Search results

  1. Tmlekwa

    Nataka nianze kula mjani

    umegundua vitu gan bro tupe maujanja
  2. Tmlekwa

    Hili gari haitendi haki kwa abiria, msaada wa haraka unahitajika

    ...Hio namba uliyopewa uliipiga?..huyo mwenye namba alikupa msaada wowote?....Tupe Mrejesho
  3. Tmlekwa

    Disko lipi lilikuwa kali mtaani kwenu

    ....Isuna pandw za Singida Dj alikua jamaa flan Dj paylonga....ilikua balaa bia mwendo wa Safar tu aka Mbuyu
  4. Tmlekwa

    Makohozi na mucus mwilini

    unasafishaje kuondoa mucas kwa uelewa wangu mucas haizalishwi mdomon
  5. Tmlekwa

    Wanapata wapi ujasiri wa kupamba Madhabahu kwa picha za wafu?

    huo ni uungwana wa hali ya juu sana umeuonesha
  6. Tmlekwa

    Ni bora kuishi maskini Karne hii nakuendelea kuliko walioishi enzi hakuna umeme kimsingi Mungu katupendelea sisi

    .....Huuu uzi yaan nimecheka tu,...Hivi mtoa mada ulikaa ukafikiria nini hadi ukakumbuka haya?...dah,any way inafikirisha na ka ukweli kapo
  7. Tmlekwa

    Makohozi na mucus mwilini

    na mm nina tatizo hilo,ila sasa mi niliambiwa nina allerg na samaki na wew unasema wenye hilo tatizo tuzidishe samak hapo sasa ndo sielew
  8. Tmlekwa

    Kila nikiumwa mafua lazima hivi vipele vitoke

    Andaa Madin ya ulaji kiongoz hata mimi nina tatizo hilo la Sinuses zinanisumua zaid ya mwaka...Pia kama unajua dawa Plz nisaidie
  9. Tmlekwa

    Je, nimekosea kuwapotezea baadhi ya ndugu zangu? Naomba ushauri tafadhali

    muombe Mungu sali kwa iman yako na moyo wako utafunguka kisha wasamehe undugu na maisha mapya yaendeleee...NB maisha hayana formular binadam hatuijui kesho yetu hata ww hapo ulipo anything anytime mambo yaweza badilika...Tenda wema wende zako Kamanda Dunia hiii wote tutapita
  10. Tmlekwa

    Naomba ufafanuzi juu ya hali hii

    Kuna hali hua inanitokea mara moja moja ninapokua nashuka kwenye gari nikishika mlango nakua nahis kama nimepigwa short hivi,s0me times hata nikishika kitu chenye asili ya bati. Je, hii inaweza kua tatizo gan? NB gari haina short yoyote hilo nina uhakika. Pia situmii gar moja kila gar...
  11. Tmlekwa

    Nina mikanda ya kizamani, nataka kuihamisha kwenye CD au Flash

    ...Thamkx Mkuu kwa kunielewa...Sasa Je Utanisaidiaje
  12. Tmlekwa

    Nina mikanda ya kizamani, nataka kuihamisha kwenye CD au Flash

    ...Sio move mkuu ni tukio langu la kihistoria lilifanyika kipindi hicho so nataka kuweka humo kwa ajil ya kutunza na some times kujikumbusha...mi mkongwe kipindi tukio linafanyika hiyo ndio ilikua technolog kwa wakat huo
  13. Tmlekwa

    Nina mikanda ya kizamani, nataka kuihamisha kwenye CD au Flash

    sihitaji...nina kiyu changu kimo humo nataka nikihufadhi
  14. Tmlekwa

    Nina mikanda ya kizamani, nataka kuihamisha kwenye CD au Flash

    Nina Mkanda wa video ile mikubwa ya kizaman VHD kama sijakosea sasa nataka kuhamisha kilichomo ktk Cd au FLASH...Wapi wana utaalam huo?
  15. Tmlekwa

    Nasumbuliwa na tatizo la sinusitis

    Asante sana nashukuru tafanya hivyo
  16. Tmlekwa

    See what happens when you eat eggs everyday

    Nimecheka lkn upo sahihi.. tunaomba kwa alieelewa atupe japo kifupi
  17. Tmlekwa

    Nasumbuliwa na tatizo la sinusitis

    Pua kuziba
  18. Tmlekwa

    Nasumbuliwa na tatizo la sinusitis

    Heshima kwenu... Jaman nasumbuliwa na tatizo la sinusitis anaejua tiba plz nimeshatumia lundo la madawa lkn wapi. Msaada kwa anaejua
Top Bottom