooo ndyo maana wakaleta VAR ruvu kushambuliwa sanaaaa kumewacost maamuzi ya refa yamewabeba Yanga timu ikiwa nzuri ngum sana mpinzan kuwazuia
  7. kitokololoo

    Mwamuzi aliyechezesha mechi ya Yanga na Ruvu leo kama hajapewa hongo basi mechi ilimshinda

    Ukweli usemwe Yanga hii inacheza vzr ni vigum wapinzan kuwazuia Yanga dakika 90 uwanjani ni lzm utacheza mistake ambazo zitakuhukumu tu. Ile kadi ni sahihi kabisa mtu wamwisho kachezewa rafu. ile ya Sonzo kwanza kamchezea faulo Mayele pili ule mpira kaushika. Timu siku zote ikiwa vzr yn utaona...
  8. kitokololoo

    BYE BYE GOMEZ:

    Makolo makolo makolo nawaita wacha inyeshe tujue makolo jibuni
  9. kitokololoo

    Uongozi wa Simba kwa Hitimana tumeteleza

    makolo fc ngoja inyeshe tujue vzr panapo makolo jibuni.
  10. kitokololoo

    Saido Ntibazonkiza

    Kolo ww kina onyango, wawa,nyoni,kagere,bocco,mkude, wale si wazeeee??
  11. kitokololoo

    Mshahara wa mwezi wa 10 umetoka?

    Tareh 24 kesho jumapili haiwezekani Ilitakiwa uingie jana ijumaa
  12. kitokololoo

    Mshahara wa mwezi wa 10 umetoka?

    Mshahara wenyewe una vidonda tumekopa kila benki bado mtaani vimeo kila mahari. Tupeane taarifa ukitoka tu huu mshahara ili tupunguze ukali huu wa maisha tukalipe vimeo vya watu tukope tena maisha yaendelee.
  13. kitokololoo

    Awamu ya pili ya mkopo wa HESLB ilitakiwa kutolewa leo tarehe 21 Oktoba?

    dah vampire shombe la kisomari wanangu hawa mwaka jana tulisota sana humu Mungu mwema tulikuja tukapata.
  14. kitokololoo

    Awamu ya pili ya mkopo wa HESLB ilitakiwa kutolewa leo tarehe 21 Oktoba?

    Dah hii hali mnayopitia mwaka jana tu nilikuwa na jamaa zangu humu kila mda tunasubiri lkn nashukuru batch ya 2 ilipotoka dah nilikuta mzigo unasoma 100% sikuamini. Mtapata ombeni kwa Mwenyezi Mungu mambo aya wkt mwingine ni bahati.
  15. kitokololoo

    Simba SC haitafanya vizuri Kimataifa

    alichokisema ndyo ukwer japo ni mchungu sanaaa utanambia hatua hii simba hafiki popote bila miqusone na chama.
  16. kitokololoo

    Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

    dah kwa hyo ndugu yangu hela kupata mpk January huko?
  17. kitokololoo

    Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

    Kuna hizi sms za ma loan ofisa vyuoni kwamba kama un changamoto ya matokeo mfano sup na incomplete mkopo wako utachelewa maana matokeo yanatakiwa yatumwe bodi ya mikopo zina ukweli wowote? maana nachoamini mkopo ni mkataba wako ww na bodi inakuwaje kwamba wengine wapate lkn ww kutokana na...
Top Bottom